các bác cho em hỏi về lốp michelin

vnpeace

Xe tải
Website
www.yesprovider.com
cho em xin cái giá của Michelin 185/60/R14, em lam 5 quả thay 5 cục gạch Kumho luôn (b)

Hùng Pirelli

Xe buýt
cho em xin cái giá của Michelin 185/60/R14, em lam 5 quả thay 5 cục gạch Kumho luôn (b)
Giá Michelin Size 185/60R14 giá 1,310,000đ. Giới thiệu cho Bác chỗ thay đảm bảo về chất lượng và cả giá thành luôn. Bác cứ alô cho Em bất cứ lúc nào Hùng: 098 765 1718.

Dunga

Xe buýt
Bác Hùng ơi cho em hỏi lốp Mic cỡ trên (185/60R14) sao em thấy bác Đích Lốp báo có 980.000? Liệu giá đấy có yên tâm được không ạ? Hay Mic nó có cả của tàu nên rẻ vậy?

cv6179

Xe hơi
Nếu Bác độ nên vành 17''(215/45R17). Với giá khoảng 5triệu/ 1 bộ là Em có thể ok được cho Bác. Bán bộ vành 15 cũ + bộ lốp cũ, chắc phải thêm mất con Wawe honda nữa quá. :)
Cụ cho em xin mấy kiểu ảnh vành 17 của cụ được ko? Tổng giá cả vành và Lốp là bao nhiêu cụ nhỉ? Em đang lắp bộ BodyKit RR rồi mà đi vành 15 nhìn chuối quá. Thanks

Hùng Pirelli

Xe buýt
Bác Hùng ơi cho em hỏi lốp Mic cỡ trên (185/60R14) sao em thấy bác Đích Lốp báo có 980.000? Liệu giá đấy có yên tâm được không ạ? Hay Mic nó có cả của tàu nên rẻ vậy?
Thưa với Cụ! Em xin giải thích là tại sao Michelin cùng 1 Size lại có giá trênh nhau như thế.
1. Khác xuất xứ VD: Michelin SX tại Thái Lan >< Michelin SX tại EU
2. Hoa lốp khác nhau => giá khác nhau
3. Hàng đã sản xuất quá lâu. Nhập về VN với giá thành rất thấp.
4. Hàng lậu trốn thuế. Ko dõ nguồn gốc xuất xứ.

V..V và V..V lý do nữa mà phải làm KD mới biết được. Và Em không giám khẳng định nguồn gốc, chất lượng lốp như giá mà Cụ nói. Tiền nào của ấy Cụ ạ.

Em xin đính chính thêm: Giá 980.000đ sẽ được cộng thêm những khoản tiền sau:

Công thay: 30 - 40kìn/ chiếc xv4 = 120.000đ
Cần bằng động: 30kìn/ chiếc x 4 = 120.000đ

Chưa kể phát sinh thêm (Van cũ, bơm Nitơ...v..v).

+ Em bảo hành cho Cụ là hàng trong kho Em mới 100%, giá Em bán đã bao gồm VAT, bảo hành cho Cụ 2 theo quy định bảo hành của Michelin trên toàn thế giới và bảo đảm đúng nguồn gốc xuất xứ.

+ Cụ còn lăn tăn, giá đó Em khuyến mại Cụ công lắp. Cụ ok thì alô cho Em. Hùng 098 765 1718

Dragonqn

Xe máy
Con vợ 2 em đang chạy BS Dual 245/50/20, Bác Hùng có quả Michelin hay Pirelli cỡ này không?

