Các bác tư vấn cho em về việc dán phim cách nhiệt LUMA ?

GMUS

Xe tải
LLumar là một loại phim thuộc dòng cao cấp và mình xin chia sẻ một chút hiểu biết của mình về các loại phim thuộc dòng phim cao cấp để các bạn tham khảo nhé.
Vkool, Sungard, LLumar đều xuất xứ từ Mỹ (cùng một tập đoàn sx luôn nhé) và hiện tại chưa có hàng giả, hàng nhái, nên có thể tin tưởng khi lựa chọn. Tuy nhiên, nếu xét về góc độ kinh tế trên cùng một gói phim cao cấp có chất lượng ngang nhau giữa Sungard, LLumar và Vkool thì giá thành của Vkool rơi vào khoảng 10-13tr còn Sungard, LLumar rơi vào khoảng 9-11tr, sự chênh lệch này, như được tìm hiểu thì là do Vkool có thời gian gia nhập thị trường sớm hơn Sungard, LLumar và hiện tại Sungard, LLumar đang muốn cạnh tranh, mở rộng thị trường nên để ở mức giá thành cạnh tranh, hấp dẫn hơn Vkool.
Với hàng 3M (Mỹ) thì giá cả mềm hơn so với hai thương hiệu trên nhưng lại rất dễ bị sài nhầm hàng rẻ tiền, made in China nên các bạn cũng nên thận trọng.
Hàng FSK (Nhật) cũng có giá cả tương đường 3M (xịn) nhưng cũng tồn tại nhược điểm là dễ gặp phải hàng nhái.
Sự chia sẻ của mình hi vọng sẽ giúp ích được nhiều bạn trong việc lựa chọn phim cách nhiệt cho xế yêu của mình. hihi. Chào cả nhà!
Nhà em là đại lý cấp 1 của phim cách nhiệt LLumar, các cụ mợ nào có nhu cầu aloo em, giảm cho các cụ mợ 10%, so với giá chính hãng

GMUS

Xe tải
Cụ cho em hỏi có cách nào phân biệt LLumarxịnn và LLumar đểu không ạ? Hay LLumar chưa có hàng đểu mà chỉ khác nhau ở mã sản phẩm?
Có LLumar không sịn cụ nhé, tyu nhiên, LLumar sịn thi do Công ty Ngôi Sao bảo hành, và nhân viên của hãng dán nhé

Hội Kute

Xe máy
Em nghĩ bác nên thửu dán phim SOLAR MASTER, hãng Film hàng đầu của mỹ, bảo hành 10 năm và chất lượng rất tốt bác nhé!!
Nếu có nhu cầu lắp đặt bác qua trung tâm bên e tư vấn cho nhé!!!

InnoG

Xe buýt
Mình thì không biết tại sao rất dị ứng với 3M, mặc dù nó có cả hàng chuẩn xuất xứ mĩ nhưng cứ nghĩ đến cái bọn 3M là nghĩ đến cái bọn Trung Quốc đáng ghét, nên nói đến 3M là mình từ chối luôn mới lạ chứ. Trước mình có một em cũng lựa chọn dán phim Vkool nhưng vừa rồi mới sắm em mới, mình không chọn Vkool nữa mà chuyển sang dùng Sungard vì được biết Sungard và Vkool đều xuất xứ Mỹ, lại cùng một tập đoàn, chất lượng ngang nhau và chỉ là cái vào trước cái vào sau nên giá cả có sự chênh lệch và mình đã lựa chọn Sungard một vì giá thành thấp hơn Vkool chút ít, phần vì thấy có cảm giác thích và tin tưởng khi đến trực tiếp cty của họ. Cảm giác tiếp xúc ban đầu cho đến khi đến dán xe và cảm nhận về chất lượng phim thì có thể nói là mình rất hài lòng về phong cách làm việc chuyên nghiệp, thân thiện và có trách nhiệm của nhân viên Sungard. Về chất lượng phim mình cũng hoàn toàn hài lòng và so với em cũ của mình, mình còn cảm thấy cách dán phim của Sungard nhìn đẹp hơn. Sau khi chia sẻ nhận xét đó với thợ dán phim, mình mới được biết đấy là phong cách riêng của Sungard. Thế nên mình thấy, thị trường bây giờ rất phong phú và đa dạng chứ không chỉ một vài loại trên đầu bạn ợ, cái chính là mình có cơ hội được biết đến, được tìm hiểu ntn thui.
Hãng Sungard ở đâu cụ ơi, em cũng đang định dán đây, nắng nôi quá ợ, thanks?!

88H88888

Xe điện
Phim ô tô Sun-Gard 3M Crystalline, 0906-290102
Website
www.sun-gard.net

xemax

Xe máy
không phải tại Việt Nam mà hầu hết các quốc gia đều dán phim cách nhiệt để chống nóng, cách nhiệt, bảo vệ và thẩm mỹ. Khí hậu tại Việt Nam cũng tương đối khắc nghiệt do vậy bác nên dán phim.
Còn dán loại nào thì tuỳ bác lựa chọn. Trên thị trường có khoảng trên 10 nhà cung cấp nhưng có 3 nhà cung cấp nhiều nhất trên thị trường đó là Vkool - LLumar - 3M tầu.
Hi cụ!
Em đang lựa chọn loại nào để alo cho cụ đây ạ!

Film LLumar

Xe điện
Website
llumar.com.vn
Hi cụ!
Em đang lựa chọn loại nào để alo cho cụ đây ạ!
Dạ vâng, rảnh cụ vào gian hàng em nghía tham khảo ạ... Nếu rảnh hơn thì mời Cụ qua bên em chơi nghe tư vấn check test các kiểu cho vui ạ :D
Có gì cụ alo em số cầm chân 0904 887 787 để em có ưu đãi và phục vụ chu đáo nhất ạ :)

Chỉnh sửa cuối: