BVC - 2013 - Tháng Tư cứ phải từ từ -

safenoodles

Xe cút kít
Có vẻ vẫn thiếu. Mới nhớ sơ sơ là còn chưong trình tặng quà trung thu cho các cháu mồ côi ở Tiên Cầu, tặng quà 1/6 cho các cháu ở viện K nhi đồng. Tặng quà trung thu +1/6 cho các cháu ở viện nhi. Còn vụ quyên góp cho cháu Lan Anh mà khi có tiền thì cháu không qua khỏi. Từ từ em nhớ tiếp
Tìm được cái nào thiếu thì cho em cái link luôn. Cả vụ về Hưng Nguyên và Nam Đàn nữa nhưng em chưa tòm ra. Em cũng đang đổi tên các thớt cũ cho dễ sắp xếp.
Em thấy trong lưu trữ có hết mà các anh.

Anh Bụp và anh bikqui ơi, 2 anh cho đấu giá tháng 4 đi ạ, nếu chi học bổng cho các cháu HP, cháu Quyên và các cháu ở Quảng Bình tháng 5 là ko đủ tiền mặt trong tk quỹ từ thiện BVC mình đâu các anh ạ.

Trong khi sổ tiết kiệm 30 triệu thì cả nhà thống nhất là dể dành.

Càng ngày lãi càng ít cả nhà nhỉ? :(

Website
www.facebook.com
Em thấy trong lưu trữ có hết mà các anh.

Anh Bụp và anh bikqui ơi, 2 anh cho đấu giá tháng 4 đi ạ, nếu chi học bổng cho các cháu HP, cháu Quyên và các cháu ở Quảng Bình tháng 5 là ko đủ tiền mặt trong tk quỹ từ thiện BVC mình đâu các anh ạ.

Trong khi sổ tiết kiệm 30 triệu thì cả nhà thống nhất là dể dành.

Càng ngày lãi càng ít cả nhà nhỉ? :(
Đợt vừa rồi định đấu giá nhưng chưa đủ đồ, đợi nhà TTH đấu xong thì tổ chức luôn.:(

safenoodles

Xe cút kít
Đợt vừa rồi định đấu giá nhưng chưa đủ đồ, đợi nhà TTH đấu xong thì tổ chức luôn.:(
Em đang cầm 3 sp nhé anh Bụp:

- Mấy tờ đô la có seri đẹp của mợ Jessi.
- Di động vertu của bác quangdungvwsn.
- Chuột không dây dùng cho Macbook của bác cachoi.

Anh Quangtayho đang cầm 2 sp mà bác OmegaO9 trúng đấu giá nhưng mãi ko thấy nhận, mình cho đấu giá lại anh ạ.

Chỉnh sửa cuối:

hana147

Xe điện
chúc cả nhà 5 ngày nghỉ vui vẻ!

B_e

Xe điện
Qua kỳ nghỉ qua quán Công trường lấy đồ về nhé. Kẹo đang cầm một số đồ đợt trước đjnh đâấu giá trực tiếp, cho luôn lên đợt này đi lão: rubik, bút....

B_e

Xe điện
Bánh mai qua CT lấy xe tiện qua xử luôn giúp việc sản phẩm nhé. Sáng mai em cũng hơi rảnh đến trước 10h

quangdungvwsn

Xe hơi
Em đang cầm 3 sp nhé anh Bụp:

- Mấy tờ đô la có seri đẹp của mợ Jessi.
- Di động vertu của bác quangdungvwsn.
- Chuột không dây dùng cho Macbook của bác cachoi.

Anh Quangtayho đang cầm 2 sp mà bác OmegaO9 trúng đấu giá nhưng mãi ko thấy nhận, mình cho đấu giá lại anh ạ.

AVATAR rực rỡ quá, mợ phải để từ lâu mới đúng, chúc các cụ, mợ 30-4, 1-5 vui vẻ và hạnh phúc!

safenoodles

Xe cút kít
AVATAR rực rỡ quá, mợ phải để từ lâu mới đúng, chúc các cụ, mợ 30-4, 1-5 vui vẻ và hạnh phúc!
Hí hí, avatar ừa ình của em đới bác ạ. Thỉnh thoảng em lại treo lên cho tinh thần em hoang tưởng một chút bác ạ. :))

Bác về Hn chưa hay bác lại đi chơi tiếp ạ?

quangdungvwsn

Xe hơi
Hí hí, avatar ừa ình của em đới bác ạ. Thỉnh thoảng em lại treo lên cho tinh thần em hoang tưởng một chút bác ạ. :))

Bác về Hn chưa hay bác lại đi chơi tiếp ạ?
Em về từ cuối tuần vừa rùi mợ ạ, hihi, mợ cứ để avatar đó đi, BVC nhà mình trăm sự nhờ mợ hết đới! =))

safenoodles

Xe cút kít
Em về từ cuối tuần vừa rùi mợ ạ, hihi, mợ cứ để avatar đó đi, BVC nhà mình trăm sự nhờ mợ hết đới! =))
Hi hi, bác động viên làm em phổng mũi quá!:))

BVC chuẩn bị off bác nhé! Đó là mong muốn của em. :D

safenoodles

Xe cút kít
Qua kỳ nghỉ qua quán Công trường lấy đồ về nhé. Kẹo đang cầm một số đồ đợt trước đjnh đâấu giá trực tiếp, cho luôn lên đợt này đi lão: rubik, bút....
Cụ Bánh tranh thủ làm giúp việc sản phẩm đấu giá ỏ công trường nhé.
Các anh ơi, các anh lên lịch off đi ạ, tháng 4 có sinh nhật của anh Chuột và anh Bụp và của bác/mợ nào nữa mà em ko nhớ....hic.
Lâu rồi nhà mình ko nhậu gì .....hẻo quá! :(

Chuột lớn

Xe tăng
Các anh ơi, các anh lên lịch off đi ạ, tháng 4 có sinh nhật của anh Chuột và anh Bụp và của bác/mợ nào nữa mà em ko nhớ....hic.
Chiều thứ 6 xem đc k, mọi người đi về xg thì off luôn.

B_e

Xe điện
Em thích off dư nào, off hoành tráng ăn uống ấy :)), off kín nhà lao động :P, off họp hành cơm rang [-X hay off cafe chém gió :-"

Cho anh chỉ đạo để lên chương trình nào :)

quangdungvwsn

Xe hơi
Em thích off dư nào, off hoành tráng ăn uống ấy :)), off kín nhà lao động :P, off họp hành cơm rang [-X hay off cafe chém gió :-"

Cụ ơi, cụ thử lên danh sách xem sao, em thấy nhà mình dạo này nhiều mem mới, tình hình nếu đông đông một chút thì mình off hoành tráng tùy cơ ứng biến cụ nhỉ?

Bình Mía

Xe tăng

Khú khú, mình khoái nhứt là cái này này, khú khú

safenoodles

Xe cút kít
Chiều thứ 6 xem đc k, mọi người đi về xg thì off luôn.

Cụ ơi, cụ thử lên danh sách xem sao, em thấy nhà mình dạo này nhiều mem mới, tình hình nếu đông đông một chút thì mình off hoành tráng tùy cơ ứng biến cụ nhỉ?
Khú khú, mình khoái nhứt là cái này này, khú khú
Giọng cười của anh Mía lạ nhẩy? :))

Các anh ơi, nếu off trưa thứ 6 thì tốt hơn cho em ạ, vì chiều tối thứ 6 sau khi đến nhà chaú Quyên xong thì em bận, hic.