[Thảo luận] C. BÁO: Ngã 3 đường Phạm Văn Đồng trước làng trẻ em SOS, làn rẽ trái chiếm 2/3 đường

nolovetoday

Xe tải
Hôm thứ bảy em đi qua được xxx bắt đi vào làn trong cùng bên phải. Cũng may là biết trước nên rẻ từ rất sớm:D

jet engine

Xe buýt
Chào các cụ các mợ,
Phải nói là cái vạch phân làn chuối thật, nhưng em thấy vẫn có cách làm cho nó đỡ chuối hơn đấy ạ\:D/. Các cụ có thể tránh đèn đỏ để đi thẳng hướng Cầu vượt bằng cách rẽ phải vào lối rẽ sang Doãn Kế Thiện rồi rẽ trái trở lại PVĐ. Có cả biển chỉ dẫn đi như vậy (hình giống con rắn nhân năm Tỵ đây:)) ) nên các cụ không sợ bị xxx vịn đâu;).
Chiều nay em vừa đi như vậy theo cách đó, clip đây ạ.
[youtube]rF7q__Tf_XI[/youtube]
PS: Chỉ sợ nhiều cụ áp dụng cách này thì đoạn vòng đó lại tắc :-??. Em fun tí

Chỉnh sửa cuối:
Chả hiểu từ đâu nảy nòi ra cái kiểu phân làn đường oái oăm thế, từ ngã tư KDT-Nguyễn Trãi đến ngã tư chỗ Big C, đến hôm nay lại là cái ngã tam này.
Từ hướng cầu TL về Phạm Hùng, qua ngã tam Hoàng Quốc Việt rồi đến tiếp 1 cái ngã tam nữa, nhìn từ xa thấy mới lắp đèn xanh-đỏ mới toe, bên phải là một số biển báo vẽ ngoằn ngoèo như con rắn ( để đón xuân Quý Tỵ mà :) ), em đã thấy ngờ ngợ. Đi tiếp thấy có cái biển 411 phân làm 2 làn, thôi chết bợ mợ mình sắp đi vào làn trái rồi, sang phải thôi, oánh lái, oánh lái, oánh oánh oánh mãi mới sang được làn phải. Tô Shi Ba thèng Tào Tháo sao làn trái nó to rộng thế làm gì không biết. Sang bên kia đường thấy chú xxx đang dạng chân tè he nhìn em âu yếm, tẹo nữa thì F1 nhà em mất nồi bánh chưng.
Các cụ xem đoạn Clip sau để chú ý không mất nồi bánh chưng nhé:
[video=youtube;-6TnbevrS6g]http://www.youtube.com/watch?v=-6TnbevrS6g[/video]
Bonus thêm đoạn ngã tư chỗ Big C, hầu hết các xe đều đi sai làn:
[video=youtube;YM6GisZovmE]http://www.youtube.com/watch?v=YM6GisZovmE&feature=youtu.be[/video]
đoạn này là ngã 3 T.QHoan, PV Đồng đây mà, mới có kẻ các cụ ạ, thank cụ nhắc nhở

tiensa

Xe buýt
Em dự là chúng nó sẽ mở rộng đường bên làn phải, nên chúng nó mới kẻ trước thế này, gọi là đón đầu tương lai:((. Còn ko thì ... tsb 9 họ nhà bọn gtcc. Bọn này mới là nguyên nhân đầu tiên gây nên bức xúc xh khi tham gia giao thông, nhưng em thấy các cụ chưởi bọn này còn ít quá:D
Em dự tương đối chính xác các cụ nhá. Thế là chúng nó đã mở thêm làn phía phải roài. Các cụ có thể lượn vào làn này để tránh cái đèn đỏ và tránh đè cái mũi tên rẽ trái to tổ bố kia. Em mộ em quá cơ. Xin các cụ vại rượu ngày cuối năm nào:P

