[Funland] Cập nhật chuyện anh ỦN

Nha Trang@

Xe điện
Cụ nào tinh mắt nhìn giúp cái, hình như cây đàn này thiếu mất 1 giây, chỉ có 5 giây chỉ treo để làm cảnh, thế mà ỦN vẫn chém:D
Đúng rùi! Dây số 6 bị đứt mất thế mà Ủn vẫn chơi... Chắc Ủn nghĩ đờn vọng cổ.

Chỉnh sửa cuối:

Ngo Rung

Xe lăn
Đúng rùi! Dây số 6 bị đứt mất thế mà Ủn vẫn chơi... Chắc Ủn nghĩ đờn vọng cổ.
Các cụ ác cảm quá đâm mờ cả mắt :)), đúng là thiếu 1 dây, nhưng ít nhất 2 cây trên tường trong đó 1 cây đủ 6 dây sao anh Ủn không cầm mà chém, lại cầm cây thiếu 1 dây. Như vậy có thể hiểu anh Ủn chắc là có "théc méc" gì đấy?, chứ không đã cười tươi hết cỡ để làm hàng roài =))

Chỉnh sửa cuối:

minhchi233

Xe điện
Các cụ ác cảm quá đâm mờ cả mắt :)), đúng là thiếu 1 dây, nhưng ít nhất 2 cây trên tường trong đó 1 cây đủ 6 dây sao anh Ủn không cầm mà chém, lại cầm cây thiếu 1 dây. Như vậy có thể hiểu anh Ủn chắc là có "théc méc" gì đấy?, chứ không đã cười tươi hết cỡ để làm hàng roài =))
Anh ấy chỉ đạo phải làm cây guitar Triều tiên 5 dây mà chơi hay hơn cây Tây ban cầm nguyên bản kia. Thiên tài là phải thế.

Đam mê

Xe tăng
Thỉnh thoảng có thớt về "hot nhân" nài cũng hay....., nói giề thì nói e thấy chú e tướng tá dư lày thì chắc khoản kia kém lắm, muốn cho đối tác thăng hoa thì lại phải dùng 1 đống công cụ hỗ trợ........... ;))

xe lexus

Xe tải
Nó chửi. A dua theo bố nó chửi ta từ 75

"Lên án" ta hồi 7x là cái ông trong khung ảnh đấy ạ, ông Kim Nhật Thành (Kim il-sung).
Chính sách ngoại giao của ông ta luôn đu dây giữa Nga và Trung Quốc, vì lợi ích dân tộc của ông ta mà thôi. Khi VN đánh Khmer đỏ thì Đặng, Kim đồng thanh tố Nga và Việt Nam "Tiểu bá, đại bá", long trọng tiếp đón Polpot tại Bình Nhưỡng.

Thỉnh thoảng có thớt về "hot nhân" nài cũng hay....., nói giề thì nói e thấy chú e tướng tá dư lày thì chắc khoản kia kém lắm, muốn cho đối tác thăng hoa thì lại phải dùng 1 đống công cụ hỗ trợ........... ;))
Hehe! Em không biết anh Ủn có "dùng 1 đống" như cụ nói không?:D. Nhưng em thấy "đối tác" của anh ý tươi tắn lắm ạ!
Đây, cụ xem ảnh đệ nhất phu nhân của anh ý đây này.

Đây nữa nhé, Kim Jong-un và vợ Ri Sol-ju đến thăm đơn vị 1017 Quân đội nhân dân Triều Tiên (KPA).

tauchien

Xe tăng
Mà em cũng thấy rất lạ là từ người nhớn đến trẻ trâu cứ gặp Ủn tướng quân là nức nở ngay được, cái này em nghĩ là ép buộc chứ không thật.
Đều là thật cả cụ nhé, vị chuyện gặp lãnh đạo ko đơn giản, việc xúc động khi gặp lãnh đạo ko chỉ ở đây mà các quốc gia. Có bà gặp Obama xúc động tới mức cẩm khẩu đấy... Còn riêng ở BTT, gặp lãnh đạo mà lãnh đạo có cử chỉ than mật có khi đổi đời, vì sẽ đc tuyên dương, sẽ là tấm gương ... nên sẽ thuận lợi sau này.

tauchien

Xe tăng
Giọng đọc của phát thanh viên đặc biệt duy nhất trên TQ, nhấn mạnh, lên xuống, ... nghe thế nào ấy...! Chắc LĐ nghe sướng lắm.

