Cả Hà Nội hại em các cụ ơ i!!!!

Anh_UK

Xe tăng
Công nhận cụ nhịn giỏi thật, em mà thế phải tấp vào đâu giải quyết đã, :):)

0oMinho0

Xe tăng
Lần sau đi đâu cụ cứ đóng cái bỉm vào thoải mái yên tâm :)):))

cuonghd87

Xe hơi
Ở nơi phong cảnh hữu tình, Con người đa tình
Thế ăn thua gì. Lần em bắt xe về nhà, ngồi trên xe buồn ị quá, cố đợi đến 559 để giải quyết. Nhịn được 20km rồi, vậy mà 2 km cuối chịu thua. Đành nhảy xuống xe vào quán bán nước ven đường xin đi nhờ. May người ta cho đi, không cho chắc đến nước phọt ra quần. :102::102:

nguyen_nhatminh

Xe tăng
Các cụ ông thì còn có lối thoái là chai Lavis chứ như e dính vài chưởng tắc đường mà nhịn gần chết để về đến nhà rồi. Thế nên rút kinh nghiệm, trước khi bước ra khỏi nơi nào đó thì việc k thể k làm đó là tìm a Wiliam Cường:69::69:

Doanchung

Xe tải
Anh em otofun có khi phải làm một cái topic về cách xử lý trong tình huống này nhỉ

LeTai1979

Xe cút kít
Em cũng một lần bị như Cụ nhưng nhục cái là em đi xe khách mới đen. Đợt đấy em đi từ C Phả lên, liu diu ngủ thế là đi mi.a nó qua cái trạm thanh tra của nó ở chỗ rừng thông ấy. Về đến 559 mới được giải quyết, hôm đó tưởng chết được, may mà chũng nó đuổi nhau lên đi nhanh không thì tèo :21::21::21:

vudinhquang

Xe container
:102::102::102::102:khó nhỉ em cũng bị mấy lần

Website
maytinhthudo.vn
Cụ này k0 chịu lên OF thường xuyên, nếu k0 thì sao k0 biết 1 quãng đường lái hết mấy chai la-vi :)):)):))

ivannnn

Xe tải
Các cụ tư vấn cho chủ thớt đúng đấy, cứ chỗ nào sang - trọng mà vào, restroom nó lịch sự lại đầy đủ giấy tờ khăn khô khăn ướt... Hôm nay thì e ko góp sức hại cụ vì sáng nay em tưởng vỡ bằng quang ở đầu đường 5 cơ ạ... may mà nhịn được về đến Như Quỳnh thả thày u em xuống chợ ngắm hoa còn em chạy cuống đi tìm chỗ ... uống cà phê:)):)):))

Huyền Trang

Xe tăng
Dạ, chuyện thì chả có gì to tát ạ, nhưng bi giờ e vẫn thấy hãi. Có khi vài cụ đang đọc thớt này cũng gián tiếp hại e cũng nên. Chuyện là như vầy ạ:

Chiều nay e đi có mấy việc nên la cà mấy nơi, nóng nực nên ngồi đâu cũng tu cho rõ lắm nước. Lúc ở nhà ông anh cũng định giải quyết nỗi buồn nhưng khổ nỗi WC nhà ông ý liền ngay phòng khách, lúc đấy lại hơi đông nên e thẹn, nhủ thầm nhịn về nhà vậy.

Đi được 1 lúc thì ban-căng quá, giá mà trên xe có mỗi mình iem thì e cũng tấp đại vào đâu đánh liều phát, nhưng khổ nỗi lại có thêm 2 e xinh đẹp nên e lại cố nhịn. Vào trong phố, trời ơi các cụ biết sao không??? Nó là nỗi kinh hoàng đối với e. Về đến Cầu Giấy tắc, đi toi mất 30 phút. E cắn răng vượt qua được cửa ải này thì tới Nguyễn Thái Học lại tắc, lại làm thêm của e gần 20 phút. Qua được, e phóng như bay về đến Kim Ngưu lại tắc, ối zời ơi là zời... E nhìn dòng người mà e hoa cả mắt. Giá mà có gốc cây nào văng vắng thì 2 e xinh đẹp chứ 10 em e cũng mặc, nhưng khổ nỗi tắc đường với vắng chả liên quan.

