[Thảo luận] CA HD đo gan em xem to hay nhỏ. Tưởng có được kinh nghiệm trận mạc rồi ai dè...

longchjnsu

Xe buýt
XXX cảm thấy ăn được thì phải ăn chứ. Cày đêm kiếm thêm thế mà

Kenket

Xe điện
E cứ tưởng cụ cho xxx lên nắp capo đọ to gan chứ :))

theanhvnn

Xe hơi
Hihihih... Cụ cho thêm ty muối vào chứ. E fun tý

GMCR

Xe hơi
Kính gửi các cụ, hôm qua em đưa gấu với F1 về ngoại, đầu cầu vĩnh tuy có chốt bắt xi nhan từ trên cầu xuống, các cụ đi từ cầu vĩnh tuy xuống đê minh khai cẩn thận nhá, chiều đi thì ko vấn đề j to tát xảy ra cả, duy có đoạn đường từ Uống Bí vào đến TUần Châu thì xấu kinh khủng, chia làn hướng từ HN -QN cho đi thẳng vào TP Uông Bí chứ ko cho đi đường ngoài nữa ạ.
Chiều về mới có chuyện để tám với các cụ:
Cũng đoạn rẻ tp Uông Bí trên có biển xanh cấm ô tô dưới 9 chỗ đi đường ngoài (đang sửa) bắt đi vào đường trong, em lượn ra ngoài rồi, thấy ghe răng nên thôi, cứ tuân thủ cho chắc cú.
Đến 559 vào làm lon bò húc cho tỉnh người, lái xe 1 mình buồn gớm, rủ rê các cụ bên CHợ giời chả cụ nào đi cùng. Ra khỏi thì thấy trời xẩm tối, nhanh tay bật đèn ngay. Qua 559 được 1 đoạn thấy xxx HD chỉ mặt điểm tên từng xe 1 táp vào lề, xe nào cũng bị. EM tự tin là dạo anyf chăm chỉ đọc bài, lái thì ít nhưng tuân thủ đầy đủ, Dây BH đi trong phố còn cài nói gì là ngoài quốc lộ. Táp vào cái đã, trong đầu chắc mẩm lần đầu được chiến đấu với XXX HD, sắp có bải hầu các cụ đọc rồi. Kéo cửa kính xuống, hỏi nhẹ nhàng:" Có việc gì thế anh". Bác xxx soi tới soi lui từ đăng kiểm, phí đường bộ cho đến dây đeo BH. XOng rồi cười tươi roi roi vẫy gậy cho em đi. Mấy bác bị vẫy cùng em mặt buồn thui trong khi mặt em lại tưoi roi rói như bắt được vàng.
Chán chằng buồn chết, đang buồn ngủ tưởng có người nói chuyện cho đỡ buồn rồi, ai dè lại bị đuổi đi.
THôi em hẹn dịp khác bị bắt rồi hầu chuyện các cụ tiếp vậy ạ.
Cụ phải nói không có việc gì sao dừng xe? Chuyên đề đâu? Không có thì xin lỗi đi. Thế là đã có clip để anh em ngắm roài.

an_khanh

Xe buýt
Vừa thêm tý muối giúp cụ chủ roài=))

giangcoi79

Xe điện
Cái đoạn Uông Bí chiều QN-HN công nhận chuối thật. Thứ 7 tuần trước e cũng đi qua đoạn này thấy biển đi vào đường trong thấy vắng tanh tưởng nhầm đường. Lúc chui ra ngoài thấy xe con phi ầm ầm mà chẳng thấy xxx nào. Còn đoạn HD xxx bắt đêm thường xuyên nhưng em nghĩ là lỗi vượt không xi nhan.

pqt

Xe hơi
Ui zoi cụ chả thông báo gì, đi cùng cụ cho vui :D
Hôm kia em cũng vừa mới 1 mình đi hạ long rùi lại về hà nội.
Một thân 1 mình đi buồn lắm lại hay buồn ngủ nữa.
Mà hôm đó lúc về qua 559 cũng bị các anh ý vẫy nhưng tự tin chả lỗi gì nên cứ đi bình thường qua mà chả thấy các a ý đuổi gì, chắc lại bài kiểm tra hành chính thôi .

Yang

Xe hơi
Soi xem cụ có thắt dây an toàn không ? trong xe có nghi vấn ko ? đăng kiểm, ... Cụ thiếu là bị hỏi rồi :D

Phichzin

Xe buýt
Chuyện thường ở huyện. Kụ đi Quảng ninh về mà chuyện chẳng có tý vị biển nào cả

hanoi201025

Xe tải
Cụ đi trực thăng Vĩnh Tuy - Uông Bí - 559?