Cả Hà Nội hại em các cụ ơ i!!!!

cuky99

Xe buýt
Cụ nói thế nào chứ trong xe cụ thiếu chó giề chai, lọ cụ cứ thiên nhiên xem có đứa nào cười cụ không nào :21:

othip

Xe tải
đọc xong chiện của cụ mà em cũng k nhịn nổi :)):)):)):)):))

HA.Tuscani

Xe máy
Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

dht

Xe điện
...Lúc ở nhà ông anh cũng định giải quyết nỗi buồn nhưng khổ nỗi WC nhà ông ý liền ngay phòng khách, lúc đấy lại hơi đông nên e thẹn, nhủ thầm nhịn về nhà vậy.
Sĩ diện cho lắm vào

SIGMA JSC

Đi bộ
Hôm nay em bị y như cụ, nhưng may em đi xe máy nên rẽ vào ngõ tìm mãi quán cà phê mà ko thấy, may quá, có cái quán gội đầu, đành phải vào gội đầu vậy :))

HA.Tuscani

Xe máy

thịt ba chỉ

Xe máy
Ôi............khoe chân dài mới kin, làm chó j có, chân ngắn còn chả có mà cứ làm trò:))

Nhạc

Xe container
Ôi............khoe chân dài mới kin, làm chó j có, chân ngắn còn chả có mà cứ làm trò
Chó thì làm gì có chưn dài hả mợ, nhưng sao mợ bít là kụ ý không có chưn ngắn :))
Kụ ý toàn iu chưn dài đới

ngaydoclap

Xe container
Ối dời, cụ nên bắt chước con đà điểu. Em là em quán triệt rồi, không nhịn ba vụ đó, chọn chỗ văng vắng tí là em xuống đường em phang luôn, ở mình toilet công cộng ít nên nhân dân đi ngoài đường rất khổ khi có vấn đề này xảy ra :21:

Em là em phang luôn, chả ngượng, đứa nào nhìn trộm đứa ấy xưng bụng :21:

Lilzay

Xe hơi
Dạ, chuyện thì chả có gì to tát ạ, nhưng bi giờ e vẫn thấy hãi. Có khi vài cụ đang đọc thớt này cũng gián tiếp hại e cũng nên. Chuyện là như vầy ạ:

Chiều nay e đi có mấy việc nên la cà mấy nơi, nóng nực nên ngồi đâu cũng tu cho rõ lắm nước. Lúc ở nhà ông anh cũng định giải quyết nỗi buồn nhưng khổ nỗi WC nhà ông ý liền ngay phòng khách, lúc đấy lại hơi đông nên e thẹn, nhủ thầm nhịn về nhà vậy.

Đi được 1 lúc thì ban-căng quá, giá mà trên xe có mỗi mình iem thì e cũng tấp đại vào đâu đánh liều phát, nhưng khổ nỗi lại có thêm 2 e xinh đẹp nên e lại cố nhịn. Vào trong phố, trời ơi các cụ biết sao không??? Nó là nỗi kinh hoàng đối với e. Về đến Cầu Giấy tắc, đi toi mất 30 phút. E cắn răng vượt qua được cửa ải này thì tới Nguyễn Thái Học lại tắc, lại làm thêm của e gần 20 phút. Qua được, e phóng như bay về đến Kim Ngưu lại tắc, ối zời ơi là zời... E nhìn dòng người mà e hoa cả mắt. Giá mà có gốc cây nào văng vắng thì 2 e xinh đẹp chứ 10 em e cũng mặc, nhưng khổ nỗi tắc đường với vắng chả liên quan.

Vừa gồng vừa vặn vô-lăng cuối cùng cũng về được đến nhà. Định nhanh nhanh chóng chóng...mở khóa mà e cứ cuống hết cả lên. Mở được khóa cổng, vào khóa nhà thì bà già hnay lại cẩn thận tương đến tận 2 khóa mở mãi mới hết...:'( Đúng là "họa đến tấp nập". Tính từ Mỹ Đình về đến nhà e phải mất đến hơn 2 tiếng đồng hồ, 2 tiếng e chìm trong đau khổ...

Đấy các cụ thấy sợ không??? E có làm gì nên tội đâu mà cả HN hại e. Mai có khi phải đi bác sĩ, không nhỡ có làm sao thì bỏ bu...:'(:'(:'(
Bác giật cái tít mà em đọc xong thấy bác đúng là ngu lắm thằng khôn ạ, không "lái" được cũng lên đây kêu trong khi đi từ Cầu Giấy lên đến bến xe Kim Mã cũng có WC, ngã tư Của Nam cũng có WC, chỉ vì tiếc 2K VND thôi mà phải nhịn khổ, nhịn sở thế còn lên đây mà than trách. Cả Hà Nội nào hại bác, dại thì chết chứ bệnh tật gì.