Hùng Pirelli

Xe buýt
Con vợ 2 em đang chạy BS Dual 245/50/20, Bác Hùng có quả Michelin hay Pirelli cỡ này không?
Size lốp 245/50R20 này là của Venza 3.5 phải không Cụ. Venza 2.7 chạy Size 245/55R19.
Hàng đang trên đường về Việt Nam. Chắc vài hôm nữa là có hàng. Nếu Cụ cần gấp đặt tiền Em chuyển đường E về cho, chắc khoảng 1 tuần là có hàng, giá hơi max chút. :P

duylinhaudio

Xe buýt
Website
www.duylinh.vn
Thưa với Cụ! Em xin giải thích là tại sao Michelin cùng 1 Size lại có giá trênh nhau như thế.
1. Khác xuất xứ VD: Michelin SX tại Thái Lan >< Michelin SX tại EU - Theo như em check với Mr Trai bên Văn phòng đại diện Michelin tại Hà Nội thì lốp Michelin nhập về Việt Nam dù sản xuất tại nước nào cũng đảm bảo tiêu chuẩn toàn cầu của hãng Michelin, không có chuyện Michelin sản xuất tại EU tốt hơn Michelin sản xuất tại Thái Lan, tiếp đến nữa là vấn đề nhiệt đới hóa của sản phẩm, rồi cả vấn đề cước vận chuyển để giảm giá thành cho sản phẩm khi nhập khẩu nên nhập Thái Lan là hợp lý chứ.
2. Hoa lốp khác nhau => giá khác nhau - Gai lốp có giá khác nhau là chính xác, tuy nhiên theo Văn phòng đại diện Michelin tại Việt Nam thì hiện size 185/60R14 chỉ có gai XM1 và được sản xuất tại Thái Lan, vậy hàng của cụ từ đâu ra nhỉ???
3. Hàng đã sản xuất quá lâu. Nhập về VN với giá thành rất thấp. - Ý cụ là hãng Michelin tại Việt Nam và nhà phân phối toàn chỉ nhập về hàng đã sản xuất quá lâu để có giá thành thấp? Em đã chính mắt xem rất nhiều cái lốp sản xuất tại Thái Lan hay Nhật mà xuất hiện ở Việt Nam mà vẫn chưa tròn tháng cơ.
4. Hàng lậu trốn thuế. Ko dõ nguồn gốc xuất xứ. - Cụ đừng nói bên Biển Hạ Long - Nhà phân phối của Michelin nhập hàng lậu và trốn thuế nhé :)):)):))

V..V và V..V lý do nữa mà phải làm KD mới biết được. Và Em không giám khẳng định nguồn gốc, chất lượng lốp như giá mà Cụ nói. Tiền nào của ấy Cụ ạ.

Em xin đính chính thêm: Giá 980.000đ sẽ được cộng thêm những khoản tiền sau: - Em tin là bên Đích lốp bán giá 980.000 VND là tương đối rẻ, bán lốp giờ ai còn thu tiền lắp đâu, chẳng qua thu tiền cân bằng động thôi.

Công thay: 30 - 40kìn/ chiếc xv4 = 120.000đ
Cần bằng động: 30kìn/ chiếc x 4 = 120.000đ

Chưa kể phát sinh thêm (Van cũ, bơm Nitơ...v..v).

+ Em bảo hành cho Cụ là hàng trong kho Em mới 100%, giá Em bán đã bao gồm VAT, bảo hành cho Cụ 2 theo quy định bảo hành của Michelin trên toàn thế giới và bảo đảm đúng nguồn gốc xuất xứ.

+ Cụ còn lăn tăn, giá đó Em khuyến mại Cụ công lắp. Cụ ok thì alô cho Em. Hùng 098 765 1718
Tất cả các loại lốp Michelin các cửa hàng bán giá đều đã bao gồm VAT, em nghĩ cụ nên kiểm tra lại giá, anh em trên OF có thể check giá rất đơn giản bằng cách gọi điện ra Hai Bà Trưng, bên Michelin Phương Đông.... Thành thật góp ý với cụ!!!!

Hùng Pirelli

Xe buýt
Tất cả các loại lốp Michelin các cửa hàng bán giá đều đã bao gồm VAT, em nghĩ cụ nên kiểm tra lại giá, anh em trên OF có thể check giá rất đơn giản bằng cách gọi điện ra Hai Bà Trưng, bên Michelin Phương Đông.... Thành thật góp ý với cụ!!!!

