[Funland] Cá dọn bể...

HuyArt

Xe lăn
Đừng quên, ngày mai bắt đầu điều lệ mới của Huyart, nơi tôi có thể kéo khóa phẹc mơ tuya hủy đăng ký kết bạn, cắt đứt giao hảo(tức là bờ lốc) tất cả những thành phần cá dọn bể, si nghĩ bằng ngón tay trên bàn phím, share tin thiếu trách nhiệm và thiếu vi chất
Đừng quên hạn chót vào giờ Tý đêm nay, nó có thể làm sứt mẻ hòa khí giữa chúng ta và gây ra sự bất tiện không đáng có
Nhân tiện đây, tôi cho phép facebook sử dụng mọi bài viết, thông tin, hình ảnh riêng tư, thậm chí cả ảnh nhạy cảm giường chiếu nếu có, trong cả quá khứ, hiện tại và tương lai, kể cả kiếp sau(nếu có). Trong trường hợp Facebook sử dụng chúng kiện tụng chống lại tôi, thì tôi cũng kệ mẹ...
Nhưng các thực thể liên quan, tức bao gồm có thể là bạn trong đó, dùng chúng để chống lại tôi thì bạn nên học gấp 1 lớp bổ túc về đạo đức học và luân lý học cơ bản. Việc vi phạm quyền đưa ra điều lệ cá nhân của tôi, cũng như chống lại tôi có thể bị luật an ninh mạng quật roi mây vào đuýt và gửi thông báo về cho gia đình và cơ quan để xử lý
Lưu ý: Facebook bây giờ là một thực thể lõa thể và đầy bất trắc. Tất cả thành viên của fb phải đăng bản thông báo như thế này để tránh nhọc long thể và đau đầu vô cớ về sau. Nếu bạn thích, bạn có thể sao chép hoặc share điều lệ/thông báo này cho đỡ mất công tip chữ, đỡ mòn vân tay và đỡ phí tiền chơi mạng. Nếu bạn không đưa ra một tuyên bố như này, facebook sẽ ngầm hiểu nhà bạn đang nợ tiền internet và/hoặc có thể hàng xóm nhà bạn bất chợt thay mật khẩu oai phai lâu nay bạn hay dùng chùa. Hoặc đơn giản là dây mạng nhà bạn bị hàng xóm phơi đồ lót nhiễm từ gây mất mạng cục bộ
TÔI ĐỒNG Ý CHO FACEBOOK CHIA SẺ ĐIỀU LỆ RIÊNG TƯ VÀ THÔNG BÁO NÀY

WhiteGet

Xe điện
Em không chơi phây, nhưng sáng nay đọc báo thấy bài nói về vụ này cũng thấy hài, dân mình đúng là hết thuốc thật.

quangsot

Xe lăn
Dùng Facebook thì khi cài đặt và chạy ứng dụng đã cấp cho hầm bà lằng các quyền rồi. Nếu không muốn nó sử dụng thông tin của mình thì chỉ có cách xoá app không dùng nữa.

HuyArt

Xe lăn
Em không chơi phây, nhưng sáng nay đọc báo thấy bài nói về vụ này cũng thấy hài, dân mình đúng là hết thuốc thật.
Cái trò lừa con nít thiếu muối i ốt như thế này mà thiên hạ vẫn cứ nhao lên mòn hết vân tay

HuyArt

Xe lăn
Dùng Facebook thì khi cài đặt và chạy ứng dụng đã cấp cho hầm bà lằng các quyền rồi. Nếu không muốn nó sử dụng thông tin của mình thì chỉ có cách xoá app không dùng nữa.
FB nói riêng và mạng xã hội nói chung nó chỉ là xa lộ cho các con giời lượn, dĩ lẽ nó cũng phải có điều lệ quy định để đảm bao an toàn giao thông trên xa lộ ấy. Chấp nhận tham gia GT trên xa lộ thì cũng nên chấp nhận các quy định an toàn trên xa lộ ấy(nếu có)
Đằng này cứ share tin vịt như lũ vịt, rác hết cả tai bác ạ
Trào lưu se tin vịt này giống cái trò chia sẻ các bài viết về phật pháp, rồi dọa người ta ko share thì sẽ gặp rủi ro abc. Bọn đưa tin đã khốn nạn, mà người chia sẻ cũng ngáo

Nha Trang@

Xe điện
Bỏ nút “Share” đi là xong, chi cho rắc rối phức tạp rứa.

HuyArt

Xe lăn
Cháu thì kệ chúng ló (FB ấy) sử dụng gì thì sử dụng.
Chơi fb như đứng trần truồng trên sân khấu 4 mặt có đèn moving head soi rõ từng cọng lông, vậy mà đòi riêng tư thì có xa xỉ quá không?
Muốn riêng tư thì vặt 2 cái lá mít che đôi mắt lại cụ nhở?

VCHDHN

Xe container
Hôm qua em thấy đứa em chơi cùng nó bốt bài ntn. Thằng này thuộc dạng nhanh nhẹn hiểu biết quan hệ rộng :))...Nó suýt làm em nao núng:)), nhưng chợt nhớ tới mấy lần trước trò này từng diễn ra rồi nên kệ cm.

SubmarineTH

Xe buýt
Cái nhảm nhí này lâu rồi mà, hình như từ năm trước. Giờ đứa chết mẹ nào lại đào mồ trên fb thế.

tienaka

Xe điện
Trò này nay diễn lại lần thứ 2. Thấy nhiều người dù có học hành làm chức vụ cao cũng chia sẻ. E bó tay

dalink

Xe điện
Trò này nay diễn lại lần thứ 2. Thấy nhiều người dù có học hành làm chức vụ cao cũng chia sẻ. E bó tay
Người lớn tuổi nhiều lúc k để ý đến mạng mẽo nên k có kiến thức về mảng này. Buồn nhất là các bạn trẻ. Công nhận số lượng người ngu trong xã hội là rất lớn :))

HuyArt

Xe lăn
Hôm qua em thấy đứa em chơi cùng nó bốt bài ntn. Thằng này thuộc dạng nhanh nhẹn hiểu biết quan hệ rộng :))...Nó suýt làm em nao núng:)), nhưng chợt nhớ tới mấy lần trước trò này từng diễn ra rồi nên kệ cm.
Nhanh ko phải lúc nào cũng tốt, nhất là quan hệ vợ chồng
Hiểu biết nhưng ko phải cái gì cũng biết hết
Quan hệ nhiều thì rộng hoặc mất nguyên khí, báu gì? kkk

HuyArt

Xe lăn
Người lớn tuổi nhiều lúc k để ý đến mạng mẽo nên k có kiến thức về mảng này. Buồn nhất là các bạn trẻ. Công nhận số lượng người ngu trong xã hội là rất lớn :))
Nói ngu nghe nặng đô quá, cụ nói thiếu vi chất là được dồi

HuyArt

Xe lăn

Mr met

Xe tăng
Nhanh ko phải lúc nào cũng tốt, nhất là quan hệ vợ chồng
Hiểu biết nhưng ko phải cái gì cũng biết hết
Quan hệ nhiều thì rộng hoặc mất nguyên khí, báu gì? kkk
Ơ mệ cụ đá đểu em với vài cụ ofer trên này đấy à =))