BVC - 2012 - Tháng Ba yêu chúc chị em - Xinh tươi vui vẻ cho thèm cả năm

Trạng thái
Thớt đang đóng

bikqui

Xe điện
Website
www.vuadeplop.com

quangtayho

Xe container
Anh Quang ơi, hôm nào em rủ chị Cảnh Sát trưởng đi massage nhá!=))=))
Thôi đừng. Về lại suốt ngày bắt anh làm giống như mấy ông nhân viên massage thì chết anh. :))

Anh Quang ơi, em có như cầu làm 2 CMT giống bling nhưng em ở quận Hoàn Kiếm anh nhé!
Cho em hỏi, làm CMT mới thì CMT cũ có bị hủy hay vẫn dùng song song được không anh?
Em cũng dư lày dưng quận Đống Đa;)):x.
Đơn giản lắm. làm 2 cái đơn xin cấp lại CMND, dán ảnh lấy xác nhận CAP. Nếu chú CSKV có hỏi sao phải làm 2 cái đơn thì bảo:" 1 cái em xin cấp CM, 1 cái em đi mua vé máy bay vì chưa có CM" Sau đó 2 tuần liền anh dẫn lên 90 ND làm CM. Vậy là em có 2 cái cách nhau 1 tuần. Oke chưa.
CMND theo mẫu mới vẫn song song tồn tại 1 thời gian nữa với CMND mấu cũ

Chỉnh sửa cuối:

TÔN

Xe container
Cái này chưa đâu, may ra thì hết quý 2, cùng thời điểm CmND văn minh của a Quang
thời buổi này đúng là ko tin đc bố con thằng nào :D
Đơn giản lắm. làm 2 cái đơn xin cấp lại CMND, dán ảnh lấy xác nhận CAP. Nếu chú CSKV có hỏi sao phải làm 2 cái đơn thì bảo:" 1 cái em xin cấp CM, 1 cái em đi mua vé máy bay vì chưa có CM" Sau đó 2 tuần liền anh dẫn lên 90 ND làm CM. Vậy là em có 2 cái cách nhau 1 tuần. Oke chưa.
anh ơi,giờ em chả còn cái nào.nhiều lúc phải chạy về vác cả hộ chiếu đi thay CMT.mà HC giờ em cũng chả rõ đâu nữa :D
nếu xin 1 lúc 2 giấy xác nhận.giờ em lấy 1 cái dùng luôn,cái còn lại khi nào có CMT loại mới em mang ra dùng tiếp đc ko anh,họ có thắc mắc ngày tháng xác nhận ko ạ

quangtayho

Xe container
thời buổi này đúng là ko tin đc bố con thằng nào :D

anh ơi,giờ em chả còn cái nào.nhiều lúc phải chạy về vác cả hộ chiếu đi thay CMT.mà HC giờ em cũng chả rõ đâu nữa :D
nếu xin 1 lúc 2 giấy xác nhận.giờ em lấy 1 cái dùng luôn,cái còn lại khi nào có CMT loại mới em mang ra dùng tiếp đc ko anh,họ có thắc mắc ngày tháng xác nhận ko ạ
Chịu khó làm 2 tờ đơn để trống ngày rồi xin xác nhận. Hen sui thôi, mà chắc cũng chả ai đẻ ý đâu.

Chipxinh

Xe tải
@Chipxinh: Nói thật không? Mỳ còn biết đường............=))=))
Lớp ôn thi cao học của Mỳ nhiều phi công lắm.
Chờ Mỳ thi xong rồi đi chơi nhá!=))
:D Phê rùi đấy, Mỳ đừng hứa xuông nhé.

Chipxinh

Xe tải

hatoyota

Xe tăng
Em ngồi hóng mãi mà đếch hiểu các cụ tiền bối BVC nói gì cả.
Bẩm các cụ đang nói về cái zề đấy ạ,
em đây lính mới nên đầu hơi tối, nhờ các cụ gỡ rối, nhưng chớ có lên gối, kẻo không lại hối... hihi

safenoodles

Xe cút kít
Em ngồi hóng mãi mà đếch hiểu các cụ tiền bối BVC nói gì cả.
Bẩm các cụ đang nói về cái zề đấy ạ,
em đây lính mới nên đầu hơi tối, nhờ các cụ gỡ rối, nhưng chớ có lên gối, kẻo không lại hối... hihi
Chưa gì bác đã ối nhiều thế? :))
2h chiều thứ 7 này bác đo off ra mắt cả nhà nhé! Địa điểm off là quán cafe của mợ Chipxinh ở 16 Văn Cao.

safenoodles

Xe cút kít
Thôi đừng. Về lại suốt ngày bắt anh làm giống như mấy ông nhân viên massage thì chết anh. :))

Vụ massage: Anh phải phục vụ chị CST thì anh mới được hưởng thụ 300% chứ. =))
Vụ CMT: Em sẽ tiến hành trong tháng 4 sau ngày mùng 8, anh chịu khó vất vả với em chút nhé!hí hí. :P

Trạng thái
Thớt đang đóng