Cả nhà cho em hỏi địa chỉ nắn sái tay với ạ

Dì 12

[Tịch thu bằng lái]
Hồi trước em bị ngã , cứ tưởng sái chân , trật khớp , đi ra 60 hay 66 Thợ nhuộm í, ông rút chân khục 1 phát , đau đớn vô cùng , xong cho ít thuốc về đắp bảo 3 ngày là khỏi , 4 ngày sau vẫn đau , ko đi được, đi chụp mới biết là bị rạn xương , phải nằm 1 tháng ,ko đi lại :77::77: . Lang với chả băm :102:

Tien_TCFC

Xe điện
Liễu bị sao thế E??

Đi đâu mà để bị đâm hay quệt cũng không hay :ohmy:

Theo A nên vào viện VĐ chụp và chữa là chuẩn!

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
ÔI chia buồn nhé, - giá mà cái tay sái đó nó chạy sang mình để mình sái thay cho Liễu

Meo Thamlam

Xe lăn
Website
www.cognotiv.vn
Mợ Liễu đên ông Lang Cường ở phố Chùa Láng, cứ đến Chùa Láng hỏi ng ta sẽ chỉ nhà tận trong ngõ. Ngày xưa em đá bóng đã dẫn ko dưới chục chiến sỹ đến ông Lang Cường năn gân, chữa trẹo chân rồi.

qkace

Xe điện
cả nhà ơi có ai có địa chỉ nắn sái tay ko :(
mà em cũng chả biết tay có bị sái k nữa :|
tình hình là thế này ... em bị ô tô đâm ... tạt đầu j` j` đó
dẫn đến tình trạng ở fần khửu tay k thể duỗi thẳng đc ...( đây là kinh nghiệm hồi bé em chuyên chơi trò leo trèo đánh nhau ngã nhiều nên đánh đồng ý nghĩ là sái tay )
đó có đc gọi là sái tay k ạ *-) *-) *-) hay fải gọi là chệch khớp ????
nếu ai biết thông tin về địa chỉ các thầy lang nắn sái tay sái chân thì chỉ bảo em với :|
rất cảm ơn cả nhà ạ (l)
Trước em cũng đưa mấy người quen vào chỗ khu tập thể cạnh ngân hàng quân đội chỗ góc điện biên phủ và Nguyễn tri Phương. Mợ thử vào khu TT đó hỏi ông lang chữa sai khớp , gãy tay...xem, lâu quá em ko nhớ tên nhưng em thấy cũng ok lắm. Chúc mau lành!:6:
Em cũng định khuyên bác đến chỗ bác 4x4 giới thiệu. Đấy là bác sĩ Hồng, SĐT 0903431555.

Leopon

Xe tăng
Sái tay với mỏi tay là hai vấn đề khác nhau đấy nhé. Mợ cần phải có BS chuyên môn kiểm tra

(l) e vô cùng cảm ơn cả nhà ạ
@Tomduy : cho em gửi lời cảm ơn tới anh và bạn của anh ạ
hic ... sau khi bsĩ khám xong thì tay e bị treo rồi :( hix và uống thuốc thui :)

4x4

Xe tăng
ÔI chia buồn nhé, - giá mà cái tay sái đó nó chạy sang mình để mình sái thay cho Liễu
Sao có người khéo thế chứ? Chả bù cho em văn cục, chữ hòn - Giá mình đc như a ấy!:41:

Mon men

Xe tăng
Trước em cũng đưa mấy người quen vào chỗ khu tập thể cạnh ngân hàng quân đội chỗ góc điện biên phủ và Nguyễn tri Phương. Mợ thử vào khu TT đó hỏi ông lang chữa sai khớp , gãy tay...xem, lâu quá em ko nhớ tên nhưng em thấy cũng ok lắm. Chúc mau lành!:6:
Ông lang đó tên là nguyễn đức thắng nhé.
địa chỉ 28B điện biên phủ (trong khu tập thể)
đt: 0903445566
tối làm đến 19h(b)

CỬU VĂN LONG

Xe container
Ông Lang Hào ở Hưng Yên ( Nhưng giáp với HN ) , em đưa rất nhiều người nhà đến đấy chữa rồi , trật khớp ... đến thày chỉ nắn một lần , sau đó cho cao dán và thuốc uống , về nhà dùng hết thuốc là khỏi , chưa ai phải quay lại lấy thuốc lần 2 .Đi QL5 , đến cầu vượt đầu tiên bên HY thì rẽ phải , vào chừng 5 , 6 Km thì đến nhà thày ở ngay mặt đường .

