BVC - 2012 - Tháng Tư nói dối một ngày - Làm vui không khí đắm say tình người

F.ACURA

Xe container
Hê hê, sau mấy ngày nghĩ cuối tuần hầu hạ dạ vâng 1 con vợ (bao gồm 1 vợ và 1 con chứ không phải như các lão nghĩ bậy đâu đấy nhá :)) ) hôm nay online mới thấy mấy dòng tâm hự của nhà Hăm ;))
Thực ra vừa qua em đi sang Bìn Nhưỡn ọp chui với Kim Châm Mung nên không có thời gian sâu và sát với Lão Hăm_chắc lại trốn đi đâu ăn vịt nướng nên mới có kết quả thế này :)).. Đọc xong thì em cũng thấy bìn thườn_ thế mà có mấy lão vào khen hay rồi mời vào hội nhà văn (vở =)))
Em thì không dám có ý kiến (các bô to còn chửa cớ nhời thì em làm sao mà ăn theo nói leo đc :(() thế nên có lẽ, hay là, có khi phải chui phát thì mới ra vấn đề đc ;))
Azilomoto nhá :D

Chipxinh

Xe tải
Ảnh của Mỳ nè.

Đây là ảnh trao quà hôm qua.

Em nói cái này Mỳ đừng giận nhé.
Các Cụ ngày xưa đúc kết đúng lắm Mỳ ạh, con gái thường tình cảm hơn con trai, khi về già thì con gái cũng thường là người hay chăm sóc bố mẹ hơn.
Mỳ cho tới nay cũng đã gần 50 rồi :)) (quan niệm gần của em nó thế, 17 cũng được gọi là gần ;)). ) sao ko quan tâm, để ý xem có anh nào hợp tính thì xúc đi, rồi còn sinh thêm bé gái nữa cho có anh có em, rồi còn lo việc già sau này nữa chứ. Để lâu, tính tình thêm khó, lại khó sinh nữa. Đi bước nữa đi cho máu Mỳ ạh :))
Hum ơi là hâm ơi, sang chém hậu Lương Sơn tiếp đee...

Chỉnh sửa cuối:

Già bà

Xe điện
Chánh tổng mượn ava của ai mà xinh trai đẹp gái thế ;)

Bình Mía

Xe tăng

Già bà

Xe điện
Dạo này nhà BM hay về nhà BVC thì chị lại bận quá, chả tiếp chuyện đc.
Có nhẽ mấy năm k gặp ý nhể :)

kieninnova

Xe điện
Website
www.phimcachnhiet.vn
Đọc một hồi đau hết cả đầu, chả hiểu gì. Hại não... Em chào cụ Hum em lượn chợ giời đây.
mợ có cần người làm cho mợ hết đau đầu thì nhớ gọi em nhá...

autocare24/7

Xe tăng
Tâm trạng!!!! Tâm trạng!!! Đọc những dòng tâm hự của mụ Hăm miềng nhớ Nam Cao quá đi thôi;)). Cả làng Vũ Đại nắm đó cũng ra nhập HLSB, Henry Kiến; Henry Cường, WC Chí, Hạc God Father... cùng nhiều nhân sỹ lữa... không biết tình hình sống chết thế lào, mụ Hăm up date tềnh hềnh cho em phát nhá. Cả làng em mong tin mụ;))
P/S: Mụ nhắn Hạc God Father là con chóa vàng của láo ý ăn phải bả đểu nên vưỡn chưa chết:((.

autocare24/7

Xe tăng
Ảnh của Mỳ nè.

Em nói cái này Mỳ đừng giận nhé.
Các Cụ ngày xưa đúc kết đúng lắm Mỳ ạh, con gái thường tình cảm hơn con trai, khi về già thì con gái cũng thường là người hay chăm sóc bố mẹ hơn.
Mỳ cho tới nay cũng đã gần 50 rồi :)) (quan niệm gần của em nó thế, 17 cũng được gọi là gần ;)). ) sao ko quan tâm, để ý xem có anh nào hợp tính thì xúc đi, rồi còn sinh thêm bé gái nữa cho có anh có em, rồi còn lo việc già sau này nữa chứ. Để lâu, tính tình thêm khó, lại khó sinh nữa. Đi bước nữa đi cho máu Mỳ ạh :))
Em cũng đang mún đi bước nữa, mụ Hăm giúp em với:((

kia7238

Xe tăng