[Funland] Cá mập Giấy là có thật

Nongdantb

Xe tăng
Trong mắt cụ bạc thì đội sác này chỉ như nòng nọc thôi :D Em nói nòng nọc của ếch ấy, các cụ đừng nghĩ bậy dìm hàng sác nhé.
Êm tưởng nòng nọc bắn kia thì có nhiều nắm cụ ah 8-} 8-}

ThangPV.HR

[Tịch thu bằng lái]
Website
vanphongsach.com
thằng cò đất, con bán bảo hiểm, thằng đa cấp tiền ảo, thêm mấy thằng nhập đồ Tàu đội lốt với mấy thằng phú nhị đại gay lọ lên TV dạy dỗ lớp trẻ, chém gió pr bản thân thế này thì chả mấy mà mục tiêu “quốc gia khởi nghiệp” về đích!! :))
Cụ chắc đỉnh cao của giới doanh nhân, nhìn đâu cũng thấy "thằng" cũng "con" :))

29S2929

Xe tăng
Về cơ bản họ có tiền và giỏi hơn đa số các cụ ở đây , cái đáng chê là họ nổ quá cái thực tế họ có nhiều quá thôi.Chứ mấy sác thật được mời chắc cũng từ chối tham gia mà đẩy cho mấy đồng chí mõm lên để truyền thông thôi .Còn một số thì chủ thật nhưng cũng lên để làm truyền thông chứ thâm tâm thì quan tâm gì bọn startup còn chờ nước trong mới đầu tư thì làm gì còn cá.Nhưng ông Hưng thì đúng hình ảnh cậu học trò lanh chanh chưa hỏi đã nói vì sợ bị đánh giá hoặc cố vươn lên cho nổi bật để dc chú ý hợp với nghề môi giới bds và bán bảo hiểm thật , chứ như lão Phú thâm trầm suy nghĩ nó ở cái level khác hơn hẳn.

nhutinhco

Xe điện
Về cơ bản họ có tiền và giỏi hơn đa số các cụ ở đây , cái đáng chê là họ nổ quá cái thực tế họ có nhiều quá thôi.Chứ mấy sác thật được mời chắc cũng từ chối tham gia mà đẩy cho mấy đồng chí mõm lên để truyền thông thôi .Còn một số thì chủ thật nhưng cũng lên để làm truyền thông chứ thâm tâm thì quan tâm gì bọn startup còn chờ nước trong mới đầu tư thì làm gì còn cá.Nhưng ông Hưng thì đúng hình ảnh cậu học trò lanh chanh chưa hỏi đã nói vì sợ bị đánh giá hoặc cố vươn lên cho nổi bật để dc chú ý hợp với nghề môi giới bds và bán bảo hiểm thật , chứ như lão Phú thâm trầm suy nghĩ nó ở cái level khác hơn hẳn.
Rõ ràng họ giỏi, họ có tiền, họ có ảnh hưởng!
Nhưng phiên bản họ thể hiện trên truyền hình thì nó có thể X1000 lần phiên bản thực của họ! Lên các cụ OF mới ngứa miệng mà mắng chứ!
hehe

hoviethung

Xe lăn
Mới đây, nhà sáng lập Cello Fundamento Đinh Hoài Xuân cho biết, bà không thể cùng shark Hưng đi đến thỏa thuận đầu tư 2 tỷ đồng cho CF6. Mặc dù Cen Land không trở thành nhà đầu tư nhưng sẽ là nhà tài trợ cho chương trình. Shark Hưng cũng xác nhận thông tin trên là đúng. Trên fanpage chính thức của mình, ông Phạm Thanh Hưng, Phó Chủ tịch HĐQT Công ty cổ phần Bất động sản Thế Kỷ (Cen Land) cho biết, thương vụ đã không thể diễn ra. Đồng nghĩa với việc, Shark Hưng không thể rót vốn cho chương trình CF6. Tưởng thế nào cũng chỉ là Cá mập Giấy hay lợi dụng để quảng cáo thôi.
Cụ nào ôm cre thì ngon rồi?

kijuto161

[Tịch thu bằng lái]
Cụ chắc đỉnh cao của giới doanh nhân, nhìn đâu cũng thấy "thằng" cũng "con" :))
tôi k làm kinh doanh gì cụ ạ! Nhưng loại đó tôi k coi là “doanh nhân” nên tôi gọi là thằng - con có được k cụ?