Lạ nhể trật khớp sao phải uống thuốc :ohmy::ohmy::ohmy::ohmy::ohmy::ohmy: em thỉnh thoảng cũng bị là đi chữa trật gân và giãn xương của bà Tỉnh ở làng Yên Sở chỉ có mỗi dán cao là khỏi luôn kụ nhá :P bà Tỉnh này 3 đời chữa những chứng bệnh trên phải nói là tuyệt vời, vào làng Yên Sở hỏi ai cũng biết, mẹ bà năm nay 90 tuổi cũng chữa được nữa ợ :6:

Chỉnh sửa cuối:

caisua

Xe lăn
(l) e vô cùng cảm ơn cả nhà ạ
@Tomduy : cho em gửi lời cảm ơn tới anh và bạn của anh ạ
hic ... sau khi bsĩ khám xong thì tay e bị treo rồi :( hix và uống thuốc thui :)
Treo hết tay lên rồi mà vẫn gõ ác ... khó hiểu dã man

longvu

Xe tăng
cụ ra hàng chuối gặp thầy lang thọ< địa chỉ em không rõ nhưng nằm ở đoạn gần với nguyễn công trứ. đối diện khu liên cơ bộ nông nghiệp. hoặc lát nữa em đi qua lấy lại địa chỉ cho cụ. ông lang này làm tốt đấy. chúc cụ mau lành
Chỗ này em biết, ông bác sĩ Đinh Thọ còn đi quả xe Km đỏ chót nữa cơ :)):)):)) ở ngay ngã 3 Hàng Chuối cắt Nguyễn Công Trứ.
Nhưng lần em đưa mẹ em lên đó khám, cũng sái tay thì cảm thấy ko hiệu quả, và em quyết định đưa xuống ông lang Lưu, từ xửa từ xưa vẫn nắn xương khớp. Nắn thì 2 hôm sau mẹ em duỗi thẳng đc tay, và tay vươn lên, chạm vào gáy đc. Trong khi chỗ ông Thọ chỉ cho dán cao, chả ăn thua gì :77::77::77:. Mợ Khuê muốn thử thì PM cho em, em hỏi lại địa chỉ cụ thể vì em biết đường xuống đó nhưng ko nhớ địa chỉ cụ thể.

tuanmanh

Xe đạp
Website
banhdayngon.vn
Không biết có nắn chân được không nhỉ? 2 tháng trước tập thể hình bàn chân bị quẹo kêu cạch 1 cái song nó sưng....để 1 tuần khỏi, bây giờ nó lồi ra 1 cục bé bé, sờ vào thấy có sương lồi lồi ra gần ngón chân út...dần dà nó bị chai da ở bên ngoài....đi lại vẫn bình thường, chỉ khi ngồi khoanh chân thì cục độn đó gây khó chịu thôi! làm thế nào bây giờ...đi bác sĩ có phải đập chân để bó bột không? :((

ngheokhongbeo

Xe buýt
Ở Hà Tĩnh thì em biết chứ thủ đô thì chịu rồi

ngocanh77

Xe buýt
Tư vấn free các sản phẩm bảo hiểm oto, sức khoẻ
cả nhà ơi có ai có địa chỉ nắn sái tay ko :(
mà em cũng chả biết tay có bị sái k nữa :|
tình hình là thế này ... em bị ô tô đâm ... tạt đầu j` j` đó
dẫn đến tình trạng ở fần khửu tay k thể duỗi thẳng đc ...( đây là kinh nghiệm hồi bé em chuyên chơi trò leo trèo đánh nhau ngã nhiều nên đánh đồng ý nghĩ là sái tay )
đó có đc gọi là sái tay k ạ *-) *-) *-) hay fải gọi là chệch khớp ????
nếu ai biết thông tin về địa chỉ các thầy lang nắn sái tay sái chân thì chỉ bảo em với :|
rất cảm ơn cả nhà ạ (l)
Nếu mợ ở Hà nội thì cụ ra nhà ông lang Cường ở chỗ đường Láng đấy. Em không nhớ chính xác địa chỉ, mợ cứ search google là ra ngay ấy mà

Socnhi2015

Xe hơi
Ở hà nội ông Lang Cường là ngõ 898 đường Láng. Cụ đi vào ngã tư thấy ngay biển to tướng.

nghia heniken

Xe điện
Website
www.facebook.com
Em thấy bài thuốc của ông lang Ở ngõ 16 Nguyễn khánh toàn có vẻ ok ạ, tai em bị ngã xe đau nhức, và đang điều trị ở ông Lang này có vẻ tiến triển tốt ạ

Sắt Vụn

Xe buýt
Mợ đến nhà ông Lang Luân ở ngõ 16 Nguyễn Khánh Toàn đi vào trong ngõ rẽ phải hỏi dân ở đấy ai cũng biết. Ông này có nhiều bài thuốc rất hay.
Em thấy bài thuốc của ông lang Ở ngõ 16 Nguyễn khánh toàn có vẻ ok ạ, tai em bị ngã xe đau nhức, và đang điều trị ở ông Lang này có vẻ tiến triển tốt ạ
Trên này có cụ/mợ nào có số điện thoại di động của ông lang Luân, 16 Nguyễn Khánh Toàn không cho em xin với ạ. Em search chỉ được số cố định cũ nhưng lâu rồi, không gọi được nữa.

Thiên Tà

Xe hơi
Mợ đến nhà ông Lang Luân ở ngõ 16 Nguyễn Khánh Toàn đi vào trong ngõ rẽ phải hỏi dân ở đấy ai cũng biết. Ông này có nhiều bài thuốc rất hay.
Giờ chuyển nhà ra đầu ngõ 48 rồi cụ