[Funland] Cả nhà thản nhiên đỗ ô tô, tắm táp trên đường phố Đà Nẵng

vitrans

Xe hơi
Mấy bãi tắm dọc biển Mỹ Khê thu 2k/lượt tắm tráng
Nhà này tiết kiệm chắc dc 10k
Bần éo chịu dc

xegiacmo

Xe container
Đứng giữa con phố đông đúc nhộn nhịp và đẹp vậy là có bản lĩnh đấy ;))

eatliv

Xe buýt
Nhà kia tắm đường ven biển, giả sử họ có cái xe cắm trại kia, chả lẽ tắm xong phải lên xe đi lòng vòng tìm chỗ kín tắm..:)
E thấy chả cần thiết
Đường ven biển thì cũng trong khu đô thị chứ không phải vùng nông thôn mà tắm kiểu ấy.

Iron Mask

Xe tải
Bức xúc thì cũng ko đến nỗi, nhưng về cơ bản thì gia đình kia cũng ko nên, bảo chỗ đó ko có tắm tráng thì làm thế được. Ai cũng bê xô chậu ra tắm thì còn gì là văn minh, tính cộng đồng nó là ở chỗ đó
Có thể dịp lễ, chờ tắm tráng lâu. Nên gia đình chơi phương án này cho nhanh.

haicangcanghai

Xe máy
Mấy bãi tắm dọc biển Mỹ Khê thu 2k/lượt tắm tráng
Nhà này tiết kiệm chắc dc 10k
Bần éo chịu dc
Em k nghĩ là có người bần đến thế. Khả năng cuối tuần hay lễ họ biết chỗ tắm tráng đông nên chuẩn bị sẵn cho nhanh. Khách du lịch chắc không làm thế vì mượn xô chậu rất phiền toái, vả lại khách du lịch thường ở gần biển hơn, khả năng cao người sống trong thành phố đi tắm biển bằng ô tô. Em rất thích ĐN đi mấy lần rồi thì thấy cuối tuần ng dân đi xe đến tắm có khi còn nhiều hơn khách, hầu hết xong đều tắm tráng mà hình như gửi xe ở đó luôn thì tắm tráng không mất tiền thì phải

Em không chơi với mấy bạn vùng miền nhé. Em thiên về người sống tại địa phương nhưng gốc gì gốc gì em không quan tâm. 1 hình ảnh mà cứ sôi sục chỉ trích vùng miền đúng là có bệnh

Jamebonds

Xe container
Đường ven biển thì cũng trong khu đô thị chứ không phải vùng nông thôn mà tắm kiểu ấy.
Hồi e học bên Úc, mấy đứa con gái nó còn chả chui vào toilet mà thay áo giữa sân trường bằng cách úp mặt vào tường rồi cởi, chả nhìn thấy gì, chỉ là cái lưng trắng muốt.
E lại rất thích cuộc sống đa dạng và tự do như thế

Jamebonds

Xe container
Em k nghĩ là có người bần đến thế. Khả năng họ biết chỗ tắm tráng đông nên chuẩn bị sẵn cho nhanh. Khách du lịch chắc không làm thế vì mượn xô chậu rất phiền toái, vả lại khách du lịch thường ở gần biển hơn, khả năng cao người sống trong thành phố đi tắm biển bằng ô tô. Em rất thích ĐN đi mấy lần rồi thì thấy cuối tuần ng dân đi xe đến tắm có khi còn nhiều hơn khách, hầu hết xong đều tắm tráng mà hình như gửi xe ở đó luôn thì tắm tráng không mất tiền thì phải

Em không chơi với mấy bạn vùng miền nhé. Em thiên về người sống tại địa phương nhưng gốc gì gốc gì em không quan tâm. 1 hình ảnh mà cứ sôi sục chỉ trích vùng miền đúng là có bệnh
Thích quan điểm cởi mở, thực tế của cụ..:)

Hư Không

Xe tăng
Em k nghĩ là có người bần đến thế. Khả năng cuối tuần hay lễ họ biết chỗ tắm tráng đông nên chuẩn bị sẵn cho nhanh. Khách du lịch chắc không làm thế vì mượn xô chậu rất phiền toái, vả lại khách du lịch thường ở gần biển hơn, khả năng cao người sống trong thành phố đi tắm biển bằng ô tô. Em rất thích ĐN đi mấy lần rồi thì thấy cuối tuần ng dân đi xe đến tắm có khi còn nhiều hơn khách, hầu hết xong đều tắm tráng mà hình như gửi xe ở đó luôn thì tắm tráng không mất tiền thì phải

Cái này có cụ post rồi, đây là người ĐN, mượn xe người quen, chứ dân HN hay tỉnh khác vào lấy nc ở đâu mà đựng

eatliv

Xe buýt
Cái này có cụ post rồi, đây là người ĐN, mượn xe người quen, chứ dân HN hay tỉnh khác vào lấy nc ở đâu mà đựng
Đấy là đứa người Hải Phòng, làm việc ở Quảng Ninh, bị chạm nọc nên đổ vạ cho người Đà Nẵng.

Kitcat

Xe container
Cụ đừng gom “công chúng” vào làm một thế chứ! Đâu chả có người thế lọ-người thế chai. Ngay trong thớt này, cũng đầy người ủng hộ tắm kiểu Bán Tải đấy thây.;))

Và để so sánh cho chính xác, cụ nên tìm vài bức ở nơi phố xá đông người qua (kiểu đô thị lọại I) chứ hoang vu thế kia thì ...:-j
Đây là đường ven biển chứ đô thị loại 1 nào :))
Các cụ sang tây, đi con đường ven biển, chúng nó kéo cả xe caravan đi cắm trại ăn uống ngủ nghỉ, tắm thì là chuyện nhỏ, chắc các cụ trố mắt ra chửi hết hơi sẽ thấy quen.

Chỉ khác nhau giữa cái xô và vòi nước, nhưng thái độ của công chúng là cả 1 thái cực...
Ng thiếu tiền ng ta chỉ nghĩ chữ tiền, k thấy sự tiện dụng của tự do, k phải xếp hàng nhìn nhau, bãi biển nc ngoài chả có đại gia nào quây lô xây nọ kia bắt vào tắm...bơi xong bikini đi lên cho khô, chuyện thường, tắm cũng chuyện nhỏ, dân ta mất tự do tới nỗi chửi bới tự do.

Dodge Ram

Xe điện
Các cụ sang tây, đi con đường ven biển, chúng nó kéo cả xe caravan đi cắm trại ăn uống ngủ nghỉ, tắm thì là chuyện nhỏ, chắc các cụ trố mắt ra chửi hết hơi sẽ thấy quen.
Em để cái này đây để khỏi tranh luận chỗ đen đen kia! :))

eatliv

Xe buýt

Ng thiếu tiền ng ta chỉ nghĩ chữ tiền, k thấy sự tiện dụng của tự do, k phải xếp hàng nhìn nhau, bãi biển nc ngoài chả có đại gia nào quây lô xây nọ kia bắt vào tắm...bơi xong bikini đi lên cho khô, chuyện thường, tắm cũng chuyện nhỏ, dân ta mất tự do tới nỗi chửi bới tự do.
Đậu xe trên đường Võ Nguyên Giáp, quận Sơn Trà nhá, nơi có rất nhiều du khách và cao ốc, không phải là nơi rừng rú đâu.

Thắng_Sơn Tây

Xe cút kít
Hồi e học bên Úc, mấy đứa con gái nó còn chả chui vào toilet mà thay áo giữa sân trường bằng cách úp mặt vào tường rồi cởi, chả nhìn thấy gì, chỉ là cái lưng trắng muốt.
E lại rất thích cuộc sống đa dạng và tự do như thế
Em nghĩ mọi người bức xúc vì số đo không chuẩn thôi. Nếu 1m75 + 86/60/93 thì phản ứng sẽ ngược lại hoàn toàn.;))

silver1

Xe điện
Giờ thì sẵn face nên ai cũng có thể bị lôi mặt lên trang nhất cho dân chửi

eatliv

Xe buýt
Đây là đường ven biển của tp đà nẵng :)) đừng bảo vì hn là đô thị nên con đg nào cũng là đường đô thị nhá.
Cùn thế nhở, đường Võ Nguyên Giáp, trung tâm của quận Sơn Trà đới.

Kitcat

Xe container
Công nhận em thấy bệnh trầm kha của nhiều ng vn là sỹ hão và vung tay quá trán, k biết tôn trọng tự do cá nhân. Em rất ghét kiểu nhỏ mọn soi mói ng khác làm gì sau đó quy chụp bằng cách nhìn của mình, bỉ bôi ng khác. Hehee mấy cụ có tính này mà ra nc ngoài chắc khó thích nghi lắm, văn hóa lúa nước mà tưởng m văn minh. Bọn nc ngoài nhé, tắm nó còn khuyến khích tắm trong 4 phút, để tiết kiệm nước cơ đấy, để khỏi ảnh hưởng mực nước ngầm. Mấy ông Việt sỹ hão chắc sẽ bảo, nc đáng bao nhiêu, anh là p tắm 15ph cho đã , thằng kia ky bo quá ...
Cụ đừng nhét chữ vào mồm em.

Thứ nhất cụ căn cứ vào đâu nói họ tiếc tiền ? Thứ 2 cụ căn cứ vào đâu nói họ đứng tắm giữa đường, việc dội sạch người (tắm tráng) và tắm là 2 việc khác nhau.

Thêm nữa, quyền cơ bản của công dân là "làm những việc pháp luật không cấm" ! Em sai chăng ??
Vâng cụ, em thấy cứ tiết kiệm bữa ăn 400k bằng bữa 50k vẫn ngon, mà lại ko lo nhục mặt, cố moi cái phong bì 500k của chị hàng rong.
Đời ăn dễ bỏ dễ, em cũng nghĩ khó ăn bẩn nên tiết kiệm ạ ^^

Kitcat

Xe container
Cùn thế nhở, đường Võ Nguyên Giáp, trung tâm của quận Sơn Trà đới.
Nó chả phải đường ven biển thì là gì? K có biển cấm dừng đỗ nhé. Thôi cụ về nhất chúc cụ soi mói vui vẻ, có nhiều nếp nhăn cho chóng lên lão =))