+ Trước tiên là xin cảm ơn sự đóng góp ý kiến của Cụ. Bên Em là nhà nhập khẩu và phân phối cho 53 tỉnh thành bao gồm cả hệ thống các cửa hàng tại HN (Hai Bà Trưng, Trần Quang Khải..v..v) và không có chức năng bán lẻ. Mục đích là hướng Anh Em trên OF mua những sản phẩm "Chất lượng đúng với giá thành".:):):)

Em xin trả lời vài ý Cụ đã nêu:

+ Cụ hỏi hộ Em giá lốp Michelin 245/70R16 SYNCHRONE (SX Pháp) so với giá 245/70R16 LATITUDE TOUR HP SX Thái Lan chênh nhau bao nhiêu tiền nếu như Cụ nói:
:77::77::77:

(1.Theo như em check với Mr Trai bên Văn phòng đại diện Michelin tại Hà Nội (Cụ Trai này nghỉ không làm cho Michelin bao nâu rồi Cụ nhỉ?) thì lốp Michelin nhập về Việt Nam dù sản xuất tại nước nào cũng đảm bảo tiêu chuẩn toàn cầu của hãng Michelin, không có chuyện Michelin sản xuất tại EU tốt hơn Michelin sản xuất tại Thái Lan, tiếp đến nữa là vấn đề nhiệt đới hóa của sản phẩm, rồi cả vấn đề cước vận chuyển để giảm giá thành cho sản phẩm khi nhập khẩu nên nhập Thái Lan là hợp lý chứ).=>(Văn của người viết văn chuyên nghiệp). Cụ hỏi mua thử 1 quả lốp Bridgestone SX tại TL với 1 quả lốp Bridgestone cùng Size và mã gai SX tại Nhật xem? Hay dễ dàng nhất là Kumho VN với Kumho nhập khẩu???? :)):)):))

+ Em có thể giảm tối đa là 4% so với giá đã báo và phải tầm đó Em mới bán được. Em khuyến khích Anh Em OF nên check giá thật nhiều nơi, tham khảo thật nhiều chỗ để có sự nựa trọn đúng.

+ Em biết chỗ có nguồn hàng 185/60R14 Michelin gai XM1, không có hóa đơn, không bảo hành của hãng. Nếu Cụ có nhu cầu mua Em bán giá 930.000đ/chiếc, số lượng tuỳ Cụ. Cụ alô cho Em theo số (098 765 1718. Hùng) rồi qua 233 Khâm Thiên đặt tiền, sau 1 tiếng Em chuyển hàng cho. Giá đó hời hơn rồi phải không Cụ???
+ Michelin tại Việt Nam và nhà phân phối toàn chỉ nhập về hàng đã sản xuất quá lâu để có giá thành thấp? Em không nói thế, nhưng Cụ cũng làm KD Cụ thừa biết ở VN ''không cái gì là không thể'', và luôn có những điều không tưởng.
+ Tất cả mọi vấn đề khác Em là nhà nhập khẩu, phân phối lốp mới làm được khoảng 10 năm trở lại đây nên có thể có những điều mà Em chưa lắm bắt được hết. Em cũng chưa nghe tên Chú Nguyễn Thịnh Định (Biển Hạ Long):):):). Nên không giám bàn gì thêm nữa ợ.

Cụ tham khảo thấy ok thì (b)(b). Không ok Em vẫn ok.:):)

ngaydoclap

Xe container
Cụ lắp cho Em Size 225/50R17. Vành thì Em không biết chứ lốp thì Em đang bán 3,230,000đ/chiếc. Hàng EU chuẩn không phải chỉnh luôn.
Em hỏi bác Hùng khí không phải bác dạy em nhé:

Cái lốp M lắp cho cái vành tiêu chuẩn kích cỡ của I30CW là đúng chính xác cái loại bác khuyến cảo ở trên phỏng ạ ? Có thông số nào khác đôi chút không ? ý em là em muốn giữ lại cái vành nguyên bản của xe. có nhiều người thay lốp giữ vành nguyên bản chưa vậy bác ?

Giá cái lốp của em sao nó mắc hơn cái loại khác nhiều vậy ạ ? hình như 1tr8 gì đó, có phải là do xuất sứ khác nhau không ?

Bác có loại lốp hãng nào khác để so sánh cùng range hơn kém về chất lượng và giá cả với Mi không ?