EmChuaCoBang

Xe hơi

teppia

Xe tăng
Sác mõm nhưng nó ăn được hoa hậu là đỉnh rồi. Các cụ cứ Gato.
Thôi mời các cụ xơi.

Lonestar

Xe điện
long mảng công nghiệp
vượng bds
bình công nghệ
qua nông nghiệp.
quang sản xuất.
ok phết cụ nhỉ
THiếu mang cơ khí chế tạo của Đại Dũng Group nữa cụ ạ, Cháu đánhg giá rất cao Tập đoàn này

suppernova112

Xe buýt
Nhìn các em make-up (có khi PTTM hết rồi) nên giống nhau, em chả nhận ra ai với ai. Có bạn giá trong đám này, rồi đi chơi chung nhóm, với em dễ vào nhầm phòng lắm :))
Nhìn 1 dàn hoa hậu, á hậu đấy cụ. Muốn ăn cũng ko ăn nổi đâu.
Cho cụ nào lếu lều 1 lần chắc tổn thọ 1 năm cũng chơi nhỉ

haitotbung

Xe tải
Tôi thấy có vấn đề gì đâu nhỉ. Đây là gameshow mà.
Người chơi và các shark: được lên sóng, được quảng cáo
Người xem: được hiểu thêm về kiến thức kinh tế, biết được nhiều sản phẩm hay, hình thức kinh doanh mới lạ và thời thượng.

suppernova112

Xe buýt
Nhìn các em make-up (có khi PTTM hết rồi) nên giống nhau, em chả nhận ra ai với ai. Có bạn giá trong đám này, rồi đi chơi chung nhóm, với em dễ vào nhầm phòng lắm :))
Toàn hàng cực phẩm, hàng cúng. chỉ để dành cho các bác cực kỳ thành công thôi. Anh em mình ko động vào được đâu.

binhnq2

Xe tăng
THiếu mang cơ khí chế tạo của Đại Dũng Group nữa cụ ạ, Cháu đánhg giá rất cao Tập đoàn này
hình như làm thép tiền chế đúng ko cụ?
thêm gỗ Nam Cường cũng OK đấy chứ ạ?

Txpt

Xe tải
Nhiều ông cứ sồn sồn lên bảo gato với các Xác, nhưng mà theo em quan sát thì tài sản ngàn tỉ thì khó, chữ tài sản vài chục tỷ đến trăm tỷ thì otofun đông như quân Nguyên. Em thật, cơ hội mà em thấy ngon thì em cũng sẵn sàng ném vài tỷ nhảy vô ngay. Đây các Xác em thấy vẫn lom dom lắm, có lẽ mục đích không phải là đầu tư mà là để đánh bóng tên tuổi qua gameshow thì đúng hơn. À, có Xác Phú thì ok nói rất thâm và học được nhiều thứ, còn lại thì nghe chỉ tổ phí thời gian.
Mịa em gặp ngoài đời mấy ông OF trên này phán như thánh, ngoài đời chả có đồng éo nào nhưng vẫn phong cách nổ của OF, thậm chí có ông chạy ăn từng bữa nhưng trên này tưởng đại gia trăm tỷ.

Lonestar

Xe điện
hình như làm thép tiền chế đúng ko cụ?
thêm gỗ Nam Cường cũng OK đấy chứ ạ?
Vâng cụ họ làm gia công luôn cho cả Hoà Phát, một đơn vị làm ăn rất chuẩn hiện nay,
Sân vận động tổ chức WC 2022 cũng do họ thi công luôn

Xe gia đình

Xe điện
Cá mập đúng nghĩa là nó đi chén người khác nhé :)