[Thảo luận] Các cụ cho lời bình về tay lái lụa misubisi của công tử con nhà giàu

cuongmc

Xe đạp
Vụ này em cũng được chứng kiến gần như từ đầu của sự việc. Chiếc xe này chạy từ hướng bưu điện Móng cái xuống với tốc độ cao và đi kiểu chữ chi (chắc lx cũng có tý men). Sau đó mất lái lao lên vỉa hè đâm vào 1 bồn hoa và chỉ dừng lại khi đâm vào cửa hàng bán hoa đó. Rất may vụ này không có thiệt hại nào về người cả vì lúc đó cũng muộn tầm 22h, đường vắng không còn người qua lại và chủ cửa hàng (mặc áo phông đen ở ảnh trên) vừa đóng cửa khoảng 10'. Nếu chậm 1 lúc nũa thì ...^:)^^:)^^:)^ em không dám nghĩ tói nữa.

Chỉnh sửa cuối:

awu05

Xe điện
Website
www.toandung.com
Sao bác biết là công tử con nhà giàu nhỉb-)
Nhà này có KS khá to 5 tầng đối diện của khẩu Ka Long, ông bố thì trong giới buôn bán rất nhiều người biết. hết

vietran

Xe ba gác
Cụ chủ thớt cứ làm như ai trên diễn đàn này cũng ở sát cửa khẩu móng cái ý và nhìn là nhận ra ngay cái xe của ai.
Cứ lấp la lấp lửng, mà chuyện thì chả có gì lớn.

GETZ MT 1.1

Xe hơi
Đọc đến đây vẫn chưa hiểu ý cụ chủ thớt lắm, chả nhẽ cứ nhà có KS rồi bị tai nạn rồi thành " Công tử con nhà giàu, tay lái lụa... ". Đến chịu với cụ, đã viết bài phải có đầu đuôi đầy đủ chứ ạ, cụ cứ cho mấy cái ảnh lên rồi giật tít thật kêu bắt anh em tự suy luận. Giá mà nhà em ở cạnh đấy thì may ra hiểu ý cụ .

toiditimem

Xe tải
Website
www.shopkorea.com.vn
EM xem đến đây mà vưỡn chưa thủng rì cả, chugn quy là tại do cụ chủ sợ bị xì lốp, chán :-w,