Em đang ở nhà xe để ngoài bãi nên không kiểm tra được size lúc này. Bác chỉ dùm em nhé. Muốn thay cái Kumho mà lăn tăn nhiều quá về kích cỡ và tiêu chuẩn, lại chóng mặt vì bài phân tích trên của bác. Chắc phải đến gặp bác hỏi củ tỉ vấn đề quá

Cảm ơn bác nhiều

Chỉnh sửa cuối:

duylinhaudio

Xe buýt
Website
www.duylinh.vn
+ Trước tiên là xin cảm ơn sự đóng góp ý kiến của Cụ. Bên Em là nhà nhập khẩu và phân phối cho 53 tỉnh thành bao gồm cả hệ thống các cửa hàng tại HN (Hai Bà Trưng, Trần Quang Khải..v..v) và không có chức năng bán lẻ. Mục đích là hướng Anh Em trên OF mua những sản phẩm "Chất lượng đúng với giá thành".:)

+ Em biết chỗ có nguồn hàng 185/60R14 Michelin gai XM1, không có hóa đơn, không bảo hành của hãng. Nếu Cụ có nhu cầu mua Em bán giá 930.000đ/chiếc, số lượng tuỳ Cụ. Cụ alô cho Em theo số (098 765 1718. Hùng) rồi qua 233 Khâm Thiên đặt tiền, sau 1 tiếng Em chuyển hàng cho. Giá đó hời hơn rồi phải không Cụ???
+ Tất cả mọi vấn đề khác Em là nhà nhập khẩu, phân phối lốp mới làm được khoảng 10 năm trở lại đây nên có thể có những điều mà Em chưa lắm bắt được hết. Em cũng chưa nghe tên Chú Nguyễn Thịnh Định (Biển Hạ Long):):):). Nên không giám bàn gì thêm nữa ợ.

Cụ tham khảo thấy ok thì (b). Không ok Em vẫn ok.:)

:)) Làm gì mà cụ nhảy dựng lên thế, bình tĩnh bình tĩnh cụ ơi :)) Cụ có mục đích muốn hướng anh em trên OF mua những sản phẩm chất lượng là em hoan nghênh lắm ý :41::41::41: nhưng cụ làm phân phối mà lại có thể đi mua giúp hàng không hóa đơn chứng từ, không có bảo hành chính hãng thì em cũng :77: cụ cả ngàn lạy!!! :))

Cụ làm lốp được 10 năm rồi cơ ah? 10 năm lâu quá nhờ, em chắc không bằng cụ được rồi vì hồi em làm lốp thì anh Hùng City còn chạy Uát cả ngày đi chở lốp và giao lốp, anh Hải em anh Hùng City vẫn còn đi cái xe 78 mắm tôm đi thu tiền, cụ Đích lốp mà các cụ hay kể ý vẫn còn đi con 81 kim vàng giọt lệ đi mua từng cái lốp 650-16 cũ còn 40-50% (hay gọi là lốp phần trăm ý ạ), Sơn hay gọi là Xuân Tóc đỏ vẫn chạy xe đi chở từng cái la zăng... :)) Mà bên cụ phân phối Michelin toàn quốc hả cụ? Sao em thấy cụ quảng cáo Pirelli với Silverstone ác quá nhờ :)) Hay cụ cho cái tên với thông tin công ty cụ lên đây rồi mai em check với bên Michelin Asia Pte Ltd giùm các cụ trên OF này để các cụ ý có thể mua được hàng "chính hãng" :69: :))

Hùng Pirelli

Xe buýt
Em hỏi bác Hùng khí không phải bác dạy em nhé:

Cái lốp M lắp cho cái vành tiêu chuẩn kích cỡ của I30CW là đúng chính xác cái loại bác khuyến cảo ở trên phỏng ạ ? Có thông số nào khác đôi chút không ? ý em là em muốn giữ lại cái vành nguyên bản của xe. có nhiều người thay lốp giữ vành nguyên bản chưa vậy bác ?

Giá cái lốp của em sao nó mắc hơn cái loại khác nhiều vậy ạ ? hình như 1tr8 gì đó, có phải là do xuất sứ khác nhau không ?