Vừa gồng vừa vặn vô-lăng cuối cùng cũng về được đến nhà. Định nhanh nhanh chóng chóng...mở khóa mà e cứ cuống hết cả lên. Mở được khóa cổng, vào khóa nhà thì bà già hnay lại cẩn thận tương đến tận 2 khóa mở mãi mới hết...:'( Đúng là "họa đến tấp nập". Tính từ Mỹ Đình về đến nhà e phải mất đến hơn 2 tiếng đồng hồ, 2 tiếng e chìm trong đau khổ...

Đấy các cụ thấy sợ không??? E có làm gì nên tội đâu mà cả HN hại e. Mai có khi phải đi bác sĩ, không nhỡ có làm sao thì bỏ bu...:'(:'(:'(
:)):)):)):))
ối giời ơi
:)):)):)):))

Djokovic

Xe điện
Cụ kém! Phải tay em thi em vớ cái kiếm cái vỏ chai. Một tay vặn volăng, tay kia làm công tác chỉnh vòi thoát nước như thường :)):)):)):)):)):))

Sợ tiếng "máy bơm" làm ồn với mấy chưn dài xinh tươi thì hé kính cho tiếng ồn nó át đi

Dù sao cũng chúc mừng cụ không bị bục bể chứa :)):)):)):))
Chưn dài ngồi ghế phụ thì thế lào?? Nhờ chỉnh luôn cái vòi chứ.. :)):)):)):))

anhdangve

Xe buýt
Quả này nhịn lâu dễ bị đột tử lắm :)) lần sau bác cứ lấy cái tóc ngoáy vào mũi là khỏi. :21:

ChiePCW

Xe tăng
Hè hè, em cũng tắc đường nhưng cầm cái chai lavie đổ sạch đi xả tạm vào đấy . Gần đầy mà vẫn muốn xả nữa đành nhịn, cũng hòm hòm khoảng 80%, biết thế lần sau cố mang cái chai nữa :))
Cụ cho vào cái chai xong có rút ra được không ạ ? :)):)):))

dajkachu0t

[Tịch thu bằng lái]
hôm trước em cũng gặp trường hợp như bác...
Hôm đấy xe ông già bị va chạm đến làm thủ tục bảo hiểm... điên thoại cho thì thằng nhân viên bảo chủ xe phải đến thế là em lại mất công ngồi ở quán nước trà đá đợi ông già (nằm ở láng hạ) đợi 1 lúc không thấy ông già đến, mãi đợi mãi mà trong người khó chịu quá. Đi thì sợ ông già đến không thấy ông lại chửi cho.... cố nhịn cố nhịn đến lúc không chịu nổi... em lên xe chạy ra láng(vì nhớ có cái nhà WC công công ở đấy) tìm mãi mà vẫn không thấy nó đâu... Thế là em liều mình lao vào 1 quán phở ven đường hỏi WC đâu lao tọt vào.. Rồi ra chủ quán đang hỏi mình ăn gì thì nhét 5000 vào tay chủ quán lên xe chạy mất.. hihi (giờ em nghĩ lại mà vẫn còn sợ)

Hớn Hở

Đi bộ
Nuẩn quẩn mãi, em đề xuất thế lày ạ,

Không chỉ dán vào mông xe, mờ bây giờ, chúng ta phải dán cả nô gô vào mặt mình, à, mặt nhà, mặt cơ quan, mặt cửa hàng... mọi cái mặt mà chúng ta sở hữu, có liên đới để anh em OF đi "ấy" nhờ khi cần.

HÃY THỬ TƯỞNG TƯỢNG LÚC BẠN ĐANG MÓT - HÃY HÀNH ĐỘNG VÌ OF VĂN MINH KHÔNG ÚP MẶT VÀO TƯỜNG !!!

