[Funland] C-Club và một đêm thác loạn đáng ghi nhớ của em

Alexandre Ciskob

Xe điện
Giờ chỉ nghĩ đến C Club này là em sợ sắp phát khóc mất. Thôi cai, ko bay ở đây nữa :D

hoanglinhtuan

Xe hơi
chúc mừng cụ chủ nhá, đọc đến đoạn cuối mới hiểu :)

Laixebk

Xe tăng
Thật thú vị. Em thì được vào động bay 02 lần rồi cũng có cảm giác như chủ thớt miêu tả. Nhưng một số chị em mới lần đầu vào còn kêu la cắn cấu nữa cơ ạ.

st101814

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
chúc mừng cụ nhé e cũng sắp đi đưa gấu đi bay ở C mà sao ở đó đông thế à các cụ , tại có con bạn làm ở đó nó bảo a cứ yên tâm , đọc bài của cụ tả cảnh hành lang .. thấy lo lo khéo phải tính lại
Cụ ơi ở C Club còn có khách từ Hà Tĩnh cũng vào cơ ah, còn lại đủ khắp các tỉnh thành miền Bắc cũng vào luôn ah thành ra nó mới đông thế. Các mợ ở xa đi đẻ thường có vài người đi cùng nên mang đủ thứ, nói thật nhìn cả đoàn tay xách nách mang trông thảm lắm. Các mợ
ấy ở xa nên hay đến sớm chờ đẻ, có mợ mấy ngày rồi chưa đẻ được nên khi thấy vợ em đến cái lên cơn rồi đc vào phòng đẻ ngay cứ xuýt xoa bảo em sướng thế, vợ đến cái là đẻ được luôn :)

Viện C bác sỹ giỏi nhất Hn đấy cụ ah. Bv Việt Pháp hay Vinmec cũng phải mời bác sỹ Viện C sang hội chẩn cho những ca khó đấy ah. Phần đông những người vào C đẻ đều có quen hoặc đc ít nhiều gửi gắm đấy ah, nhưng vì quá đông nên để đc buồng riêng như bên PS-Club chắc cỡ phải VIP như người nhà của Ban Giám đốc trở lên may ra mới đc.

Nhà e gần C Club mà lại xa Việt Pháp nên e toàn qd chọn ở C, lần này là qúa sáng suốt vì vợ em lên cơn quá nhanh, nếu đi đến Việt Pháp hay Vinmec vào cái đêm mưa to ngập như hôm t4 vứa rồi thì khéo mà đẻ rơi mất

oldman8x

Xe tăng
cụ viết hay quá, em đọc đến đoạn cụ và mr F cùng yêu gấu mới đoán ra, chúc mừng cụ

boy_xedap

Xe điện
Sinh ở khoa D, bv phụ sản cũng rất tốt. Nằm giường riêng, điều hòa, sạch sẽ không đông. Chồng được vào cùng vợ lúc sinh. Trọn gói 4,5 củ chấm hết. Em cũng được trải nghiệm 2 lần ở đấy.
Cụ ơi ở C Club còn có khách từ Hà Tĩnh cũng vào cơ ah, còn lại đủ khắp các tỉnh thành miền Bắc cũng vào luôn ah thành ra nó mới đông thế. Các mợ ở xa đi đẻ thường có vài người đi cùng nên mang đủ thứ, nói thật nhìn cả đoàn tay xách nách mang trông thảm lắm. Các mợ
ấy ở xa nên hay đến sớm chờ đẻ, có mợ mấy ngày rồi chưa đẻ được nên khi thấy vợ em đến cái lên cơn rồi đc vào phòng đẻ ngay cứ xuýt xoa bảo em sướng thế, vợ đến cái là đẻ được luôn :)

Viện C bác sỹ giỏi nhất Hn đấy cụ ah. Bv Việt Pháp hay Vinmec cũng phải mời bác sỹ Viện C sang hội chẩn cho những ca khó đấy ah. Phần đông những người vào C đẻ đều có quen hoặc đc ít nhiều gửi gắm đấy ah, nhưng vì quá đông nên để đc buồng riêng như bên PS-Club chắc cỡ phải VIP như người nhà của Ban Giám đốc trở lên may ra mới đc.

Nhà e gần C Club mà lại xa Việt Pháp nên e toàn qd chọn ở C, lần này là qúa sáng suốt vì vợ em lên cơn quá nhanh, nếu đi đến Việt Pháp hay Vinmec vào cái đêm mưa to ngập như hôm t4 vứa rồi thì khéo mà đẻ rơi mất

xaunhatxahoi

Xe điện
Thế hóa là chuyện của cụ à ?
Chắc từ nay vợ cụ sẽ yêu mr F hơn cụ rồi !

slaz8

Xe ba gác
Mụ này chém gió đến mức thượng thừa , đọc xong vừa tức vừa cười =)). luác sướng thì chả chịu khai, nhớ nói với lão F rằng tao với mày dùng chung một bình sữa đới nhóa =))

vls460hl

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Mệ.Vãi cả nhà cụ chủ.Không đọc comment của mấy cụ chắc em tưởng thật đấy.:))Đang định chửi cụ nhu nhược với bốc phét đấy :).Chúc mừng cụ có F1 nhá.

qlevis

Xe điện
Viện C hả cụ.nghe cụ kể vãi thật:))

VIT2000

Xe tăng
Nói thật em .éo hiểu giề, sự thật mà như vậy thì TÂY nó cũng chả chệu được chứ đừng nói đến Vệt. Một đống rác.

HuyArt

Xe lăn
Đúng là khi thác noạn các mụ ấy rên khiếp thật, có mụ còn chửi chồng để tăng khoái cảm mới ghê cơ chứ=))

xedapvip8888

Xe tải
Nói thật em .éo hiểu giề, sự thật mà như vậy thì TÂY nó cũng chả chệu được chứ đừng nói đến Vệt. Một đống rác.
Cụ này nói gì ý nhi ? Hay Cụ ý đọc bài của Cụ chủ xong vào Chém cái nhỉ,CvcL.

sakai_yo

Xe lăn
Những người ở tỉnh xa cũng lặn lội lên C hầu hết là do mang thai khó hoặc dự kiến sinh vất vả, cực chẳng đã mới phải bầu đoàn thê tử lên thủ đô để đẻ. Bệnh viện tuyến dưới năm ngoái làm ăn tắc trách quá, nhiều sản phụ thiệt mạng oan uổng nên dân tình càng sợ

VIT2000

Xe tăng
Cụ này nói gì ý nhi ? Hay Cụ ý đọc bài của Cụ chủ xong vào Chém cái nhỉ,CvcL.
Ờ, ờ bây giờ em đã hiểu, em ko đọc đoạn sau, các cụ nhà mình giỏi suy diễn thật đấy, em cũng từng giống cụ chủ mà ko nhận ra, ngu muội, sorry cụ chủ nhá. :))
Mà cụ này chửi bậy, lần sau là em mời cụ ly vang đỏ đấy nhóe, lần này em có lỗi nên thôi :P
Quên nữa, chúc mừng cụ chủ và gia đình nhé, chúc F1 hay ăn chóng nhớn :D

Chỉnh sửa cuối:

blackmoon78

Xe tăng
Tưởng nhớ
Hài vãi với Cụ này, đã bẩu là về ko khai mà còn khai ra. Công nhận em cũng từng vào đây 1 lần roài. Thác loạn lắm.