Bác có loại lốp hãng nào khác để so sánh cùng range hơn kém về chất lượng và giá cả với Mi không ?

Em đang ở nhà xe để ngoài bãi nên không kiểm tra được size lúc này. Bác chỉ dùm em nhé. Muốn thay cái Kumho mà lăn tăn nhiều quá về kích cỡ và tiêu chuẩn, lại chóng mặt vì bài phân tích trên của bác. Chắc phải đến gặp bác hỏi củ tỉ vấn đề quá

Cảm ơn bác nhiều
+ Nguyên bản I30CW nhập về VN lắp lốp 215/45R17. Size này của Michelin Em đang bán chỉ có 2,480,000đ/chiếc thồi Cụ ạ. (Cụ vẫn sử dụng vành cũ).

+ Giá 3,230,000đ là giá bán của Size 225/50R17 (lốp nhìn sẽ to và béo hơn) vẫn dùng vành nguyên bản theo xe. (Nếu Cụ muốn khác hơn so với các xe I30CW khác chạy trên đường).

+ Size hàng 215/45R17 có giá 1,800,000đ như Cụ nói có thể là hàng Siverstone của Malaysia. (chất lượng cũng tạm được và giá thành tương đối dễ chịu), và thuộc nhóm hàng trung bình bao gồm cả Kumho, Hankook, Nexen..v..v.

+ Theo Em nếu chuẩn nhất Cụ cứ thay Michelin hoặc Pirelli của Ý hay BStone SX tại Nhật, các sản phẩm nhập khẩu trực tiếp từ EU, chất lượng sẽ không có gì phải bàn cãi. Giá thành 3 thương hiệu này luôn ngang hoặc bằng nhau, chênh nhau về giá khoảng 100 - 200k tuỳ thời điểm(tăng hoặc giảm do đầu ngoại). Giá hàng nhập từ EU luôn cao hơn giá hàng cùng thương hiệu nhập từ các nước trong khu vực khoảng trên 1triệu/1 chiếc tuỳ thương hiệu.

Em luôn sẵn sàng cho những câu hỏi mà Bác quan tâm.(c)(c)(c)

Hùng Pirelli

Xe buýt
:)) Làm gì mà cụ nhảy dựng lên thế, bình tĩnh bình tĩnh cụ ơi :)) Cụ có mục đích muốn hướng anh em trên OF mua những sản phẩm chất lượng là em hoan nghênh lắm ý :41::41::41: nhưng cụ làm phân phối mà lại có thể đi mua giúp hàng không hóa đơn chứng từ, không có bảo hành chính hãng thì em cũng :77: cụ cả ngàn lạy!!! :)) (Tiền nào của ấy mà Cụ, cái gì cũng có mặt trái của nó). Từ 01/10/2009 Hãng Michellin chính thức làm trực tiếp với các đại lý tại VN mà không cần thông qua các nhà phân phối.

Cụ làm lốp được 10 năm rồi cơ ah? 10 năm lâu quá nhờ, em chắc không bằng cụ được rồi vì hồi em làm lốp thì anh Hùng City còn chạy Uát cả ngày đi chở lốp và giao lốp, anh Hải em anh Hùng City vẫn còn đi cái xe 78 mắm tôm đi thu tiền, cụ Đích lốp mà các cụ hay kể ý vẫn còn đi con 81 kim vàng giọt lệ đi mua từng cái lốp 650-16 cũ còn 40-50% (hay gọi là lốp phần trăm ý ạ), Sơn hay gọi là Xuân Tóc đỏ vẫn chạy xe đi chở từng cái la zăng... :)) Mà bên cụ phân phối Michelin toàn quốc hả cụ? Sao em thấy cụ quảng cáo Pirelli với Silverstone ác quá nhờ :)) Hay cụ cho cái tên với thông tin công ty cụ lên đây rồi mai em check với bên Michelin Asia Pte Ltd giùm các cụ trên OF này để các cụ ý có thể mua được hàng "chính hãng" :69: :)) Tên tuổi, địa chỉ, số điện thoại Em luôn có trên nick mà Cụ. Về kinh nghiệm Em không có nhiều vì là lớp đi sau, A. Hùng City, A. Ngân, Hay A. Toán là những người đi trước rất nâu, Đích và A. Sơn Tóc Đỏ(không phải Xuân Tóc Đỏ), A. Trác (Phương Đông)..v..v kể ra thì rất nhiều. Lượng hàng trong kho có khi nên đến hàng vài chục tỷ đồng. Toàn những người giàu có. Tiền đó là do bán được những quả lốp lãi 20,000đ - 30,000đ và tích lũy qua nhiều năm??? Nửa cuối năm ngoái Cụ có lắm được có bao nhiêu Size hàng và lượng hàng Michelin lăn qua biên giới vào Việt Nam qua cửa khẩu Cầu Treo - Hà Tĩnh??? Hàng đó rơi vào tay ai???

