[Thảo luận] Các bác cảnh giác trong nội đô nhé, xì đểu nhiều quá.

Kenket

Xe điện
Cụ chủ cũng nhọ quá nhể, ngày bị xì những 2 phát thì còn gì là đời nữa :(

Tung.urenco

Xe hơi
Thế này thì làm sao bảo các chú xxx ko chịu khó "đứng đường" :((

binhfantasy

Xe buýt
Xã hội văn minh được xây dựng từ các cá nhân văn minh. Cụ hành xử như con C... ( xin lỗi vì nói thẳng nói thật). Đi sai vi phạm luật giao thông, lại dùng cụ Hồ kính yêu làm phương tiện thoát tội thì e khinh. Cụ đừng lên đây rêu rao thói xấu cho người ta cười cho. Bye cụ, cụ có đừng comment lại làm gì vì e cũng không tranh luận với cụ về vấn đề này đâu
Tình hình em báo các bác là hôm nay em bị xì 2 phát.
1. Đoạn xuống ngã tư Nguyễn Trãi-Khuất Duy Tiến, mấy chú xxx bắn tốc độ, các bác nào từ đường trên cao xuông đặc biện cảnh giác kẻo nó xì (<40km).
2. Đoạn rẻ từ Hàng Tre vào đường Trần Nhật Duật, bọn xxx bắt sai làn, tốp mấy thằng trẻ trâu, đề nghị anh em đi thằng nhớ bám bên phải không nó xì.
Đau quá, em dừng xe, như 1 thói quen rút lệnh bài có in Cụ Hồ để hòng thoát thân, các chú không nói được lời nào, đành để em tiếp tục hành trình.
Dạo này xì đểu nhiều quá các bác update các vị trí nguy hiểm để anh em đề cao cảnh giác.
Vì một xã hội giao thông văn minh.=((

haidongtay

Xe điện
Phải nói 1 câu thớt quá nhàm,thế mà có nhiều cụ còn cảm ơn vì đã cảnh báo.Hóa ra toàn rình để phạm lỗi,sau đó bị bắt abc,sau đó lên forum chửi XXX ăn bẩn,rình bắt.Quả là buồn với những người đi xe Dân Chủ thái quá,cho rằng ta đi thế nào là quyền của ta.

ThanhTungTB

Xe điện
Chủ thớt đưa bài này với mục đích gì nhỉ ? Khoe thẻ ?Hay mong cho xh văn minh hơn ? Nhưng đi như bác thì cả xh đều ...xì đấy ah .

ThanhTungTB

Xe điện
Xã hội văn minh được xây dựng từ các cá nhân văn minh. Cụ hành xử như con C... ( xin lỗi vì nói thẳng nói thật). Đi sai vi phạm luật giao thông, lại dùng cụ Hồ kính yêu làm phương tiện thoát tội thì e khinh. Cụ đừng lên đây rêu rao thói xấu cho người ta cười cho. Bye cụ, cụ có đừng comment lại làm gì vì e cũng không tranh luận với cụ về vấn đề này đâu
Phải nói 1 câu thớt quá nhàm,thế mà có nhiều cụ còn cảm ơn vì đã cảnh báo.Hóa ra toàn rình để phạm lỗi,sau đó bị bắt abc,sau đó lên forum chửi XXX ăn bẩn,rình bắt.Quả là buồn với những người đi xe Dân Chủ thái quá,cho rằng ta đi thế nào là quyền của ta.
E hoàn toàn đồng ý và ủng hộ đồng tình với commet của 2 bác . E cũng coi thường những kẻ cậy trong tay có lệnh bài này nọ ,đi bừa đi ẩu rồi còn tỏ vẻ ta đây văn minh ..

love_football

Xe tải
Báo cáo các cụ là sáng nay em đã lấy bằng về, cả đi và về mất 2 tiếng và nộp ngân sách 350.000. Trời hơi nắng nhưng tình thần thoải mái vì đóng góp chút ít cho nhà nước. Mình sai thì chịu, ghét kiểu xin xỏ này nọ.
Cụ làm hư XXX quá, tuần trước em bị lỗi cấm dừng ở bến xe Giáp Bát. Lúc 2h, trời gần 40 độ, em bảo các anh thông cảm em đón người nhà.

Thấy xe em biển tỉnh, các chú có ý xin tiền và trả lời không được. Em nói luôn xin biên bản, 2 chú đứng giữa trời nắng viết biên bản xong mồ hôi ướt hết áo, em đứng gốc cây chờ các chú ấy xong kí rồi đi.

Mai em đi lấy bằng ở CA quận Hoàng Mai các cụ a :D

lhduong2002

Xe tăng
Đầu h chiều nay em đi Ninh bình về thấy rất nhiều cụ đang bị vịn ở đoạn này, từ đường trên cao xuống ngã tư Khuất duy tiến Nguyễn Trãi. Không biết đến bi h còn làm ko

basoko

Xe hơi
lệnh bài của cụ màu gì đấy :))

daydaynuadaymai

[Tịch thu bằng lái]
Xứ Thiên Đường, không phải, Xứ Thường Điên
Cụ làm hư XXX quá, tuần trước em bị lỗi cấm dừng ở bến xe Giáp Bát. Lúc 2h, trời gần 40 độ, em bảo các anh thông cảm em đón người nhà.

Thấy xe em biển tỉnh, các chú có ý xin tiền và trả lời không được. Em nói luôn xin biên bản, 2 chú đứng giữa trời nắng viết biên bản xong mồ hôi ướt hết áo, em đứng gốc cây chờ các chú ấy xong kí rồi đi.

Mai em đi lấy bằng ở CA quận Hoàng Mai các cụ a :D
Ủng hộ cụ. Đã là ofer thì không cố ý đi sai, không xin tha phạt, không 50/50 và không đút tiền

daydaynuadaymai

[Tịch thu bằng lái]
Xứ Thiên Đường, không phải, Xứ Thường Điên
Em mà đi sai rồi đưa tiền tươi cho xxx thì em thật là em xấu hổ éo dám khoe ai đâu !
Cái níc của cụ đã nói lên điều đó, dưng mà cách nay 50 năm cơ. Chứ thời nay, người ta đánh nhau để được như cái níc của cụ đấy. Không phải để cống hiến, mà là để xxx.

lai thue

Xe điện
Ngày dính 2 lỗi, tại mình lại đổ cho xxx, lên đây khoe lại ăn rổ gạch, chán