[CCCĐ] Cả gia đình cùng phượt Anh, Scotland bằng xe tự lái

medela

Xe container
Website
www.dhl-meditech.com
Sorry cụ @đứngcạnhcửasổ em không có, bây giờ cụ nói làm em tiếc mãi.

medela

Xe container
Website
www.dhl-meditech.com
Cảm ơn cụ @Phuvh đã mua máy hút sữa của nhà em. Cụ cố gắng giúp vợ thực hành nuôi con bằng sữa mẹ để con khỏe và thông minh nhé. Nếu có gì thắc mắc hoặc gặp khó khăn trong quá trình NCBSM (nuôi con bằng sữa mẹ) thì cụ vào Facebook /Medela Vietnam để tham vấn, cụ cứ ới em sẽ bảo người hỗ trợ. Nuôi con bằng sữa mẹ là nhất đấy cụ ạ, không có một loại thực phẩm nào có thể sánh được với sữa mẹ đâu cụ.

Chỉnh sửa cuối:

HnA

Xe tăng
cụ cho chi tiết con xe đưa cà nhà cụ đi chơi đi?

medela

Xe container
Website
www.dhl-meditech.com
Vì nghề của em liên quan đến sữa mẹ, nên khi vào thăm bảo tàng tự nhiên, thấy phòng cho con bú là chụp ngay. Cửa đóng im-ỉm, thỉnh thoảng em lại thấy một bà mẹ bế con lẻn vào, tò mò quá thôi? Em giơ máy ảnh lên chụp để làm tư liệu mà các em bé ngồi chỗ đấy nhìn em như người ngoài hành tinh rơi xuống ý, rất là mắc cỡ với cái ảnh này.

Chỉnh sửa cuối:

medela

Xe container
Website
www.dhl-meditech.com
Bắt quả tang cụ @đứngcạnhcửasổ cũng đến công viên Holland Park nhé. Em cũng hay lượn xem cuộc sống xứ người chứ những điểm Du lịch nổi tiếng đông đúc là em ngại lắm. Anyway em với cụ mà phối hợp bắn phá cái đề tài Anh Quốc này thì càng hay cụ nhể.

Jackie N

Xe hơi
Chúc cụ đi vui vẻ! Tổng chi phí hết bao nhiêu cụ tổng hợp rồi phọt lên đây cho em biết với. E tích kiệm cho cả gđ đi chuyến cho nó mở mày mở mặt

medela

Xe container
Website
www.dhl-meditech.com
cụ cho chi tiết con xe đưa cà nhà cụ đi chơi đi?
Bây giờ chưa đến đoạn thuê xe cụ ạ. Ở London mà đi xe thì mất tiền phí giao thông trong đô thị (aka congestion charge) 11.5 Pounds/ngày, cộng tiền gửi xe qua đêm khoảng 25 pounds/ngày, với tiền thuê xe khỏang 30 pounds/ ngày nữa thì thành một khoản khơ khớ mà lại phải lái mệt người, nên em chọn phương tiện giao thông công cộng cho khỏe. Đi giao thông công cộng cũng có cái thú là tiếp xúc với cuộc sống của người dân bản địa, xem cách họ đối xử với mình ntn và hơn cả là thực hành giao tiếp tiếng Anh cho bọn trẻ con.

Chỉ khi đi từ Anh lên Scotland và đi các vùng hẻo lánh thì em mới thuê xe đi thôi ạ.

medela

Xe container
Website
www.dhl-meditech.com
Cảm ơn cụ @Jackie N , em chẳng cộng tổng tiền đâu cụ ạ. Có ít thì tiêu kiểu ít mà có nhiều thì tiêu kiểu nhiều, tùy theo điều kiện mỗi người, đi du lịch em hạch toán được mỗi tiền vé máy bay còn lại thì về kéo cầy trả nợ dần-dần.

chuotlang

Xe lừa
@ xong cụ phải chọn nịck đó ngay dưới, nó có ghi chú avatar và số km của nick đó cơ

LoveCar&Girl

Xe tải
Dân bển sài công trình công cộng mà không mất xu nào sướng cụ nhỉ

medela

Xe container
Website
www.dhl-meditech.com
Tiếp ảnh khu chơi cho trẻ con trong công viên Holland Park

Em rất kết các khu vui chơi cho trẻ con ở bên này. Đây thực sự thể hiện sự quan tâm thật lòng của xã hội đối với trẻ em, chẳng cần phải nói nhiều lời lộng ngôn. Một xã hội nhân văn thật sự thì cứ nhìn vào cách nó đổi xử với mầm non của mình là biết ngay. Đây cụ xem trong khu chơi của trẻ có toa lét, phòng tắm, thay đồ để các ông ấy không phải tè bậy, chơi bẩn quần áo thì có chỗ thay quần áo.

Các trò chơi đều có mục đích giúp trẻ phát triển thể chất và trí tuệ và được thiết kế có độ an toàn cao.

Thân cây cổ thụ khi bị đốn đi cũng vẫn được để lại trong vườn để tạo môi trường sống cho nhiều loài khác.

Trò cảm giác mạnh này người lớn cũng muốn tham gia.

Chỉnh sửa cuối:

letrungthanh17

Xe tăng
Trờ này ở Công viên Cầu giấy cũng có cụ ạ, hay đáo để!
Trò cảm giác mạnh này người lớn cũng muốn tham gia.

[/QUOTE]

Davidang

Xe tải
Tiếp ảnh khu chơi cho trẻ con trong công viên Holland Park

Em rất kết các khu vui chơi cho trẻ con ở bên này. Đây thực sự thể hiện sự quan tâm thật lòng của xã hội đối với trẻ em, chẳng cần phải nói nhiều lời lộng ngôn. Một xã hội nhân văn thật sự thì cứ nhìn vào cách nó đổi xử với mầm non của mình là biết ngay. Đây cụ xem trong khu chơi của trẻ có toa lét, phòng tắm, thay đồ để các ông ấy không phải tè bậy, chơi bẩn quần áo thì có chỗ thay quần áo.

Nhà em đi Regent Park, chỉ có toalet của các ông con, kg có toalet cho man mới nhục :)

medela

Xe container
Website
www.dhl-meditech.com
@Davidang số cụ đen, hề hề. Em xin chia bùn cùng cụ, thế thì cụ phải dùng chai lavie nhỉ.

Tranh thủ cùng chủ đề trẻ em, em post luôn ảnh khu vui chơi cho trẻ em loại cao cấp ở công viên Hyden Park, phiên bản: Cướp biển caribbe

đứngcạnhcửasổ

Xe container
Nhà em đi Regent Park, chỉ có toalet của các ông con, kg có toalet cho man mới nhục :)
Cảm ơn @Davidang

Có 04 toilets cho người lớn mà (đi hơi xa một chút).

Một cái nằm ở Park Hub (cái nhà to tròn tròn, nằm cạnh bãi cỏ trung tâm).
Một cái nằm cạnh rạp hát ngoài trời.
Một cái nằm ở góc đường Chester cắt Broadwalk.
Một cái nằm ở cạnh chỗ cho thuê thuyền.