BVC - 2012 - Tháng Tư nói dối một ngày - Làm vui không khí đắm say tình người

B_e

Xe điện
Sớt guc gồ ra cả 1 rổ kết quả đó mỳ
Bảo không dở sách mà ;)

@Anh Tuệ: Em chơi với chị Quỳnh, làm ở phòng tổ chức ĐHBK, chị Quỳnh bảo biết anh.:)

Còn câu hỏi về Tam Quốc thì em chịu, em mù lịch sử.
Với em, quan trọng là hiện tại và tương lai.
Đây là truyện chứ có phải lịch sử đâu Mỳ :P

Cả 3 đáp án trên. :))
Còn gì nữa anh, liệt kê tiếp nào :)

HUMMER H2 SUV

Xe container
À, em nghe trương phi hôm bữa gọi điện bảo: bỏ *** rồi anh ơi, thằng cha quan vũ nó bị chém lìa đầu rồi mà vẫn làm tào tháo phát nôn rồi lăn ra ốm, đưa vào BV VIỆT ĐỨC cấp cứu thì died rồi :))

B_e

Xe điện
Tôn Quyền chém Quan Công với Quan Bình xong thì gửi đầu sang cho Tào Tháo. Tào Tháo cho mở ra xem, hỏi: Quan tướng quân lâu nay vẫn mạnh khỏe chứ? Thì mắt Quan Công mở trợn trừng ra quắc nhìn Tào Tháo - Lão sợ quá ngã lăn ra đất rồi cho ghép với thân đem chôn cất tử tế :)

Còn tích gì nữa, cứ đọc tên tích ra rồi em kể cho :)

Bình Mía

Xe tăng
À, em nghe trương phi hôm bữa gọi điện bảo: bỏ *** rồi anh ơi, thằng cha quan vũ nó bị chém lìa đầu rồi mà vẫn làm tào tháo phát nôn rồi lăn ra ốm, đưa vào BV VIỆT ĐỨC cấp cứu thì died rồi :))
Đấy là do thằng Tào Tháo bị U não, đáng nhẽ phải vào K để "xạ trị" thì không vào lại chui vào Việt Đức, rồi lại còn điều trị bằng thẻ BHYT nữa chứ#:-s

kia7238

Xe tăng
Anh B_e trả lời nhanh Quan Văn Trường khi được "Thần Y" mổ cánh tay mà không cần gây mê hay gây tê thì đang ở đâu?
1 Quán bia công trường và uống rượu táo mèo
2 Ngồi bên tháp rùa đánh cờ:P
Câu hỏi phụ :mổ tay phải hay tay trái;))

B_e

Xe điện
Anh B_e trả lời nhanh Quan Văn Trường khi được "Thần Y" mổ cánh tay mà không cần gây mê hay gây tê thì đang ở đâu?
1 Quán bia công trường và uống rượu táo mèo
2 Ngồi bên tháp rùa đánh cờ:P
Câu hỏi phụ :mổ tay phải hay tay trái;))
2..Oánh cờ rồi đứng dậy cười ha hả: Ta có thấy gì đâu, cảm ơn chú Hoa Đà, mời chú ra Công trường uống bia :)

Mổ tay trái. Khửa khửa. Vì tay phải thì rơi cha nó đại đao 40kg rồi còn gì nữa.

kia7238

Xe tăng
=D>=D> ui Dại đao em tưởng là 45kg chư nhỉ:P

kia7238

Xe tăng
ngày xưa sướng nhỉ vừa mổ xẻ xong bia riệu tẹt ga giờ thì phải kiêng :-"

B_e

Xe điện
Hôm nào ra bia Công trường để em thể hiện quả: Đọc tên của 108 anh hùng Lương Sơn Bạc nhé, từ 1 tới 108, thử xem trí nhớ dạo này còn tốt không ;)

