BW 125 hay là Exciter?

Tien_TCFC

Xe điện
E hỏi RC khác GP tại điểm nào nhỉ :69:

buloonggi

Xe điện

buloonggi

Xe điện
Ex côn tay đi mợ Râm ơi... màu nào chả được... thích thì mua thêm bộ vỏ về mà mần... lâu lâu thay qua thay lại là lại có xe mới :)

fightstinger

Xe tăng
BW đi cụ. hàng nhập taiwan đấy.
xe ga ĐC 4kỳ 125cc SOHC 4valve làm mát bằng kk. Ngoài hình dạng lạ mắtcòn có một số đặc điểm như: xi lanh nhôm (ko có nòng thép đâu nhá), chế có TPS+bơm tăng tốc, lốp béo ko săm..
(b)

dr paul

Xe máy
Website
otofun.net
EX GP hay RC đều được cả cụ ạ! Côn tay hay hơn nhưng hơi bất tiện nếu cụ hay phải đi chợ mà không có vợ, vì không biết để rau dưa ở đâu, chả nhẽ buộc bằng dây chun ở đằng sau?:)

Phờ Râu

Xe điện
EX GP hay RC đều được cả cụ ạ! Côn tay hay hơn nhưng hơi bất tiện nếu cụ hay phải đi chợ mà không có vợ, vì không biết để rau dưa ở đâu, chả nhẽ buộc bằng dây chun ở đằng sau?:)
em có đồ gì mà ko to quá là toàn cho vào túi ni lông, buộc lại rồi ngoắc vào cái móm mbh rồi đặt lên đằng trước

Mũm Mĩm

Xe đạp
Em đang đi 1 pé EX côn tay GP màu xanh dương,hàng ngày em vẫn thường dùng em nó để đi thể dục thể thao,cảm nhận của em là màu sắc của em nó rất đẹp phối màu giữa xanh dương và xám bóng trông rất khỏe kết hợp với la răng và bưởng máy màu đen trông lại càng khỏe và thể thao hơn,còn sự khác nhau giữa RC và GP chỉ là màu sắc thôi RC nhiều sự lựa chọn về màu sắc hơn nhưng em thấy không khoái ở em RC là bưởng máy và vành màu trắng sáng:69:còn cảm nhận khi đi EX côn tay thì rất hay vọt lên 100 như không:6:và 1 điều nữa em thấy rất thích em nó là được khá nhiều người khen nên em rất vui

Chỉnh sửa cuối:

1cent

Xe tải
Em đang đi 1 pé EX côn tay GP màu xanh dương,hàng ngày em vẫn thường dùng em nó để đi thể dục thể thao,cảm nhận của em là màu sắc của em nó rất đẹp phối màu giữa xanh dương và xám bóng trông rất khỏe kết hợp với la răng và bưởng máy màu đen trông lại càng khỏe và thể thao hơn,còn sự khác nhau giữa RC và GP chỉ là màu sắc thôi RC nhiều sự lựa chọn về màu sắc hơn nhưng em thấy không khoái ở em RC là bưởng máy và vành màu trắng sáng:69:còn cảm nhận khi đi EX côn tay thì rất hay vọt lên 100 như không:6:
Ơ.......em đi côn tự động cũng toàn bị thế. Ko biết côn xe của em có làm sao ko? Lạ nhể :21:

Mr.QuangAnh

Xe điện
Website
www.facebook.com
Nếu là cụ,em sẽ mua EX GP.

Nhìn nó nam tính hơn,mỗi tội đi lại đông đúc hơi mệt hơn so với EX thường.

Còn cái BW thì cụ dẹp hẳn đi nhé (b)

FeRAM

Xe điện
Hơi bất tiện tý nhưng có phải ngày nào cũng phải đi chợ đâu. Thực ra, ngày xưa, thời em còn trẻ hơn, :21::21::21:, em đin WIN, toàn để đồ lên hai đùi, vưỡn chạy ngon. Thậm chí, có ông còn bảo là bị đứt dây côn mà vẫn đi được (Em thì chịu).

em có đồ gì mà ko to quá là toàn cho vào túi ni lông, buộc lại rồi ngoắc vào cái móm mbh rồi đặt lên đằng trước
Em thì chả dại thế. Có đồ gì to là em ... té luôn, :)).

Chốt lại, em chốt luôn con RC côn tay, màu đen ạ. Khi nào lấy được xe sẽ lên báo cáo lại các cụ.

Mỗi tội, chạy con này mà đi chụp đời thường thì đúng là toi đời, ko tiện bằng Jupiter, nhưng biết làm sao được. Nói thế này mới thấy hiếp ảnh nó giết xiền anh, em. Con 5D còi + cái ống L vớ vẩn là bằng con Exciter rồi. Mẹ, vác cả con Ex trên vai, :21:

Phờ Râu

Xe điện
Hơi bất tiện tý nhưng có phải ngày nào cũng phải đi chợ đâu. Thực ra, ngày xưa, thời em còn trẻ hơn, :21::21::21:, em đin WIN, toàn để đồ lên hai đùi, vưỡn chạy ngon. Thậm chí, có ông còn bảo là bị đứt dây côn mà vẫn đi được (Em thì chịu).

Em thì chả dại thế. Có đồ gì to là em ... té luôn, :)).

Chốt lại, em chốt luôn con RC côn tay, màu đen ạ. Khi nào lấy được xe sẽ lên báo cáo lại các cụ.

Mỗi tội, chạy con này mà đi chụp đời thường thì đúng là toi đời, ko tiện bằng Jupiter, nhưng biết làm sao được. Nói thế này mới thấy hiếp ảnh nó giết xiền anh, em. Con 5D còi + cái ống L vớ vẩn là bằng con Exciter rồi. Mẹ, vác cả con Ex trên vai, :21:
cụ bao nhiêu xuân rồi mà sung sức thế :21:

buloonggi

Xe điện
Cụ lấy Ex đê rồi em đổi Ju cho :21::21::21:
Ju em cũng lên côn đàng hoàng rồi nhá... cơ mà em chế bán tự động... thích thì cắt côn vê ga cho sướng, không thì vưỡn chạy như bình xờ là thường để chụp sờ chít lai :P

Cầm 5D II + 70-200L f1/2.8 thì hơn bố nó cả Ex rồi cụ nhề :))

dr paul

Xe máy
Website
otofun.net
Cụ lấy Ex đê rồi em đổi Ju cho :21::21::21:
Ju em cũng lên côn đàng hoàng rồi nhá... cơ mà em chế bán tự động... thích thì cắt côn vê ga cho sướng, không thì vưỡn chạy như bình xờ là thường để chụp sờ chít lai :P

Cầm 5D II + 70-200L f1/2.8 thì hơn bố nó cả Ex rồi cụ nhề :))
Cái chỗ đỏ đỏ ở trên ý. Tức là Bê đê à ?