Các bác chạy Cerato cho em hỏi gấp

thanhkung

Xe máy
có cụ nào có số khung của cerato thì làm ơn post lên đây cho em xin 1 cái (hoặc gửi PM) được không ah? em đang tập đọc số VIN của xe Hàn quốc.

cảm ơn các cụ nhiều
Bac xem muc oto -xemay o trang Dan Tri ay, co bai viet ve cach doc so VIN day

NCC

Xe tải
Thế cụ có hỏi tại sao mà ngày mai giá xe lên không? Hỏi thêm luôn nếu đặt tiền ngay thì giá là 530 củ à... :-D
Chẳng nhẽ TH đợi qua rằm mới tăng giá?

kia.saigon

Xe máy
nhiều tiền thì làm cái FORTE,còn nói để mà bỏ hơn trăm chai mua cái chữ FORTE để khỏi đụng hàng CERATO thì chả có đáng tiền lắm bác ợ

Dịch Vụ Công Chứng

[Tịch thu bằng lái]
99% xe du lich thaco sẽ tăng giá....còn việc rơi sang tháng 4 cũng là do bóng bàn hơi lấu...chứ không phải là chém gió để giục các bác kí đâu...chứ không nhiên nhanh chậm it hôm mất thêm đội chục củ có phải dại không ợ

ForteTD

Xe hơi
cám ơn các cụ đã nhiệt tình tư vấn, sáng mai e đi đặt Cerato màu trắng (tiết kiệm 80 củ làm được khối việc phải k ạ)

Nấm mỡ

Xe điện
cám ơn các cụ đã nhiệt tình tư vấn, sáng mai e đi đặt Cerato màu trắng (tiết kiệm 80 củ làm được khối việc phải k ạ)
Nếu nhà cháu có điều kiện thì cũng Cerato, ít nhất là trông dáng không thời trang dư cái nhà anh Forte - cũng đỡ lỗi mốt hơn :) Dưng mầu trắng thì phải giữ lém, hơi bùn tị trông bửn kinh.
Mờ cụ quyết dư thía thì có phải đổi nick không ợ *-)

ddthoa

Xe tăng
Cerato AT full là chuẩn đới. Các option em dùng mãi còn chưa hết nên bổ sung thêm nhiều nữa chẳng biết để làm gi. Chênh 100 củ cụ mua cho em khoảng 10K cố phiếu (Ví dụ ABB). Cuối năm nay lên sàn là cụ có trên 200 củ rồi. Bán cả xe và cổ phiếu đi cụ mua Forte nếu cụ thấy ko hài lòng với Cerato. Cụ vẫn dư ra 100 củ. Mà lại được xe mới. Hehe chỉ sợ cụ thấy hài lòng quá với Cerato như em thì tiền đấy nhớ mời em voka đấy nhé

ForteTD

Xe hơi
Cerato AT full là chuẩn đới. Các option em dùng mãi còn chưa hết nên bổ sung thêm nhiều nữa chẳng biết để làm gi. Chênh 100 củ cụ mua cho em khoảng 10K cố phiếu (Ví dụ ABB). Cuối năm nay lên sàn là cụ có trên 200 củ rồi. Bán cả xe và cổ phiếu đi cụ mua Forte nếu cụ thấy ko hài lòng với Cerato. Cụ vẫn dư ra 100 củ. Mà lại được xe mới. Hehe chỉ sợ cụ thấy hài lòng quá với Cerato như em thì tiền đấy nhớ mời em voka đấy nhé
hehe, hiện em đang nắm đầy mồm PVA và CMC, phải bán bớt 1 ít để rước cerato đấy cụ ợ

thanhkung

Xe máy
một vé ủng hộ bác, kơ mà màu trắng chẹp chẹp..

ForteTD

Xe hơi
Nếu nhà cháu có điều kiện thì cũng Cerato, ít nhất là trông dáng không thời trang dư cái nhà anh Forte - cũng đỡ lỗi mốt hơn :) Dưng mầu trắng thì phải giữ lém, hơi bùn tị trông bửn kinh.
Mờ cụ quyết dư thía thì có phải đổi nick không ợ *-)
em cũng lăn tăn về màu lắm, cerato chỉ có 5 màu: trắng, đen, đỏ, bạc và nâu đất. Nhìn được chỉ mỗi trắng và đen, nhưng đen dễ bám bụi lắm và nhìn xe mất vẻ trẻ trung thanh lịch nên em mới cân nhắc màu trắng, em cũng chỉ mới 30t thôi.
mua xong chắc phải đổi nick rồi hè hè

Chỉnh sửa cuối:

vsmarthome

Xe máy
Cái vụ màu sắc này mỗi người mỗi ý, bác chê hết các màu của Cerato thế e rằng có một số người không được vui

tphongtran

Xe tải
Website
facebook.com
Chiều em cũng đi xem 1 em Cerato AT bản full màu trắng. Nếu ưng múc luôn, lấy xe đi chơi 30/4 he he...

