[Funland] Cá mập Giấy là có thật

Pumzen

Xe ba gác
Nên dẹp cái show này ! Đội "xác" khôn lõi mít.

bocubau

Xe tăng
Ôi cái cậu Hưng này làm j có tiền mà sác với xơ, thic nổi thì lên sóng thôi.
CEN nó là cty của ông a vk cũ, vk bỏ rồi lấy e hậu thì ăn lương nuôi con với vk mới hết bà tiền.

Nhẽ ko chốt deal nào? Cứ chốt, còn tiền giải ngân ko có đâu.
Chỉ khổ em hậu. Tưởng đớp được mập.

uchihafuurin

Xe Cứu Trợ
Mùa trước dân tình xôn xao, tung hê anh là Sác soái ca, Sác biết tuốt
Giờ lòi ra anh cũng Sác mồm
Năm nay em chán chả buồn xem nữa

tdtd

Xe điện
Bọn này có chiêu trái phiếu chuyển đổi cực kỳ mát dại, hồi xưa e quen 1 thằng ku ăn phải bả bọn này, cũng đc gọi là đầu tư. Nhưng nó ra cái kèo là sau khi thẩm định nó sẽ đầu tư vô cty, nhưng phải cam kết là nếu có lãi thì số đó chuyển thành cổ phần như cam kết, còn nếu cty lỗ thì số tiền đầu tư đó chuyển thành trái phiếu chuyển đổi(như 1 dạng vay nợ - tài sản cầm cố là nhà đất của bố mẹ thằng ku nhóc startup). Nó như là đi lừa trẻ con vậy, mấy nhóc đi du học bằng tiền cha mẹ, hám danh bị tụi này thổi ống đu đủ lên. Dùng tiền cha mẹ cho hết lại vô tròng đám này bằng cái giấy nợ :D
Đầu tư mạo hiểm gì mà lợi nhuận nếu có thì ăn phần nhiều, còn thua lỗ thì phải bán nhà trả lại vốn đầu tư cho các ông. Thà cắm mẹ sổ vay NH mà đầu tư, lỗ thì chạy xe ôm trả NH còn nhẹ nợ hơn theo mấy ông baby shark này.
Khôn này quê em nhiều, nhà em cũng nuôi 1 con

nhutinhco

Xe điện
Cá Long Mạch - Bình áo tím có 2 game em biết

Tự kinh doanh còn chết sặc tiết, lên truyền hình chém Long mạch Long Miếc! Haizzz

maximax903

Xe điện
Sác sún răng chứ sác gì! Có mà Sác-lơ :D

Chính khí Đường

[Tịch thu bằng lái]
Xác mõm từ mùa 1 rồi... Em xem đến mùa 2 là không xem nữa.

nhutinhco

Xe điện
Hưng là dạng học gạo làm thuê thôi
Cty bỏ tiền ra tài trợ chương trình thì giao cho ông đi làm để quảng cáo
Xác xiếc gì.
Được cái cũng đẹp trai, mồm dẻo! Có 2 thứ đó cũng hơn khối người rồi!

MiTa

Xe lăn
Nó đã gọi là “Xác” rồi, các cụ lại cứ đòi nó ngoan hiền như con cá vàng bơi trong bể nc nhà các cụ ah? Cá mập nó sinh ra là để ăn thịt, cá con cũng là 1 dạng thức ăn của nó. Các cụ tỉnh đi.
E ngó qua các Xác 1 tí là e ko xem nữa, tới giờ cũng ko xem.

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
Được cái cũng đẹp trai, mồm dẻo! Có 2 thứ đó cũng hơn khối người rồi!
Hội chị e đi cùng e ồ lên bảo Hưng đẹp j.
Cụ có nhầm ko? Nhẽ chị e nhầm, còn cụ đúng :)).
H trc từng làm ở Toy VN nhé.

chip_m

Xe buýt
Các cụ thích chửi nhỉ!
Chả biết lý do vì sao ko rót vốn nhưng cứ chửi "thằng" nhiều tiền mà ko chịu chi đã. Kk

Tiền cả, thống nhất cơ bản trên truyền hình là vậy. Sau đó thẩm định lại con số chính xác không và trao đổi kỹ hơn về p/a thống nhất xong xuôi mới xuống tiền chứ.

"Sau khi thay đổi phương án tổ chức và nội dung, chương trình CF6 không còn phù hợp với tiêu chí và thỏa thuận của hai bên. Do đó, shark Phạm Thanh Hưng và Cen Land quyết định không tham gia đầu tư chương trình CF6. Cen Land sẽ tham gia với vai trò là một nhà tài trợ", fanpage shark Phạm Thanh Hưng thông báo.

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
Các cụ thích chửi nhỉ!
Chả biết lý do vì sao ko rót vốn nhưng cứ chửi "thằng" nhiều tiền mà ko chịu chi đã. Kk

Tiền cả, thống nhất cơ bản trên truyền hình là vậy. Sau đó thẩm định lại con số chính xác không và trao đổi kỹ hơn về p/a thống nhất xong xuôi mới xuống tiền chứ.

"Sau khi thay đổi phương án tổ chức và nội dung, chương trình CF6 không còn phù hợp với tiêu chí và thỏa thuận của hai bên. Do đó, shark Phạm Thanh Hưng và Cen Land quyết định không tham gia đầu tư chương trình CF6. Cen Land sẽ tham gia với vai trò là một nhà tài trợ", fanpage shark Phạm Thanh Hưng thông báo.
Khi ko muốn thì ng ta tìm cớ thôi.

Pumzen

Xe ba gác
Các cụ thích chửi nhỉ!

Kiểu như mua đấu giá trước bàn dân thiện hạ, tỏ ra mình lắm xèng nhiều của, cố trả giá mua bằng được. Sau đó đêm về gác chân lên trán cân đong đo đếm thiệt hơn, thế là sáng hôm sau huỷ kèo phỏng cụ? :D

xe lôi

Xe tăng
Chê trách gì mấy cá nhân, chê bọn truyền bá văn hóa phẩm độc hại ấy. Cuộc sống trong lành thì không tivi
Hehe,thế em trong lành 100%,lâu lắm rồi sau khi bỏ nốt môn thời sự.Tự nhận thấy vẫn ko bị lạc hậu cụ a,có cái tội ko biết ông sao diễn viên bị nhiểu cụ Chê ko ra làm sao cả hêhhee

Trong Shark Tank Việt Nam mùa 4, Shark Hưng "chốt deal" 10 thương vụ với tổng số tiền đầu tư hơn 34 tỷ đồng. Tuy nhiên, đến hiện tại, vị "cá mập" này chưa xuống tiền cho bất cứ startup nào trong mùa 4.(Dantri.com.vn)
Thế thì dẹp cái show đó đi được rồi