[Funland] ca này có cách nào cứu k các bác

Gionam72

Xe lăn
Dạ cảm ơn bác ạ, em sẻ tham khảo

Sent from SM-A105G via OTOFUN
Chơi chung nhóm thì dễ rồi. Nhờ đứa con gái nào trong nhóm mà chơi thân với em ấy ướm thử xem em ấy có thích cụ không.
Bạn chơi chung nhóm thì không cần văn vở phông bạt gì.
Tán gái là không được ngại hay do dự.
"Thà hôn em 1 lần để bị tát còn hơn để thằng khác hôn em".
Khi có cơ hội thì cứ đè ra mà hôn. Nếu không được thì ít nhất cũng được hôn 1 lần. Còn do dự thì chẳng được lần nào.
Cụ sợ tỏ tình mà không được là mất bạn chứ gì? Không sao đâu vài hôm quên hết ấy mà. Chai mặt lên.

Chơi chung nhóm thì dễ rồi. Nhờ đứa con gái nào trong nhóm mà chơi thân với em ấy ướm thử xem em ấy có thích cụ không.
Bạn chơi chung nhóm thì không cần văn vở phông bạt gì.
Tán gái là không được ngại hay do dự.
"Thà hôn em 1 lần để bị tát còn hơn để thằng khác hôn em".
Khi có cơ hội thì cứ đè ra mà hôn. Nếu không được thì ít nhất cũng được hôn 1 lần. Còn do dự thì chẳng được lần nào.
Cụ sợ tỏ tình mà không được là mất bạn chứ gì? Không sao đâu vài hôm quên hết ấy mà. Chai mặt lên.
Dạ càm ơn bác, em đc cái trong hội đám con gái thì ai cũng biết em thích gái và cũng tác hợp cho tụi em ạ

Đứa thân nhất mà tác hợp thì sét kèo tỏ tình thôi.
Em nghĩ em phải nấu cho mềm xương đã bác😁 em chuẩn bị vô trong sg là rủ gái đi cafe đi chơi để thể hiện tình cảm nhiều hơn rồi chốt hạ bác

Mưa tháng 11

Xe tăng
Tình yêu đầu tiên, trò chơi cuối cùng. Yêu được thì tốt, không được thì sẽ đau khổ vật vã một thời gian, nhưng đừng có ra bờ sông bờ hồ hoặc lên sân thượng toà nhà cao nhé. Cứ yêu hết mình đi, để tim nó đập mạnh vào, không như nhiều cụ trong này tim nó bắt đầu uể oải, thèm được nghe tiếng thình thịch mà khó ấy.

Tình yêu đầu tiên, trò chơi cuối cùng. Yêu được thì tốt, không được thì sẽ đau khổ vật vã một thời gian, nhưng đừng có ra bờ sông bờ hồ hoặc lên sân thượng toà nhà cao nhé. Cứ yêu hết mình đi, để tim nó đập mạnh vào, không như nhiều cụ trong này tim nó bắt đầu uể oải, thèm được nghe tiếng thình thịch mà khó ấy.
Dạ bác, cảm ơn lời khuyên của bác

Thật nhừ mà lúc ấy không được thì cụ lại đau khổ. Đánh nhanh là tối ưu nhất.
Dạ tại gái là người khó đoán lắm bác ạ, không thể hiện ra bên ngoài là có thích hay không ạ! Càng ngày càng bị gái thu hút bác oie

Kyson1

Xe điện
Chỉnh sửa cuối:

Jôn sần

Xe Cứu Trợ
Người OF
Tóm tắt về crush em: ngoan hiền học giỏi, xinh mức 7/10 thôi nhưng em yêu quá nên lúc nào cũng thấy nó đẹp cả
- em với gái là bạn cấp 2, gái có biết em thích gái lâu rồi nhưng tại em phèn quá nên trc chưa dám chủ động, tết gặp lại gái bồi hồi quá!
-m3 tết vừa rồi em đc chở gái đi chơi, cũng hỏi cv rồi cs gái này kia và gái trả lời cũng nhiệt tình và có tương tác lại với em tương tự ạ.
[*]đám bạn tụi em chơi chung thì đèu biết em thích gái và cũng coa trêu tụi em với nhau mà gái chỉ cười cười thôi.
[*]trước giờ em và gái chưa đi riêng với nhau bao h.
Em thì trước giờ chưa tán ai nên khỏan tán gái em nói thật là rất kém
Cofirm thêm là nhà gái có điêu kiện và gái là rất hòa đồng, không có tư tưởng về bạn trai phải giàu có này kia nên tạm bỏ qua chuyện lương bổng tiên nong đi ạ

Cứ khéo miệng khéo tay thì húp xùm xụp :-bd

RongPhuongBac

Xe điện
Chắc cụ chủ khoảng 2 mươi mấy phải không? Hồi em bằng cụ là em không tán người ta mà toàn để người ta tán em, còn vấn đề tiến tới dài lâu thì cụ cũng phải qua nhà gái xem đầu cua tai nheo thế nào? Nhạc phụ nhạc mẫu ra sao rồi cụ mới triển khai tiếp được. Nói thật chứ gái ưng mà 2 ông bà nhạc không thích thì cũng hơi mệt mỏi :D

Gionam72

Xe lăn
Chắc cụ chủ khoảng 2 mươi mấy phải không? Hồi em bằng cụ là em không tán người ta mà toàn để người ta tán em, còn vấn đề tiến tới dài lâu thì cụ cũng phải qua nhà gái xem đầu cua tai nheo thế nào? Nhạc phụ nhạc mẫu ra sao rồi cụ mới triển khai tiếp được. Nói thật chứ gái ưng mà 2 ông bà nhạc không thích thì cũng hơi mệt mỏi :D
Cứ tán rồi chịch choạc tưng bừng đi đã. Phụ huynh tính sau. Tặng cho cái bầu thì chả cưới vội.

RongPhuongBac

Xe điện
Cứ tán rồi chịch choạc tưng bừng đi đã. Phụ huynh tính sau. Tặng cho cái bầu thì chả cưới vội.
Có trước mới có sau. Cứ nên xem xét thế nào. Nhiều khi có bầu rồi lại nảy sinh nọ kia...Mà cưới chưa phải cái đích sau cùng.

sky_driver

Xe tăng
cháu 2k mà hỏi câu này thì chứng tỏ là chưa tiệm cận với tính cách chung của thế hệ 2k, đàn ông phải chủ động và mạnh mẽ lên, đã thích thì phải tìm kế mà chích chứ.

cháu 2k mà hỏi câu này thì chứng tỏ là chưa tiệm cận với tính cách chung của thế hệ 2k, đàn ông phải chủ động và mạnh mẽ lên, đã thích thì phải tìm kế mà chích chứ.
Dạ bác nói làm em tự tin hơn hẳn, trước thì em k tự tin nhưng bây h em tự tin hơn nhiều rồi ạ