Tuxedoxmun

Xe tăng
Website
quatangsangtao.com
Hôm nay e vừa đi từ Metro về, nhớ mang máng cụ Hieuhic đã có bài cảnh báo , nhưng em không nhớ đoạn nào, nhưng đến đoạn này cũng rón rén, may mà cụ Hieuhic cảnh báo nên e đi chuẩn luôn.
Giờ lúc nào cũng thấy 3-4 anh xxx nhiệt tình chào đón ở ngã 3 này !

giangcoi79

Xe điện
Công nhận bọn GTCC kẻ vạch ngu thật. Phân với chẳng làn càng phân càng tắc

namaus

Xe tăng
Đoạn này đã kẻ lại vạch kẻ đường rồi các cụ nhé!!! Bây giờ là một vạch liền từ đầu ngã 3 PVD -HQV lên gần đến ngã 3 PVD-TQH. Cách 30-40 met thì là vạch nét đứt phân làn rẽ phải và đi thẳng. Cụ nào có camera up lên cho a e biết nhé!!!

ThanhTungTB

Xe điện
Công nhận bọn GTCC kẻ vạch ngu thật. Phân với chẳng làn càng phân càng tắc
Bọn nó ko ngu đậu mà cố tình chơi ác ..........kiểu bẫy người tham gia gt ở xa ko quen đường ấy mà .

honza

Xe tải
Thằng thứ nhất là Cái thằng không có và không lái ô tô bao giờ thì đứng ra kẻ vạch
Thằng thứ hai là Cái thằng lái ô tô thường xuyên thì không được kẻ vạch
Thằng thứ ba là cái thằng đứng ở cuối vạch chăm chú nhìn vạch của thằng kẻ vạch và bánh xe của thằng lái ô tô xem có khớp nhau không thôi! ^#(^^#(^^#(^
Chúng nó có nghĩ gì không khi kẻ vạch như thế nhỉ !!!

honza

Xe tải
Bác đi thế này, nếu thích xxx vẫn vịn lỗi: Lúc vào đường tránh 1 phần vạch liền đã đc xóa nham nhở; Nhưng lúc ra nhập lại PVĐ bác Đè 1 lúc 2 vạch liền!
Chào các cụ các mợ,
Phải nói là cái vạch phân làn chuối thật, nhưng em thấy vẫn có cách làm cho nó đỡ chuối hơn đấy ạ\:D/. Các cụ có thể tránh đèn đỏ để đi thẳng hướng Cầu vượt bằng cách rẽ phải vào lối rẽ sang Doãn Kế Thiện rồi rẽ trái trở lại PVĐ. Có cả biển chỉ dẫn đi như vậy (hình giống con rắn nhân năm Tỵ đây:)) ) nên các cụ không sợ bị xxx vịn đâu;).
Chiều nay em vừa đi như vậy theo cách đó, clip đây ạ.
[youtube]rF7q__Tf_XI[/youtube]
PS: Chỉ sợ nhiều cụ áp dụng cách này thì đoạn vòng đó lại tắc :-??. Em fun tí

Chỉnh sửa cuối:

tunni

Xe tải
Chắc các bác vẽ thấy đa số mọi người đều rẽ trái nên để to tránh ùn tắc ạ! Với ngã 3 như thế này thì đi thẳng là cứ bon bon nên sẽ thông suốt hơn, để nhỏ cũng ok:D

hung.thanhdong

Xe đạp
em thường xuyên đi qua đoạn này nên thấy nhiều cụ bị xxx bắt lắm. Các cụ đi nên để ý

enghoang

Xe tăng
mũi tên rẽ trái trên đường đã thêm mũi tên đi thẳng rồi các cụ nhé!

DONGHO_MD

Xe tải
Website
mdwatch.vn
e suốt ngày đi qua đây, tại sao chỗ nào tắc đường XXX ko thấy mấy, chỉ tháy XXX thích đứng ra chỗ XXX để XXX dân thế nhỉ?
Bạn e nó biết tí bói toán bảo nghề Công an là nghề mất phúc nhất!