Tien_TCFC

Xe điện
Hôm qua E cũng bị như Cụ chủ thớt. Em chở 2 Mợ trên OF này mới chán chứ :'(:'(:'(:'(:21:

chabelita

Xe buýt
E đến :77: cụ H.A Tuscani đấy! Đúng là cụ trai tân có khác khách khí với 2e đó quá, e kể chuyện của e cho cụ nghe nhé! Ngày e đang học ĐH có iu 1 e bên phân viện báo chí tuyên truyền, chở e = 2b đi chơi ăn uống xong đi 1 đoạn thì e buồn ..è quá liền phi đến chỗ vắng dừng xe, tắt máy e kia hoảng hốt kêu lên sao lại dừng ở đây? a định làm gì e thế? e mặc kệ chạy vào về đường ra sau gốc cây "thư giãn" :21: xong xuôi quay ra giải thích với e là ,.,,ko nhịn đc :21: e ấy nghe thế đấm mấy phát vào lưng e kêu: thế mà e cứ tưởng a định làm gì e :))
E nghĩ vụ của cụ H.A Tuscani thì cứ rẽ đại vào cái coffee nào đấy bảo a khát nước quá .,.. hoặc tùy vào độ thân mật mà nói thẳng ra là thằng cu của a nó bắt a phải :21: có khi 2e nghe thế lại bảo bọn e cũng muốn gặp thằng cu đó :21:

HA.Tuscani

Xe máy
E đến :77: cụ H.A Tuscani đấy! Đúng là cụ trai tân có khác khách khí với 2e đó quá, e kể chuyện của e cho cụ nghe nhé! Ngày e đang học ĐH có iu 1 e bên phân viện báo chí tuyên truyền, chở e = 2b đi chơi ăn uống xong đi 1 đoạn thì e buồn ..è quá liền phi đến chỗ vắng dừng xe, tắt máy e kia hoảng hốt kêu lên sao lại dừng ở đây? a định làm gì e thế? e mặc kệ chạy vào về đường ra sau gốc cây "thư giãn" :21: xong xuôi quay ra giải thích với e là ,.,,ko nhịn đc :21: e ấy nghe thế đấm mấy phát vào lưng e kêu: thế mà e cứ tưởng a định làm gì e :))
E nghĩ vụ của cụ H.A Tuscani thì cứ rẽ đại vào cái coffee nào đấy bảo a khát nước quá .,.. hoặc tùy vào độ thân mật mà nói thẳng ra là thằng cu của a nó bắt a phải :21: có khi 2e nghe thế lại bảo bọn e cũng muốn gặp thằng cu đó :21:
Haha...:21::21: người yêu như cụ thì e tấp vào nhà nghỉ từ lâu rồi chứ gốc cây làm giề, đằng này là khách trong Sì-Goòng ra chơi (lại còn làm VOV giao thông 91 me-ga-hẹc trong SG đấy, duyên thế), phải giữ hình ảnh trai Thủ Đô chứ cụ. Lúc đầu cũng nghĩ đến quán cafe nhưng vừa ngồi mấy nơi rồi, giờ lại ngồi các cháu nó lại tưởng e dở người :21: Đến đoạn cuối dính thêm phát tắc đường thì hết đỗ với gốc cây, thậm chí còn chả mở được cửa xe ý chứ. Sợ lắm...:mad:

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

ddthoa

Xe tăng
Cụ kém! Phải tay em thi em vớ cái kiếm cái vỏ chai. Một tay vặn volăng, tay kia làm công tác chỉnh vòi thoát nước như thường :)):)):)):)):)):))

Sợ tiếng "máy bơm" làm ồn với mấy chưn dài xinh tươi thì hé kính cho tiếng ồn nó át đi

Dù sao cũng chúc mừng cụ không bị bục bể chứa :)):)):)):))

Úi dzời! Mợ có nhãn quang tốt gứm, lại chịu khó tăm tia :)):)):))

khuya rồi vưỡn ngóng Tam Táo quay về hả mợ? Rót rượu cho mợ mà máy nó mắng. :102:
Chưa cao cụ ạ. 2 tay vặn volant còn để chân dài chỉnh súng ống hehehe