[Funland] Ca sĩ Tuấn Anh Lạ Lắm

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Hình như QL cũng thế thì phải, em thấy giang hồ đồn thổi nhiều về giới tính ông QL này lắm ! :))
Chỉ là chiêu trò gây nổi,không dám công khai thôi chị!
QL thẳng mà,
Ngô quốc Linh cũng một thời giả bóng để nổi...Long Nhật thì gay thật....hi...hi...

Phuco2007

Tháo bánh
Phong cách riêng rồi. Có 1 tay hải ngoại cũng bắt chước phong cách của TA nhưng k giống cho lắm

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Phong cách riêng rồi. Có 1 tay hải ngoại cũng bắt chước phong cách của TA nhưng k giống cho lắm
Nếu k nhầm thì thèng Anh tuấn....
Cơ mà trẻ ranh,hát hò có ra gì đâu à....

harman_kardon

Xe điện
Ca sỹ T.A cong lắm không thẳng đâu. Mặt Cụ ý bị phấn ăn rỗ ghê lắm. Nhưng nghe live muốn chói tai lắm. vì giọng quá khỏe. cũng phải hơn 20 năm về trc live show rồi.

harman_kardon

Xe điện
Em khoái nghe 1 số bài cụ này. Giọng lạ. Nhất là bài Lạ lắm. Nghe hay.
Cụ này có vợ con thì phải. Ngoài hát, phần giao lưu với khán giả nghe cũng hay. Ít người nói đc.
Phần giao lưu khán giả thì đúng là tuyệt đỉnh, nhờ vậy mà cụ ý bán đc nhiều CD lắm. trc em bị cụ ý ngắm em mà em dựng CMNL tóc gáy :)) đắm đuối ma mị , vãi cả linh hồn :))

thattinhvt

Xe buýt
Quan điểm riêng thôi nhé! Tuấn Anh này dị vì ngày mới tốt nghiệp đi hát thì lẫn với các ca sỹ cùng lứa,thêm áp lực gia đình ép theo ngành y truyền thống. Thế nên mới tự nghĩ ra phong cách này. Và dần nổi tiếng. Ông này thì có tìm khắp các trang mạng cũng không thấy tai tiếng gì luôn. Có vợ con đàng hoàng. Ngày đầu cỡ 9 mấy đó,nhiều đồn đoán ông ý pede. Ông làm hẳn một chương trình để giải đáp cho khán giả....em có nhớ là ông ý còn dẫn cả vợ con lên sân khấu. Nói chung ông ý khá HP. Cái cá nhân em ngưỡng mộ là ông ý ngược ý,ngược truyền thống gia đình,( toàn giáo sư,bác sỹ) đi làm ( xướng ca vô loài).
Kiểu sống với đúng đam mê cụ nhỉ :).

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Kiểu sống với đúng đam mê cụ nhỉ :).
Vâng,đam mê,nghị lực,sẵn sàng đánh đổi mọi thứ...tất nhiên rằng không ai cũng nghĩ và thấy như thế là đúng. Trong thời kỳ đi học làm xướng ca thì ông này bị cắt hoàn toàn viện trợ,cũng như gia đình bỏ quên luôn...
Nhưng xét cho cùng thì đó là bên Mẽo thôi,chứ ở VN thời kỳ đó thì...chắc chết.

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Tay Tuấn Tú cụ ạ, nhưng tay ấy gay thật hay sao ấy.
Hi...nghe hát không lọt tai nên em không nghe,không quan tâm,chỉ nhớ mang máng thôi cụ à!
Thực ra phàm những gì độc,dị,lạ...thì khó nhân bản đc lắm. Nhất là ông TA này thì phải công nhận là ở dạng đặc biệt luôn.

Hana Cao

Xe hơi
h em mới biết ca sĩ này luôn á @@ lạc hậu gê

nốt ruồi gót ah

[Tịch thu bằng lái]
Phần giao lưu khán giả thì đúng là tuyệt đỉnh, nhờ vậy mà cụ ý bán đc nhiều CD lắm. trc em bị cụ ý ngắm em mà em dựng CMNL tóc gáy :)) đắm đuối ma mị , vãi cả linh hồn :))
Cụ này hát thì không cần mc luôn, nói chuyện duyên dáng mà có thể control cả sân khấu luôn

momoyama68868

Xe điện
Em hay nghe bác ấy hát bài: Giọt nắng bên thềm
Cụ khen thì cũng nhúng cho cái link. Quả tình là nếu không phải gu thì...không cần nhìn....giống em ;). Em nghe tai nghe lúc làm việc, thi thoảng cũng nghe cụ này hát vài bài như Lạ lắm, vết thù trên lưng ngựa hoang, giọt nắng bên thềm.

thattinhvt

Xe buýt
Vâng,đam mê,nghị lực,sẵn sàng đánh đổi mọi thứ...tất nhiên rằng không ai cũng nghĩ và thấy như thế là đúng. Trong thời kỳ đi học làm xướng ca thì ông này bị cắt hoàn toàn viện trợ,cũng như gia đình bỏ quên luôn...
Nhưng xét cho cùng thì đó là bên Mẽo thôi,chứ ở VN thời kỳ đó thì...chắc chết.
Vâng, e thấy sống được đúng đam mê của mình là điều sướng nhất, vì đời người ngắn lắm. Ai chê cứ chê thôi, cứ sống thật với mình là được :).

comcoi

Xe buýt
Cụ ko nhái lại xem thử phản ứng thế nào. :D

comcoi

Xe buýt
Trái tim ngục tù, a y e, yêu e đến mùa thu :)) hồi đó hot đến độ tụi e hát kara băng 4k/tiếng quay tua sái tay chỉ để hát bài này
Bài này của ns Nam Lộc e nghĩ cũng vượt Khánh Ly https://nhac.vn/bai-hat/sai-gon-oi-vinh-biet-tuan-anh-sobY1Ew
Nghe thôi ko nhìn :)
Bài này bị gỡ, và ảnh treo ko phải cụ Tuấn Anh. Mà là Tuấn Tú thì phải. Nhái theo phong cách cụ Tuấn Anh.