ForteTD

Xe hơi
Chiều em cũng đi xem 1 em Cerato AT bản full màu trắng. Nếu ưng múc luôn, lấy xe đi chơi 30/4 he he...
múc đi bác, em múc Cerato màu trắng luôn rồi, k biết vài năm có bị ngả vàng k chứ giờ thây đẹp vãi linh hồn

Dịch Vụ Công Chứng

[Tịch thu bằng lái]
màu trắng đúng là màu đẹp nhất...ngả màu thì e nghĩ cũng khó nếu rửa xe đều và nhớ dùng bạt xe thường xuyên kể cả ngày lẫn đêm,mưa hay nắng

Chuối Hột

Xe tải
Em cũng đang chạy Cerato và thấy ổn tuy nhiên theo em thì nếu dư dả thì nên lấy Forte cho nó oai và cũng rõ ràng là nhiều option hơn. Em chạy cerato nhưng mà đi cạnh các bác forte em cũng chẳng dám nói to, hơn nhau đến trăm củ kia mà...Khiếp!!!
Nếu là em thì em sẽ lấy cerato rồi để 100 củ đó ăn chơi đập phá cho nó sướng, còn bác??? chúc bác sớm có xe mới

tphongtran

Xe tải
Website
facebook.com
múc đi bác, em múc Cerato màu trắng luôn rồi, k biết vài năm có bị ngả vàng k chứ giờ thây đẹp vãi linh hồn
Em múc rồi bác ạ, lấy của bác xecon_kia bên Gia Lâm. Nhưng F1 của em xem ngày, chắc giữa tháng mới rước em này về được. Tạm gửi ở bãi của bác xecon_kia vậy.

màu trắng đúng là màu đẹp nhất...ngả màu thì e nghĩ cũng khó nếu rửa xe đều và nhớ dùng bạt xe thường xuyên kể cả ngày lẫn đêm,mưa hay nắng
Em chả quan tâm có bị ngả màu hay không, thấy đẹp là múc đã. Bác cho em gửi nhờ xe nhé! Chắc giữa tháng em qua rước :D

Em cũng đang chạy Cerato và thấy ổn tuy nhiên theo em thì nếu dư dả thì nên lấy Forte cho nó oai và cũng rõ ràng là nhiều option hơn. Em chạy cerato nhưng mà đi cạnh các bác forte em cũng chẳng dám nói to, hơn nhau đến trăm củ kia mà...Khiếp!!!
Nếu là em thì em sẽ lấy cerato rồi để 100 củ đó ăn chơi đập phá cho nó sướng, còn bác??? chúc bác sớm có xe mới
Dư 100 củ em để độ đồ chơi cho em nó và thừa ra em đập phá bác ạ ;)

Dịch Vụ Công Chứng

[Tịch thu bằng lái]
@tphongtran....vâng hẹn gặp bác sớm nhá

hamy

Xe máy
Em múc rồi bác ạ, lấy của bác xecon_kia bên Gia Lâm. Nhưng F1 của em xem ngày, chắc giữa tháng mới rước em này về được. Tạm gửi ở bãi của bác xecon_kia vậy.

chuc mung bac nhe; gia bao nhiu ha pac?530 tr la chua DK va thue truoc ba nhi?

OmegaO9

Xe container
Cerato có mà. Nó là EPS đấy. Cerato chỉ không có ECO nhưng cái này cũng ít dùng vì dùng nó chạy thì yếu xì.
Em tưởng EPS là trợ lực lái bằng điện chứ ạ (Electric power steering system):P
Cân bằng điện tử : ESC (Electronic Stability Control) hoặc là VDC (Vehicle Dynamics Control ):P

thanh_hoi

Xe điện
Em tưởng EPS là trợ lực lái bằng điện chứ ạ (Electric power steering system):P
Cân bằng điện tử : ESC (Electronic Stability Control) hoặc là VDC (Vehicle Dynamics Control ):P
Em nhầm Cerato hình như có ESC, cái này nhớ mấy bác Trường Hải confirm phát