BVC - 2012 - Tháng tám rơi rụng lá vàng - Bơ Vơ chuyển đổi đón mừng thu sang.

quangtayho

Xe container
Bác ơi, cần chuẩn bị những gì vậy để em bon chen?
Chả phải chuẩn bị gì sất, di người không, mặc áo có cổ cho nó lịch sự. Đến lấy luôn CMND của Gấu nhé

automen

Xe buýt
Ở đâu còn lâu mới nói...Nói ra để toi à...
Website
www.phimcachnhiet.vn
Loa loa. chiều nay, từ 14h đến 16h nhà mình có ai làm CMND mẫu mới (làm Demo, CM khi trả có dấu "bản mẫu") thì đếm chỗ mình ngay nhé.
Do đột xuất các xếp cho phép làm Demo để kiểm tra chất lượng bản in (ảnh và dữ liệu trên thẻ) nên có thể làm và in được CMND theo mẫu mới.
anh ơi anh còn thongtin của em, anh làm cho em cái demo với nhé

quangtayho

Xe container
anh ơi anh còn thongtin của em, anh làm cho em cái demo với nhé
Còn ngồi đấy mà gõ phím à :D Cả hội nhà Bánh, Chuột, Hăm, Ép ... kéo lên làm hết rồi. Tuần sau bọn hắn trưng lên cho mà chết thèm nhé :)) Cái này là CMND theo mấu mới chứ có phải mẫu cũ đâu, phải chụp ảnh và lăn tay trực tiếp cơ.

bikqui

Xe điện
Website
www.vuadeplop.com
Còn ngồi đấy mà gõ phím à :D Cả hội nhà Bánh, Chuột, Hăm, Ép ... kéo lên làm hết rồi. Tuần sau bọn hắn trưng lên cho mà chết thèm nhé :)) Cái này là CMND theo mấu mới chứ có phải mẫu cũ đâu, phải chụp ảnh và lăn tay trực tiếp cơ.
Hôm nào lấy đc CMT vậy anh? Để em đưa bạn gái đi nước ngoài lòe hải quan :P

Website
www.otofun.net
Huhu, em đang chết thèm đây. Hôm qua đã lên lịch rồi nhưng không thể ra kịp vì phải đi làm thủ tục lấy cái giấy ra viện của con bé con cho mẹ nó nộp cho cơ quan. Tiếc quá. Em xin lỗi nhá. Nếu có cơ hội, anh cho thằng em dại ké 1 suất nhá:x. Em cảm ơn

hana147

Xe điện
May quá hôm qua làm đc rùi... Tiếc chỉ là temporary, nên chỉ dùng đc cho NN thôi ạh...

Tien_TCFC

Xe điện
May quá hôm qua làm đc rùi... Tiếc chỉ là temporary, nên chỉ dùng đc cho NN thôi ạh...
Bác dạo này cẩn thận ghê, đi nhậu nhẹt mà cũng phải chứng minh thư demo =))

hana147

Xe điện
E hóng....
Kết quả, kết quả đê ...ê....ê...

safenoodles

Xe cút kít
Trưa nay em say bia cả nhà ạ, đi về nhầm đường, lên tít Hoàng Đạo Thúy, rồi nhớ ra rẽ về Lê Văn Lương, phi một mạnh về nhà, vứt 2b đó rồi lăn quay ra ngủ một mạnh đến 5h chiều. hic.

quangtayho

Xe container
Mai có làm CMT mới không anh,có phải xin xác nhận gì không anh Quang ơi!
Tự nhiên ngày T6 xếp tren Bộ cho phép in tất cả những CMND đã thu nhận thông tin tại quận Tây Hồ. Nên trưa T6 mình lu loa len đây. Kéo nhau đến làm thôi, chả phải giáy tờ gì hết. Thế mới hay chứ :)) Chưa dám hứa trước, nhưng tuần sau nếu có được nữa mình sẽ thông báo trên này (nhớ là buổi trưa nhé)

safenoodles

Xe cút kít
Tự nhiên ngày T6 xếp tren Bộ cho phép in tất cả những CMND đã thu nhận thông tin tại quận Tây Hồ. Nên trưa T6 mình lu loa len đây. Kéo nhau đến làm thôi, chả phải giáy tờ gì hết. Thế mới hay chứ :)) Chưa dám hứa trước, nhưng tuần sau nếu có được nữa mình sẽ thông báo trên này (nhớ là buổi trưa nhé)
Anh Quang yêu dấu cho em xin một tin nhắn vào di động nhé! Lần tới em quyết ấy cho bằng được. :))

NamCuong4567

Xe tải
Ôi giời, mấy hôm bận không vào OF, chiều nay vào thì các cụ off về mất rùi, tiếc quá :(

HUMMER H2 SUV

Xe container
Giày dép còn có số nữa là người. Em cơ bản biết là khu ba đình chưa được làm, cũng chả mong được làm demo vì số em nó hẩm hiu, ai ngờ, lại được làm đầu tiên trong cái số hẩm hiu đấy :)) đời không thoát được cái số. :))

Cảm ơn ANH QUANG nhá :). A Quang xem còn cái gì làm được thì xem số em làm được ko để em làm nốt :D

safenoodles

Xe cút kít
Giày dép còn có số nữa là người. Em cơ bản biết là khu ba đình chưa được làm, cũng chả mong được làm demo vì số em nó hẩm hiu, ai ngờ, lại được làm đầu tiên trong cái số hẩm hiu đấy :)) đời không thoát được cái số. :))

Cảm ơn ANH QUANG nhá :). A Quang xem còn cái gì làm được thì xem số em làm được ko để em làm nốt :D
ANh Quang nói nhỏ với em là có mẫu mới con dấu chiện củ khoai, Hummer có làm ko? =))=))