Duc_ti

Xe máy
theo em thì cứ tạt đại vào hàng quần áo trên đường (b)(b)(b)

HA.Tuscani

Xe máy
Bác giật cái tít mà em đọc xong thấy bác đúng là ngu lắm thằng khôn ạ, không "lái" được cũng lên đây kêu trong khi đi từ Cầu Giấy lên đến bến xe Kim Mã cũng có WC, ngã tư Của Nam cũng có WC, chỉ vì tiếc 2K VND thôi mà phải nhịn khổ, nhịn sở thế còn lên đây mà than trách. Cả Hà Nội nào hại bác, dại thì chết chứ bệnh tật gì.
Trước tiên e xin nói rõ với bác đây là 4rum Fun, nên e viết cũng chỉ để fun thôi bác ạ. Bác ném đá e thế thì e vỡ đầu mất!!!

E nghĩ bác thông minh quá nên ko hiểu cái thằng ngu như e...:P. Mi.e, đường đông với tắc cụ đi mà đỗ 4b giữa đường, 2K VND hay kéo xe về đồn + 2T VND??? Bác tưởng mỗi mình bác nghĩ ra thôi đấy. Phát biểu cũng phải nghĩ sâu 1 tí chứ, e nghĩ bác thông minh đúng như mấy chú "hành động nhanh hơn suy nghĩ" hay đứng đầu Giảng Võ. :6::6::6:

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

murano_2009

Xe buýt
Dạ, chuyện thì chả có gì to tát ạ, nhưng bi giờ e vẫn thấy hãi. Có khi vài cụ đang đọc thớt này cũng gián tiếp hại e cũng nên. Chuyện là như vầy ạ:

Chiều nay e đi có mấy việc nên la cà mấy nơi, nóng nực nên ngồi đâu cũng tu cho rõ lắm nước. Lúc ở nhà ông anh cũng định giải quyết nỗi buồn nhưng khổ nỗi WC nhà ông ý liền ngay phòng khách, lúc đấy lại hơi đông nên e thẹn, nhủ thầm nhịn về nhà vậy.

Đi được 1 lúc thì ban-căng quá, giá mà trên xe có mỗi mình iem thì e cũng tấp đại vào đâu đánh liều phát, nhưng khổ nỗi lại có thêm 2 e xinh đẹp nên e lại cố nhịn. Vào trong phố, trời ơi các cụ biết sao không??? Nó là nỗi kinh hoàng đối với e. Về đến Cầu Giấy tắc, đi toi mất 30 phút. E cắn răng vượt qua được cửa ải này thì tới Nguyễn Thái Học lại tắc, lại làm thêm của e gần 20 phút. Qua được, e phóng như bay về đến Kim Ngưu lại tắc, ối zời ơi là zời... E nhìn dòng người mà e hoa cả mắt. Giá mà có gốc cây nào văng vắng thì 2 e xinh đẹp chứ 10 em e cũng mặc, nhưng khổ nỗi tắc đường với vắng chả liên quan.

Vừa gồng vừa vặn vô-lăng cuối cùng cũng về được đến nhà. Định nhanh nhanh chóng chóng...mở khóa mà e cứ cuống hết cả lên. Mở được khóa cổng, vào khóa nhà thì bà già hnay lại cẩn thận tương đến tận 2 khóa mở mãi mới hết...:'( Đúng là "họa đến tấp nập". Tính từ Mỹ Đình về đến nhà e phải mất đến hơn 2 tiếng đồng hồ, 2 tiếng e chìm trong đau khổ...

Đấy các cụ thấy sợ không??? E có làm gì nên tội đâu mà cả HN hại e. Mai có khi phải đi bác sĩ, không nhỡ có làm sao thì bỏ bu...:'(:'(:'(
Cửn thựn đới, cái đấy của cụ chỉ có mỗi chức năng thía thoai mà lại hỏng nốt thì .....:)):)):))

tailieu

Xe tăng
Các cụ nên rút KN sau:

1. Trước ki lên xe hay phương tiện bí (ko có chỗ giải quyết) thì ko nên uống bia, hoặc quá nhiều nước. Không buồn tình thì cũng cố tìm chỗ gí một cái (cả AE lẫn CE)
2. Vì lý do nào đó phải uống bia thì nguyên tắc này phải áp dụng triệt để: Trước khi uống hớp đầu tiên, bắt buộc phải đi đá.i. Dù không buồn cũng phải cố rặn ra một ít. Việc này có tác dụng hãm bia lại cho nó chảy từ từ xuỗng bàng quang. Rất kho giải thích nhưng đúng 100%
3. Đã buồn đá.i thì tội gì không đi đá.i? Nếu cần kíp quá thì nhờ hỗ trợ của bất cứ ai, ngay cả CE. Nhịn quá cộng va chạm rất dễ nổ túi bàng quang, cực kì nguy hiểm.

_Crazy_Fan_Car_

[Tịch thu bằng lái]
Cái tội , lúc đầu nhẹ thì không đi đến lúc có 2 em xinh đẹp+ tắc đường thì mớ đi:))