Vulcan V70

Xe trâu
Anh Ủn vừa thị sát quân đoàn 9 báo Rhodong đăng 24-5

lmnam2003

Xe buýt
Đều là thật cả cụ nhé, vị chuyện gặp lãnh đạo ko đơn giản, việc xúc động khi gặp lãnh đạo ko chỉ ở đây mà các quốc gia. Có bà gặp Obama xúc động tới mức cẩm khẩu đấy... Còn riêng ở BTT, gặp lãnh đạo mà lãnh đạo có cử chỉ than mật có khi đổi đời, vì sẽ đc tuyên dương, sẽ là tấm gương ... nên sẽ thuận lợi sau này.
Vầng cụ, xúc động thì đương nhiên ở đâu cũng có nhất là đối với lãnh đạo nhiều công với đất nước, dưng em thấy dân BTT thể hiện 1 cách thái quá quá ợ. Mờ Ủn tướng quân thì càng chưa có công lao gì, từ lúc nắm quyền việc làm nhiều nhất là thanh trừng nội bộ.

tauchien

Xe tăng
Vầng cụ, xúc động thì đương nhiên ở đâu cũng có nhất là đối với lãnh đạo nhiều công với đất nước, dưng em thấy dân BTT thể hiện 1 cách thái quá quá ợ. Mờ Ủn tướng quân thì càng chưa có công lao gì, từ lúc nắm quyền việc làm nhiều nhất là thanh trừng nội bộ.
Đúng là thái quá ! Tuy nhiên dân chúng thường cảm tính, vì họ đc tuyên truyền anh ấy là thiên tài, được cả bộ máy quốc gia ca ngợi hàng ngày... nên dân chúng nghiễm nhiên coi a là thiên tài, mặt trời của đất nc... Ngoài ra, a ấy nổi tiêgs toàn cầu, vì nhiều lẽ mà có nhiều, rất nhiêu ng muốn bắt tay, chụp ảnh cùng a ấy. E đảm bảo, cụ đc gặp và chụp ả với Ủn thể nào chả Up lên OF cho a e chiêm ngưỡng. Cơ mà, cơ hội đó ko đến với nh người.

lmnam2003

Xe buýt
Đúng là thái quá ! Tuy nhiên dân chúng thường cảm tính, vì họ đc tuyên truyền anh ấy là thiên tài, được cả bộ máy quốc gia ca ngợi hàng ngày... nên dân chúng nghiễm nhiên coi a là thiên tài, mặt trời của đất nc... Ngoài ra, a ấy nổi tiêgs toàn cầu, vì nhiều lẽ mà có nhiều, rất nhiêu ng muốn bắt tay, chụp ảnh cùng a ấy. E đảm bảo, cụ đc gặp và chụp ả với Ủn thể nào chả Up lên OF cho a e chiêm ngưỡng. Cơ mà, cơ hội đó ko đến với nh người.
Ha ha, em lạy cụ ợ, em mờ được chụp ảnh với cu Ủn tướng quân thì em khoe các cụ OF nhà mềnh đầu tiên đấy ạ.

xe lexus

Xe tải
Ha ha, em lạy cụ ợ, em mờ được chụp ảnh với cu Ủn tướng quân thì em khoe các cụ OF nhà mềnh đầu tiên đấy ạ.
Cụ vui tính thật đấy.=P~. Nhưng thực ra muốn được chụp ảnh chung với Ủn tướng quân cũng không phải quá khó, miễn là có quyết tâm chính trị cao cộng với đôi chân vững chắc, bất chấp cái lạnh của tuyết giá nữa ạ.=P~

Trời không phụ lòng người. Vầng Thái Dương hiển hiện ngay trước mắt: Lãnh tụ tối cao và binh sĩ tại ngọn núi Paektu. Đây là núi cao nhất bán đảo Triều Tiên nằm giáp với biên giới Trung Quốc.

trauxanh

Xe lăn
Các cụ cho em hỏi khí ko phải đây chắc là con em của giai cấp cần lao?

Nhiều cụ thắc mắc về cái ảnh này....
Các cụ có thấy là bọn khóc kém sẽ được xếp ra phía sau không? :D

audi 00

Xe tải
Bộ quân phục của Triều Tiên xấu vãi, rộng thùng thình.