Em biết Cụ và Em là đàn Em đi sau, chỉ biết học hỏi và luôn kính trọng các Anh các Chú đi trước. Có gì Cụ cứ chỉ bảo, Em sẽ luôn lắng nghe và cố gắng để học hỏi.

seven777

Xe hơi
:41::41: hoan hô tinh thần ném đá của cụ loa đài , càng nhiệt tình hoan hô tinh thần cầu thị cụ lốp vành :41::41: . vì 1 tinh thần cho anh em OF ngon+bổ+ giá hợp lý

ngaydoclap

Xe container
+ Nguyên bản I30CW nhập về VN lắp lốp 215/45R17. Size này của Michelin Em đang bán chỉ có 2,480,000đ/chiếc thồi Cụ ạ. (Cụ vẫn sử dụng vành cũ).

+ Giá 3,230,000đ là giá bán của Size 225/50R17 (lốp nhìn sẽ to và béo hơn) vẫn dùng vành nguyên bản theo xe. (Nếu Cụ muốn khác hơn so với các xe I30CW khác chạy trên đường).

+ Size hàng 215/45R17 có giá 1,800,000đ như Cụ nói có thể là hàng Siverstone của Malaysia. (chất lượng cũng tạm được và giá thành tương đối dễ chịu), và thuộc nhóm hàng trung bình bao gồm cả Kumho, Hankook, Nexen..v..v.

+ Theo Em nếu chuẩn nhất Cụ cứ thay Michelin hoặc Pirelli của Ý hay BStone SX tại Nhật, các sản phẩm nhập khẩu trực tiếp từ EU, chất lượng sẽ không có gì phải bàn cãi. Giá thành 3 thương hiệu này luôn ngang hoặc bằng nhau, chênh nhau về giá khoảng 100 - 200k tuỳ thời điểm(tăng hoặc giảm do đầu ngoại). Giá hàng nhập từ EU luôn cao hơn giá hàng cùng thương hiệu nhập từ các nước trong khu vực khoảng trên 1triệu/1 chiếc tuỳ thương hiệu.

Em luôn sẵn sàng cho những câu hỏi mà Bác quan tâm.(c)(c)(c)
Vâng cảm ơn bác nhiều lắm.
Em lại quan tâm cái lốp béo múp míp. Nhìn nó có đáng yêu không hả bác ?

Cái đoạn Highlight đỏ ở trên: Có thể lắp được loại béo múp míp thế cơ hả bác ? Em hỏi ngớ ngẩn chút: thế lúc mình oánh hết lái thì lốp nó có bị cạ vào xung quanh phía trong không ạ ? vì nó dầy hơn mà ? Lốp béo hơn thì ốn hơn hả bác ?

Bác PM cho em cái địa chỉ và contact No để em tới gặp bác nhé.

Cảm ơn bác nhiều

Chỉnh sửa cuối:

duylinhaudio

Xe buýt
Website
www.duylinh.vn
+ Trước tiên là xin cảm ơn sự đóng góp ý kiến của Cụ. Bên Em là nhà nhập khẩu và phân phối cho 53 tỉnh thành bao gồm cả hệ thống các cửa hàng tại HN (Hai Bà Trưng, Trần Quang Khải..v..v) và không có chức năng bán lẻ. Mục đích là hướng Anh Em trên OF mua những sản phẩm "Chất lượng đúng với giá thành".:):):)

Em có mấy thông tin được check vào chiều này từ Văn phòng đại diện Michelin Asia Pte Ltd tại Hà Nội, người trả lời thông tin là Mr Thắng - Quản lý khách hàng dòng vỏ xe tải nhẹ và xe du lịch, thông tin như thế này để các cụ có thể tham khảo và biết rõ hơn nhé:

+ Đại diện hãng Michelin tại Việt Nam:

Văn phòng đại diện Michelin Asia Pte Ltd

+ Nhà phân phối tại Miền Nam:

Công ty Hồng Lệ Hưng

+ Nhà phân phối tại Miền Bắc:

Công ty Biển Hạ Long

Mr Thắng đã trực tiếp check giúp trên database đại lý, khách hàng của Michelin Asia Pte Ltd đều không có thông tin về công ty của cụ Hùng Pirelli (Công ty TNHH Quốc Hùng thì phải) hay địa chỉ đại lý nào tại 233 Khâm Thiên cả. :^):^):^):^):^):^)

cocsku

Xe cút kít
Em có mấy thông tin được check vào chiều này từ Văn phòng đại diện Michelin Asia Pte Ltd tại Hà Nội, người trả lời thông tin là Mr Thắng - Quản lý khách hàng dòng vỏ xe tải nhẹ và xe du lịch, thông tin như thế này để các cụ có thể tham khảo và biết rõ hơn nhé:

Công ty Hồng Lệ Hưng

Công ty Biển Hạ Long

Mr Thắng đã trực tiếp check giúp trên database đại lý, khách hàng của Michelin Asia Pte Ltd đều không có thông tin về công ty của cụ Hùng Pirelli (Công ty TNHH Quốc Hùng thì phải) hay địa chỉ đại lý nào tại 233 Khâm Thiên cả. :^):^):^):^):^):^)
Chắc cụ Hùng nhập trực tiếp.
Cũng giống như các cụ ở đây nhiều người mua xe của Hoàng Gia. Nhưng nếu cụ gọi điện sang Hàn Quốc mà hỏi có ông Hoàng Gia ở VN hay không thì nó chịu.

Hùng Pirelli

Xe buýt

Công ty Hồng Lệ Hưng

Công ty Biển Hạ Long

:77::77::77: Cụ quan hệ toàn với bên văn phòng nọ, nhà phân phối kia...Biết toàn các tên tuổi lớn quá, Em thì Em chịu.

+ Em chả là nhà phân phối, cũng không phải là đại lý cũng chẳng là Cty TNHH gì..gì như Cụ Duy Linh nói...Em chỉ có lốp..lốp các loại...:21::21::21:.

+ Em là đàn Em đi sau, có gì không phải Cụ cứ chỉ dạy. Đã tham gia OF tinh thần tiêu trí của Em là phải luôn thoải mái và đó cũng là tôn chỉ.:):):)

Hùng Pirelli

Xe buýt
Vâng cảm ơn bác nhiều lắm.
Em lại quan tâm cái lốp béo múp míp. Nhìn nó có đáng yêu không hả bác ?

Cái đoạn Highlight đỏ ở trên: Có thể lắp được loại béo múp míp thế cơ hả bác ? Em hỏi ngớ ngẩn chút: thế lúc mình oánh hết lái thì lốp nó có bị cạ vào xung quanh phía trong không ạ ? vì nó dầy hơn mà ? Lốp béo hơn thì ốn hơn hả bác ?

Bác PM cho em cái địa chỉ và contact No để em tới gặp bác nhé.

Cảm ơn bác nhiều
Em đã tính toán thử, Cụ lắp thoải mái ok không có vấn để gì, cẩn thận thì Cụ cứ lắp Size lốp cũ cho Em. Lắp lốp không đúng thông số phải cẩn trọng với xxx. Vì khi độ lốp khác thông số kỹ thuật trong sổ đăng kiểm sẽ rất phiền phức khi đi đăng kiểm lại hoặc có vẫn đề khi ghặp xxx.:):):)