BVC - 2012 - Tháng Giêng là tháng ăn chơi - Cùng nâng ly chúc ngàn lời yêu thương.

Trạng thái
Thớt đang đóng

For Escape

Xe buýt
thế là nhiều lắm rồi mặc dù chẳng biết cái gì :)

HUMMER H2 SUV

Xe container
Em chào cả nhà.
Haizzz, nhoằng 1 cái đã hết 1 tháng của năm 2012.
Nhà mình dạo này nhiều ma thế :D
Hiện có 5 cụ cũng đang nghía cái thớt này. (2 lái chính và 3 lái phụ)

meocon0801

Xe điện
Website
www.facebook.com
Cả nhà ơi, tình hình là nhà mình có ai gặp em mèo ko nhỉ? Lâu em ko thấy mèo về nhà BVC mình, ko biết tình hình DP như nào rồi.

Cả nhà ơi, hiện nay việc tặng quà sinh nhật cho các thành viên hơi nan giải vì mèo bận quá, cả nhà tính giúp em xem như nào nhé!
Năm nay em sẽ cố gắng cày cuốc nhiều nên em bận lắm, nếu nhà mình có việc gì giao phó mà ko thấy em online thì cho em xin cú điện thoại nha!:x
e đây chị à.. trước tết e bận giải quyết việc của DP và việc gđ nên e k có time online chị à.. việc DP gần xong rồi. e phải trả thêm 40tr nữa thì mới ổn thỏa ạ. e lo cũng gần xong rồi chị ạ, còn việc quà sinh nhật đợt này e sẽ cố gắng đi off để gửi tới mọi người. mong mọi người thông cảm vì e bận quá ạ:(

ducmanh

Xe điện
e đây chị à.. trước tết e bận giải quyết việc của DP và việc gđ nên e k có time online chị à.. việc DP gần xong rồi. e phải trả thêm 40tr nữa thì mới ổn thỏa ạ. e lo cũng gần xong rồi chị ạ, còn việc quà sinh nhật đợt này e sẽ cố gắng đi off để gửi tới mọi người. mong mọi người thông cảm vì e bận quá ạ:(
Năm mới chúc em mọi việc xuông sẻ.

autocare24/7

Xe tăng

meocon0801

Xe điện
Website
www.facebook.com
Khà khà cô Mèo đây rùi,chúc em năm mới mạnh khỏe hanh phúc-------SONG TẾ--------nhóe:)):P
heee... e cảm ơn anh,. chỉ chúc không thui k có lì xì à:)). e cũng chúc anh và gđ năm mới vạn sự như ý nhé
anh ra lâu roài, từ ngày Mèo còn đi hoang cơ... :))
fun tí...
Chúc e một năm mới qua hết muộn phiền, tình duyên thắm lại!
:)):)) thế cơ à.. hì thanks anh nhìu nha. hi vọng năm mới sẽ may mắn hơn với em, chúc anh và gđ năm mới mạnh khỏe, làm ăn phát đạt và gặp nhiều may mắn nhé

LiemBlue

Xe lăn
heee... e cảm ơn anh,. chỉ chúc không thui k có lì xì à:)). e cũng chúc anh và gđ năm mới vạn sự như ý nhé

:)):)) thế cơ à.. hì thanks anh nhìu nha. hi vọng năm mới sẽ may mắn hơn với em, chúc anh và gđ năm mới mạnh khỏe, làm ăn phát đạt và gặp nhiều may mắn nhé
Lì xì hử iem,để anh đi cày tiếp đã nhé cho bõ công iem gặm 1 thể nhóe;))

Nguồn

Xe hơi
Chào bác nhé! Hôm nào bác ra HN, bác nhớ thông báo cho cả nhà biết nha!:)
Dạ cảm ơn chị Mỳ ạ! Em còn nhiều duyên nợ với HN lắm ạ. Mong được diện kiến các bậc tiền bối sớm.
Cảm ơn bác hieu78 nhiều, nhất định em sẽ kính bác một ly. Chúc bác và mọi người sức khỏe.
@ Bác B-e: Kế hoạch Tết Nguyên tiêu tiến hành chứ bác?

quangtayho

Xe container
Hôm nào đi Off sẽ lỳ xì cho mấy Teen nhà BVC mỗi người 1 tờ 5xu của NHNN Việt Nam (hàng cực hiếm nhá, có khi còn hơn cả tờ 2$ ấy chứ :))

LiemBlue

Xe lăn
Em mời cả nhà nghía qua cái thớt này tí ạ

.:: Mời các Bác chung tay cùng chúng em ::.
Kính thưa các cụ, các mợ.

Chung tay xây dựng văn hoá giao thông cụm từ đã được nhắc đến từ lâu và đã được hiện thực hoá bằng hành động từ ngày 18/12/2011 của rất nhiều ofers chúng ta.

Mặt được và chưa được của chương trình lần thứ nhất với chủ đề "làn đường" sẽ là kinh nghiệm cho chúng em phát động và thực hiện các chương trình tiếp theo.

Xây dựng văn hoá giao thông là một phạm trù sâu và rộng, một chương trình không thể giải quyết được vấn đề mà đòi hỏi phải có một quá trình lâu dài. Với sự hưởng ứng và giúp sức của toàn thể ofers OF.

Hiện nay chúng em đang đề xuất thành lập một nhóm (những nòng cốt xây dựng chương trình) với các nhóm bộ phân chức năng như sau:

Nhóm 1: Thư kí tổng hợp (tập hợp những ofers có khả năng viết, biên tập)

Nhóm 2: Lập kế hoạch (tập hợp những ofers có khả năng, kinh nghiệm lập kế hoạch)

Nhóm 3: Thiết kế (tập hợp những ofers có chuyên môn về thiết kế đồ hoạ)

Nhóm 4: Triển khai chương trình (tập hợp những ofers tình nguyện, nhiệt huyết thực hiện chương trình)

"Dễ vạn lần không dân cũng chịu, Khó vạn lần dân liệu cũng qua" đó là tiêu chí hoạt động của BOX Chung tay xây dựng văn hoá giao thông.

Vì một ngày mai giao thông Hà nội nói riêng và Việt nam nói chung tốt đẹp hơn. Hãy cùng chúng em chung tay xây dựng Văn hoá giao thông.

Kính mong nhận được sự hưởng ứng của toàn thể ofers. Xin vui lòng đăng ký với mẫu sau:

Nick:......................
Số ĐT:....................
Chuyên môn:...........
Đăng ký nhóm chuyên môn:......(1, 2,3 hoặc 4)

Trân trọng!

Ofers OtoFun.net hãy chung tay xây dựng Văn hoá giao thông!
http://www.otofun.net/threads/322341-moi-cac-bac-chung-tay-cung-chung-em

Trạng thái
Thớt đang đóng