Cả Hà Nội hại em các cụ ơ i!!!!

HA.Tuscani

Xe máy
Dạ, chuyện thì chả có gì to tát ạ, nhưng bi giờ e vẫn thấy hãi. Có khi vài cụ đang đọc thớt này cũng gián tiếp hại e cũng nên. Chuyện là như vầy ạ:

Chiều nay e đi có mấy việc nên la cà mấy nơi, nóng nực nên ngồi đâu cũng tu cho rõ lắm nước. Lúc ở nhà ông anh cũng định giải quyết nỗi buồn nhưng khổ nỗi WC nhà ông ý liền ngay phòng khách, lúc đấy lại hơi đông nên e thẹn, nhủ thầm nhịn về nhà vậy.

Đi được 1 lúc thì ban-căng quá, giá mà trên xe có mỗi mình iem thì e cũng tấp đại vào đâu đánh liều phát, nhưng khổ nỗi lại có thêm 2 e xinh đẹp nên e lại cố nhịn. Vào trong phố, trời ơi các cụ biết sao không??? Nó là nỗi kinh hoàng đối với e. Về đến Cầu Giấy tắc, đi toi mất 30 phút. E cắn răng vượt qua được cửa ải này thì tới Nguyễn Thái Học lại tắc, lại làm thêm của e gần 20 phút. Qua được, e phóng như bay về đến Kim Ngưu lại tắc, ối zời ơi là zời... E nhìn dòng người mà e hoa cả mắt. Giá mà có gốc cây nào văng vắng thì 2 e xinh đẹp chứ 10 em e cũng mặc, nhưng khổ nỗi tắc đường với vắng chả liên quan.

Vừa gồng vừa vặn vô-lăng cuối cùng cũng về được đến nhà. Định nhanh nhanh chóng chóng...mở khóa mà e cứ cuống hết cả lên. Mở được khóa cổng, vào khóa nhà thì bà già hnay lại cẩn thận tương đến tận 2 khóa mở mãi mới hết...:'( Đúng là "họa đến tấp nập". Tính từ Mỹ Đình về đến nhà e phải mất đến hơn 2 tiếng đồng hồ, 2 tiếng e chìm trong đau khổ...

Đấy các cụ thấy sợ không??? E có làm gì nên tội đâu mà cả HN hại e. Mai có khi phải đi bác sĩ, không nhỡ có làm sao thì bỏ bu...:'(:'(:'(

jojo_b

Xe tăng
Website
360.yahoo.com
phí của giời!!!:)):)):)):)):)):))
anh ơi,đường Cầu giấy thì thiếu gì chỗ để giải quyết!em thấy có cái bức tường gần đường rẽ vào chùa Hà ngày nào mà chẳng có mấy anh giai úp mặt vào đấy

Phao Binh

Xe hơi
Mựa lần sau bác đừng dại mà nhịn tè nhé! Hai tháng vừa rồi em buốt hết cả cu vì 1 viên sỏi đới...May mà nín thở siết cò nên nó văng được ra ngoài "NHẸ NỢ!":21::21::21:

Black Art

Xe tải
O*, có phần quan trọng nhất là có...kịp hay k0 thì k0 thấy bác chủ nói nhỉ!? E dự là sau nhiều lần cố gắng... nhưng vẫn k0 kịp nên bác chủ ỉm đi k0 kể đoạn sau nữa :D :)):))

Canon_s3is

Xe điện
Dạ, chuyện thì chả có gì to tát ạ, nhưng bi giờ e vẫn thấy hãi. Có khi vài cụ đang đọc thớt này cũng gián tiếp hại e cũng nên. Chuyện là như vầy ạ:

...

Vừa gồng vừa vặn vô-lăng cuối cùng cũng về được đến nhà.

