[Thảo luận] Các bác 2B chú ý bẫy của XXX CƠ ĐỘNG

HI_CLASS

Xe điện
Với Chí Phèo và Nghèo văn hóa thì cái này được gọi là bẫy phải ko bác chủ thớt!:-|
Vuốt cho các chú cơ động!
Có thể em đưa ra cái title sai, ko phải bẫy thật nhưng em đưa ra để bác nào đi qua đó chú ý thôi bởi vì nhiều bác vô tình bị. Còn nghèo văn hóa nhất ở đây là cái loại chê người khác nghèo văn hóa đó.

Meo Thamlam

Xe lăn
Website
www.cognotiv.vn
Em không bênh gì những ai vi phạm GT. Bị Cơ động bắt là đúng !

_F4_

Xe tăng
Bẫy ko phải cụ a...Cái bọn CĐ này ăn bẩn kinh!Có lần thằng bạn em ngồi tâm sự ở cái gốc cây số 9 đường ven sân Mỹ Đình thì bị mấy thằng đó ra hỏi chứng minh thư...Rồ hết cả người :)) Còn hôm trước em đi chơi về muộn, gặp thằng cơ động chạy ngược chiều em đêch tránh,đối đầu luôn...kéo kính xuống chửi muốn chết à mà nó ko ý kiến gi... :))

HVB

Xe tăng
ra đường giờ em thấy ai ko đội mũ bảo hiểm là thấy coi thường, vì nghĩ 99% đám ko đội mũ ấy là bọn vô học. Vậy nên ủng hộ XXX bắt bọn đấy dù tiền sẽ đút túi.
e đi làm về hay chạy dọc đường Bưởi, và rất nhiều xe máy đi ngược chiều nhìn rất khó chịu. Chỗ này gần chỗ e đỗ xe rồi nên chả việc gì phải vội đi nhanh. E cứ đi cha nó sát lề trái, ko tránh, đến sắp đấu đầu thì phanh xừ nó lại cho họ phải tránh ra giữa đường với 1 cơ số xe khác đang phi ầm ầm đến nữa, để lần sau thấy nguy hiểm họ đừng cố tình đi vào.

Khu Mỹ Đình này bây giờ thử vài buổi tối không có XXX cơ động xem , Em đảm bảo mọi người đi qua đây còn khốn nạn hơn bị XXX vặt tiền đấy ! Nói mặt trái thì cũng phải nói mặt phải , Em ủng hộ XXX trong vụ này ạ !

vuahe77

Xe điện
Với Chí Phèo và Nghèo văn hóa thì cái này được gọi là bẫy phải ko bác chủ thớt!:-|
Vuốt cho các chú cơ động!
HI_CLASS: "ăn nói láo toét, thiếu tôn trọng người khác"

Sau khi đọc cm của nhà em thì tặng iem 1 ly vang với lời chỉ trích dư trên và lý sự dư thế này:

Có thể em đưa ra cái title sai, ko phải bẫy thật nhưng em đưa ra để bác nào đi qua đó chú ý thôi bởi vì nhiều bác vô tình (đi sai đường) bị. Còn nghèo văn hóa nhất ở đây là cái loại chê người khác nghèo văn hóa đó.

Cùn thế này là cùng!

Các kụ các mợ vào nhận xét giúp iem xem nhà HI_CLASS nay HI ở cái gì các kụ các mợ nhể...
Nếu iem có gì sai trái thì cứ vang mà đổ đầu iem mà iem không sai thì xin các kụ các mợ cho iem1 chén cho quên đi OF có 1 xe tăng với cái tên HI_CLASS mà lại stay in bottom này nhá!^:)^

Chỉnh sửa cuối:

Tiểu kê

Xe tăng
Không đi theo đúng bùng binh thì sai quá còn gì, cái này em không đồng tình. đi như thế nguy hiểm cho mình và cho người khác.

Taxi Thanh Nga

Xe hơi
Chấp hành đi các bác ạ. Cắt vòng xuyến như thế gặp xe ô tô đang vào cua thì...

jihadv

Xe tải
Đi sai thì bắt là đúng rồi, nhưng có 2 trường hợp này các cụ nghĩ sao ạ:
TH1: buổi tối, các đội SH, LX, PS, Liberty, xe đẹp, trên xe thì toàn nam thanh nữ tú, đèo 3, 4, ko đội mũ bảo hiểm, vượt đèn đỏ ngã tư, thì cảnh sát đứng ngắm (em đợt này đang sửa đt, nên ko dám chụp, mà thực ra, có mang theo chắc cũng ko dám chụp, sợ bị chém lắm ạ). Còn 1 cụ đi dream, đội mũ bảo hiểm, đừng chờ đèn đỏ, đèn xanh đi sang thì bị chặn lại vì quên bật đèn, và xe được mang nộp về đồn cho đủ chỉ tiêu.
TH2: đoạn bến Nhật Bản, hay Hàn Quốc gì gì đấy, em ko phân biệt được chỗ nào NB chỗ nào HQ, chỗ khuất khuất tối tối ở góc gần cái chùa, có mấy chú CĐ toàn đứng rình bắt các bạn trẻ đang ôm nhau, dạo mát ko đội mũ, vì nghĩ đoạn này ko có xxx, nhưng 1 lần, các chú ấy gặp đúng bộ đội, xe chở 2 anh đầu nhẵn bóng, vừa chặn lại, các anh trợn mắt lên: đm chúng mày thik cái gì mà nhảy ra chặn đường tao, đâm chết giờ, thế là mấy chú CĐ lắp bắp: dạ thôi, anh đi đi!
Ra đường giờ loạn lắm, em cứ mũ nón đầy đủ, đúng luật mà đi cho nó lành, chẳng may va chạm thì xuống cứ xin lỗi trước cho chắc ăn.

HI_CLASS

Xe điện
HI_CLASS: "ăn nói láo toét, thiếu tôn trọng người khác"

Sau khi đọc cm của nhà em thì tặng iem 1 ly vang với lời chỉ trích dư trên và lý sự dư thế này:

Có thể em đưa ra cái title sai, ko phải bẫy thật nhưng em đưa ra để bác nào đi qua đó chú ý thôi bởi vì nhiều bác vô tình (đi sai đường) bị. Còn nghèo văn hóa nhất ở đây là cái loại chê người khác nghèo văn hóa đó.

Cùn thế này là cùng!

Các kụ các mợ vào nhận xét giúp iem xem nhà HI_CLASS nay HI ở cái gì các kụ các mợ nhể...
Nếu iem có gì sai trái thì cứ vang mà đổ đầu iem mà iem không sai thì xin các kụ các mợ cho iem1 chén cho quên đi OF có 1 xe tăng với cái tên HI_CLASS mà lại stay in bottom này nhá!^:)^
ff
Thân gửi vuahe77
Hỏi bác nhé! bác biết ý nghĩa thớt này mà tôi đưa ra là gì? nghĩ tôi nói XXX bắt là sai trấi à? Một làn nữa tôi nhắc lại tôi đưa thớt này để một số bác biết mà tránh, ko đi sai khi qua khu vực đó ( rất nhiều ngừoi hay đi tắt qua bùng binh) . Bác biết tôi là ai , như nào mà nói nghèo văn hóa. bác thiểm cận, phát ngôn láo toét , bị ăn vang đỏ là đúng lại còn thanh minh nữa ah

Chỉnh sửa cuối:

G.Pazzini

Xe tải
Kụ chủ lại lạc đề rồi. Toàn chuyện cái lọ lại ra cái chai. Bình tĩnh cùng bàn luận vấn đề chính của topic đi.
Quan điểm của em là xxx cứ bắt đúng là em ủng hộ.>:D<

November Man

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.chelseafc.com.vn
XXX có đúng đến mấy, lên đây cũng lấy phần sai về :))

vuahe77

Xe điện
ff
Thân gửi vuahe77
Hỏi bác nhé! bác biết ý nghĩa thớt này mà tôi đưa ra là gì? nghĩ tôi nói XXX bắt là sai trấi à? Một làn nữa tôi nhắc lại tôi đưa thớt này để một số bác biết mà tránh, ko đi sai khi qua khu vực đó ( rất nhiều ngừoi hay đi tắt qua bùng binh) . Bác biết tôi là ai , như nào mà nói nghèo văn hóa. bác thiểm cận, phát ngôn láo toét , bị ăn vang đỏ là đúng lại còn thanh minh nữa ah
:|.... :-| ......:)).....=)).... Iem chịu nhà iem nghĩ mãi mà chả biết được bác nà ai cả =))

yeswrong

Xe buýt
Cứ tưởng CĐ bẫy thật, cái tít bác sửa lại không lại thành bẫy ofer