B_e

Xe điện
Quan Công còn mấy tích oách nữa:
-Đơn đao phó hội, một mình đem đao Thanh Long đi uống rượu ở bia CT mà không sợ bọn BVC nó chuốc say.
-Hiển thánh quật chết Lã Mông
-Chém chết Sái Dương trong chưa đến 1 hồi trống của Trương Phi

HUMMER H2 SUV

Xe container
Đấy là do thằng Tào Tháo bị U não, đáng nhẽ phải vào K để "xạ trị" thì không vào lại chui vào Việt Đức, rồi lại còn điều trị bằng thẻ BHYT nữa chứ#:-s
Anh nhầm rồi. Tào Tháo có bị u não, nhưng lúc đó đang ngồi ở bia hải xồm đằng sau viện 108, nhưng ko vào được 108 vì lúc đó Đ.T. Bình gọi điện cho 108 bảo ko cho nó vào, thế là chở ra Việt Đức. Vào V Đức lôi thẻ BHYT ra thì YT bảo là ko được vượt tuyến nên phải đợi, 1 lúc sau thì died :))

B_e

Xe điện
Anh nhầm rồi. Tào Tháo có bị u não, nhưng lúc đó đang ngồi ở bia hải xồm đằng sau viện 108, nhưng ko vào được 108 vì lúc đó Đ.T. Bình gọi điện cho 108 bảo ko cho nó vào, thế là chở ra Việt Đức. Vào V Đức lôi thẻ BHYT ra thì YT bảo là ko được vượt tuyến nên phải đợi, 1 lúc sau thì died :))
Thế cơ à, đáng nhẽ phải giơ thẻ VIP ra chứ, mấy thằng Hứa Chử Trương Liêu chả nhanh nhạy gì cả nhể.

HUMMER H2 SUV

Xe container
Quan Công còn mấy tích oách nữa:
-Đơn đao phó hội, một mình đem đao Thanh Long đi uống rượu ở bia CT mà không sợ bọn BVC nó chuốc say.
-Hiển thánh quật chết Lã Mông
-Chém chết Sái Dương trong chưa đến 1 hồi trống của Trương Phi
Q.Công uống với BVC ko sợ say vì là điếc ko sợ súng, còn lần nào nó uống về cũng thấy gấu nhà nó bảo hôm sau phải gọi người đến thông cống.
Mấy vụ chém Lã Mông hay Sái Dương đều do rượu chém thôi, chứ trong nhật ký của nó thì thấy trước khi ra trận lần nào cũng phải đóng bỉm cả.
Cái vụ đợt đi sang đông ngô lấy vợ cho anh Bị đó, mua Bỉm Pum pơ gì đó nhưng ko dùng được nên phải gọi điện cho em chuyển phát nhanh ít bỉm của nhóc nhà em là hugi gì đó sang mới dùng được.

HUMMER H2 SUV

Xe container
Thế cơ à, đáng nhẽ phải giơ thẻ VIP ra chứ, mấy thằng Hứa Chử Trương Liêu chả nhanh nhạy gì cả nhể.
Thực ra thì Hứa chử vẫn hận T. Tháo lắm nên vào đó thì nó giả vờ đi nghe điện thoại, chứ thực ra là ra ngoài ngồi cafe với Bình Mía. Nghe nói là em trai Khổng Minh vì đợt đó khổng minh nhìn thấy vận mệnh của nhà thục sắp tàn rồi nên tính chuyện dàn sếp, chia chác lại lãnh thổ.

B_e

Xe điện
Cả nhà ai đọc Tam@Quốc chưa nhể. Hay phết đấy.

HUMMER H2 SUV

Xe container
Hôm nào ra bia Công trường để em thể hiện quả: Đọc tên của 108 anh hùng Lương Sơn Bạc nhé, từ 1 tới 108, thử xem trí nhớ dạo này còn tốt không ;)
Quả liệt kê tên 108 lão này thì em chịu thật, riêng việc đọc từ giấy ra thôi cũng đã khô cả họng, hết cha nó 5 vại rồi, có khi đọc xong thì cũng xỉn luôn :))