...
Cụ kém! Phải tay em thi em vớ cái kiếm cái vỏ chai. Một tay vặn volăng, tay kia làm công tác chỉnh vòi thoát nước như thường :)):)):)):)):)):))

Sợ tiếng "máy bơm" làm ồn với mấy chưn dài xinh tươi thì hé kính cho tiếng ồn nó át đi

Dù sao cũng chúc mừng cụ không bị bục bể chứa :)):)):)):))

phí của giời!!!:)):))
anh ơi,đường Cầu giấy thì thiếu gì chỗ để giải quyết!em thấy có cái bức tường gần đường rẽ vào chùa Hà ngày nào mà chẳng có mấy anh giai úp mặt vào đấy
Úi dzời! Mợ có nhãn quang tốt gứm, lại chịu khó tăm tia :)):)):))

khuya rồi vưỡn ngóng Tam Táo quay về hả mợ? Rót rượu cho mợ mà máy nó mắng. :102:

Chỉnh sửa cuối:

sauken

Xe container
Tưởng nhớ
hì, chào bác ha.tiburon
lần lái xe trên of trước: Hôm qua, lúc 08:13 pm
có 1566 đoạn đường mới từ lúc bác xuống xe.
Thư riêng: Chưa ngó 0, tổng cộng 0.

Chưa có cái vote nào đâu, viết cái gì hay hay đi bác.
:21::21::21::21::21:

penguinvn

Xe đạp
Bác này siêu thật, như em là kiếm chai lavie rồi đó. Kiêủ gì trên xe bác chả có vaì cái ??!!!

nmdztac

Xe đạp
canon nói:
Cụ kém! Phải tay em thi em vớ cái kiếm cái vỏ chai. Một tay vặn volăng, tay kia làm công tác chỉnh vòi thoát nước như thường
Nhỡ của bác ấy không vừa cái chai thì sao hả bác. Mà thông thường khi đang mắc thì em sợ là nó to hơn cả cổ chai đó, chưa kể đến chuyện đưa vào rồi không rút được ra thì saoooooo

Pro car

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Ô! Thế ra ca sĩ "Lương Bàng Quang" cũng có nick trên OF cơ đấy! :)):))
Đùa chứ cụ chơi dại quá! Nó mà vỡ bóng *** thì có đi cấp cứu ở cái bệnh viện xịn gấp 10 lần con Bạch Mai cũng không đỡ được đâu nhá!

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

caisua

Xe lăn
tình hình tắc đường như này em đi buôn máy tán sỏi + bỉm người lớn, đề nghị đăng kí kích cỡ với mốt nha

HUNGSMUN

Xe container
Cảm giác này em đã được tận hưởng, có lần vào SG công tác rồi đi nhậu, trên đường đi hát hò thì bắt đầu có cảm giác...trên xe có hai đối tác một nam một nữ. Hỏi bác tài quanh đây có chỗ nào giải quyết không bác ấy bảo không có, thôi thì cố vậy...Em nhịn đến độ run hết cả chân tay may mà không bục...:102::102::102: CHia sẻ cảm xúc với bác chủ thớt:P

ducxit

Xe điện
có lần HN mưa to đường tắc xe ken dày đặc em bị tắc 1 tiếng đồng hồ trên đường mà cũng ko tấp vào đâu để giải quyết được sau lần đấy cũng sợ nên em rút kinh nghiệm là trước khi lên xe cứ xử lý trước cho xong xuôi nhẹ nhàng đã.

chuột 74

Xe điện
công nhận van của cụ xịn thật:21::21::21:,ngày trước cũng bị 1 phát gần 3 tiếng,lúc tìm được chỗ phải mất mấy phút mới thông nòng được.cảm giác đó phê lòi:)):)):))
từ đó sợ đến bi giờ:102:

fatboy

Xe tăng
phí của giời!!!:)):)):)):)):)):))
Đường Cầu Giấy thì vào Topcare mà giải quyết chứ :))

TuFantasy

Xe tăng
Website
360.yahoo.com
Nhưng cụ chủ thớt giải quyết nặng hay nhẹ thế :))
Nếu là nặng thì em còn thông cảm cho việc cụ ko đi ở nhà người khác chứ còn giải quyết nhẹ mà cụ ngại đi ở nhà người khác thì em cũng :77:

small_best

Xe lăn
Lúc đấy mà đường vắng, cụ phóng nhanh quá rùi gặp gì mà phải phanh gấp thì ko biết nó có bị phọt tuôn trào ko nhỉ? :21::21::21: