BYD F0 chân ngắn trên đường thiên lý

Tung.DaVy

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Cụ đã đi xong 1 chặng rồi đấy, tuyệt quá. Thượng lộ bình an nhé cụ

hoangphi

Xe đạp
[FONT=Arial, Helvetica, sans-serif][FONT=Arial, Helvetica, sans-serif]
[FONT=Arial, Helvetica, sans-serif]
[FONT=Arial, Helvetica, sans-serif]
[/FONT]
[/FONT]
[/FONT]
[/FONT]

[FONT=Arial, Helvetica, sans-serif][FONT=Arial, Helvetica, sans-serif][FONT=Arial, Helvetica, sans-serif][FONT=Arial, Helvetica, sans-serif][/FONT][/FONT][/FONT][/FONT]
[FONT=Arial, Helvetica, sans-serif][FONT=Arial, Helvetica, sans-serif][FONT=Arial, Helvetica, sans-serif][FONT=Arial, Helvetica, sans-serif]xe haima2 này thấy em nó cũng đẹp mà giá cũng rẻ, ko biết có bằng em fo ko mà giá rẻ hơn cả trăm, khoảng 200 triệu thôi, xe này của haimoto hợp tác với mazda ko biết chạy ra sao nữa, anh em nào có chạy rồi thì cho ý kiến với để còn mua byd fo nữa.[/FONT][/FONT][/FONT][/FONT]

New_Carens

Xe điện
- Em up một số hình ở Lạng Sơn và Quảng Châu
- Đến Lạng Sơn lúc 9h tối, nghỉ ở khách sạn Nam Kinh, sáng, gia đình đi ăn món đặc sản xứ Lạng, " phở vịt quay"

Bác chụp thế nào mà mấy cái nhà này nghiêng thế?

bagwell

Xe đạp
Lạng Sơn quê em đấy, bác vào ăn vịt quay buổi sáng ở đây là chuẩn đấy ợ

BinhminhCDS

Xe buýt
Cụ chưa sửa được laptop à cụ? Cụ cập nhật thêm tình hình đi cụ. Vào Nam rồi cụ lại mổ tim cho bọn em xem với nhé :))

bongyeu15

Xe đạp
ko biết tình hình cụ thế nào rồi, hay cụ lại đi hưởng gió mới nên quên mất a e

khaiminh

Xe máy
Em đây cụ ạ, em về đến sài gòn hôm qua, ngủ một ngày, em sẽ tranh thủ up hình lên ạ .

Civic TN

Xe lăn
Em đây cụ ạ, em về đến sài gòn hôm qua, ngủ một ngày, em sẽ tranh thủ up hình lên ạ .
Chúc mừng gd cụ đã hoàn thành chuyến đi an toàn. Cụ mau cho ảnh lên nhé

Phương Nga

Xe lăn
Em FO của cụ đã hoàn thành bài test rất xuất sắc=D>

humer

Xe điện
chuẩn quá cụ ợ

phuonghx

Xe tải
Khổ thân, có phải Kụ lu bu vụ chữa trị FO sau chuyến đi không ạ? :P Không thấy cụ update ảnh

BinhminhCDS

Xe buýt
Lâu quá rồi cụ ơi? hay cụ quên bọn em rồi :))

vuducthinh1981

Xe tải
Kụ cho anh em tí thông tin về vợ 2 của kụ sau chuyến "Vật vã trở về - Vật vã ra đi" kụ ơi ~X(

vuducthinh1981

Xe tải
Hải Mã mới xuất hiện tại VN dáng dấp cũng bảnh phết các cụ nhẩy, chẳng biết chất nượng dư lào... Còn BYD thì ít ra cũng được kiểm chứng bởi chuyến xuyên Việt của bác KhaiMinh.

khaiminh

Xe máy
Chào các bác, hiện tại em đang ở Thẩm Quyến, thực hiện vụ án , tivi LCD 32" giá 4,5t và tivi 55" LCD giá rẻ . Tình hình em F0 vẫn tốt, phục vụ vợ cả em ở nhà, em vẫn còn nợ các bác hình, các bác chờ nốt em chuyến này rồi sẽ post hết lên ạ.

khaiminh

Xe máy
F0 không tệ, nhưng cái chính là cụ phải yêu em nó cơ, thêm vào ít đồ hàng nữa thì phi em nó mới ngon ạ.

Khổ thân, có phải Kụ lu bu vụ chữa trị FO sau chuyến đi không ạ? :P Không thấy cụ update ảnh
Sau khi em về, em có chở bác nhân viên( kêu bằng bác vì 4x rồi), xe chạy êm ru, bác ấy hỏi em giọng rụt rè : " sao đi nhiều vậy mà xe vẫn không sao " :-? :)

Lâu quá rồi cụ ơi? hay cụ quên bọn em rồi :))
Không cụ ơi, em vẫn nhớ, em còn đến Nha Trang gặp showroom BYD rồi, nghe cụ Sơn quảng cáo showroom to, hóa ra nó nằm đối diện cây xăng của ông cậu vợ em, nhưng khu đó nhiều showroom, mà showroom của Huyndai thì đẹp thôi rồi, cần phải chi thêm tiền up showroom BYD thêm hoành tráng thôi cụ ạ.

Kụ cho anh em tí thông tin về vợ 2 của kụ sau chuyến "Vật vã trở về - Vật vã ra đi" kụ ơi ~X(
Vâng, em đang ở Thẩm Quyến, có mấy phi vụ vặt cuối năm, xong rồi là em "vật" F0 ra rồi " táng " cái bộ keyless key vào cụ ợ, khả năng còn thêm đồng hồ báo nhiệt nước, nhiệt khoang máy và dung lượng acquy nữa cụ ạ. " vật" là nghĩa như thế chứ "vật vã" là em xin, không có ạ .

Có vẻ như mấy em Hyundai i20 bắt chước kiểu dáng của em này. Nhìn hao hao.
Hải Mã mới xuất hiện tại VN dáng dấp cũng bảnh phết các cụ nhẩy, chẳng biết chất nượng dư lào... Còn BYD thì ít ra cũng được kiểm chứng bởi chuyến xuyên Việt của bác KhaiMinh.
Giống Mazda cụ ơi, nếu là em ở Việt Nam mua F0 trước rồi ra em này sau thì cũng suy nghĩ lắm, nhưng tiếc là em một năm đi Trung hơi nhiều, xe Trung em chạy cả rồi, nó cũng như thế cụ ạ, chạy tương đối, xe to hơn thì sướng hơn tí, nhưng tiếng máy xe thì xe nào cũng như xe nào, đây là nói xe topten nhé, "đều ồn như nhau" , BYD ồn hơn tí ti thôi, nhưng nếu yêu thì chấp nhận được, nhưng nếu BYD giá thấp tí nữa thì được, hehe, em dự là cày cuốc thêm để đặt bác Sơn con S6 hoặc chí ít là con G3, F0 cho vợ em sử dụng ạ . Nhưng " ước mơ vẫn là mơ ước" không biết đến khi em mua tiếp thì BYD có khuyến mãi giảm giá gì cho em không, chứ em di F0 xuyên việt là do sở thích chứ em cũng ấm ức vì BYD sài gòn và hehe.. tất nhiên là Fauto luôn vì cái bố ly hợp của em. :-c

vuducthinh1981

Xe tải
Bác KhaiMinh ơi, bác mật thư cho em một số cái cần thêm vào em này nhé (Tổng thiệt hại cụ thể bác nhớ), em cưới rùi bác ợ! Còn yêu xe thì bác yên tâm, mấy lần em đạp vợ cả xuống giường vì mơ đang đạp chân ga vợ 2 đấy bác ạ, hức...