BVC - 2012 - Tháng Ba yêu chúc chị em - Xinh tươi vui vẻ cho thèm cả năm

Trạng thái
Thớt đang đóng

safenoodles

Xe cút kít
@meocon0801: Em ơi, tình hình là chị thấy meocon ít vào BVC quá, em vẫn khỏe chứ?

Công việc của BVC mình rất cần người chăm lo, việc đi off, mua quà sinh nhật cho mọi người, rồi đối ngoại nữa.....
Cả chăm sóc thành viên mới nữa, khi nào có thành viên mới thì BVC mình cần có người lưu ngay số di động rồi khi off thì mới thành viên tới tham gia, có thế thì hoạt động nói chung mới sôi nổi.
Em có ý kiến nữa là các thành viên nhà mình, có rất nhiều thành viên thờ ơ với hoạt động của chi hội.
Ngày mai là ngày lễ nên nhiều người bận thì em không dám nói gì ạ.

Nhưng tình hình chung thì em thấy hơi nản rồi. Nhà mình cần có cách giải quyết việc này thế nào chứ ko thì thật sự em buồn lắm...

Website
www.otofun.net
Chào các bậc tiền bối, em đăng ký để được tiếp tục Bơ vơ rùi mà vẫn chưa biết mình đã đủ điều kiện để các cụ cho em Bơ Vơ chưa.
Liệu nếu được các cụ có thông báo cho những thành viên mới như em không?
:-/:-/:-/:-/:-/
Cụ/mợ cứ chém bão ở đây đã. Hôm nào có ọp (ví dụ như chiều mai) thì đến ra mắt là xong. Check chiếc thì sau đấy;))=))
@meocon0801: Em ơi, tình hình là chị thấy meocon ít vào BVC quá, em vẫn khỏe chứ?

Công việc của BVC mình rất cần người chăm lo, việc đi off, mua quà sinh nhật cho mọi người, rồi đối ngoại nữa.....
Cả chăm sóc thành viên mới nữa, khi nào có thành viên mới thì BVC mình cần có người lưu ngay số di động rồi khi off thì mới thành viên tới tham gia, có thế thì hoạt động nói chung mới sôi nổi.
Em có ý kiến nữa là các thành viên nhà mình, có rất nhiều thành viên thờ ơ với hoạt động của chi hội.

Nhưng tình hình chung thì em thấy hơi nản rồi. Nhà mình cần có cách giải quyết việc này thế nào chứ ko thì thật sự em buồn lắm...
Mình nghĩ nếu Mèo con bận việc gia đình mới, lại bầu bí thì xem nhà mình có ai giúp được vụ quỹ Bơ Vơ để Mèo con toàn tâm toàn ý với việc gia đình thì tốt quá:(

Mỳ đừng có nói thế, Mỳ mà nản thì ...hic

Website
www.otofun.net
Quên, Mỳ ơi, mai khó có thể có mưa nhé. Mình dự chắc nếu có cũng phải đến tầm cơm tối hoặc muộn hơn.
Mai em cũng đi thanh minh ở Hải Phòng với ông bà ngoại nên chắc cũng không ra được. Chúc cả nhà vui vẻ:):x

autocare24/7

Xe tăng
Nhà mình xếp lịch ọp vào ngày mai e dự sẽ vắng mặt nhiều vì mọi người đều sắp xếp lịch dành cho gia đình vào những ngày lễ và được nghỉ dài như thế này.
Mai e cũng k tham gia được vì có vc gia đình (hứa với 2F1 rồi).

Tien_TCFC

Xe điện
Mợ ơi. Mợ cố được lên về tinh thần thì cố ạ. Mợ mà nản thì còn ai làm việc được nữa :)

safenoodles

Xe cút kít
Quên, Mỳ ơi, mai khó có thể có mưa nhé. Mình dự chắc nếu có cũng phải đến tầm cơm tối hoặc muộn hơn.
Mai em cũng đi thanh minh ở Hải Phòng với ông bà ngoại nên chắc cũng không ra được. Chúc cả nhà vui vẻ:):x
Vâng,chiều mà không mưa thì tốt quá anh Chim ơi.

Nhà mình xếp lịch ọp vào ngày mai e dự sẽ vắng mặt nhiều vì mọi người đều sắp xếp lịch dành cho gia đình vào những ngày lễ và được nghỉ dài như thế này.
Mai e cũng k tham gia được vì có vc gia đình (hứa với 2F1 rồi).
Việc gia đình là quan trọng nhất ạ. Không sao đâu hai anh.

safenoodles

Xe cút kít
@Anh kẹo: Mình có nên off hay ko off mà chỉ gặp riêng khách trúng đấu giá rồi trao sp và nhận tiền đấu giá hả anh?
Nhà mình quá ít người, hic.Còn khách thì cũng báo bận: bác xe gì đấy? , bác khanhhung, bác Ty To.
Các bác các mợ còn lại thì em chưa gọi điện.

safenoodles

Xe cút kít
Mỳ định hỏi logic hay toán học?
vì cứ mỗi khi nghĩ đến 1 trong 2 vấn đề này a đều liên tưởng đến: vén váy lên chạy nhanh hơn tụt quần xuống =))
Giỏi lô gíc thì có liên quan gì đến đoạn 60p không Mỳ nhỉ :-/
Em sắp thi cao học , trong đó có môn logic nên em muốn hỏi những gì mà em thắc mắc ạ, em dự kiến khoảng 60p.

Em cũng đang định hỏi. 60p với Em thì nhiều quá Cụ B_e ơi :P
Môn "Lô" nhà mềnh nhìu còn GIC thì e rằng là hàng hiếm[-X
60p tính cả thời gian chép đề (Giám thị không giải thích j thêm):((
để em chỉ luôn cho chị cách tính bảng soi cầu nhá :D
Chú em lo thi xong đi nhá! gió to quá.

60P thì đúng là đỉnh cao ;))
Sao lại là sau ngày mùng 8 hả Mỳ, sao ko phải là ngày 4/4? hay là ... ???? ;))
Cả nhà nghĩ gì thế nhỉ? :))

safenoodles

Xe cút kít
@Anh kẹo: Mình có nên off hay ko off mà chỉ gặp riêng khách trúng đấu giá rồi trao sp và nhận tiền đấu giá hả anh?
Nhà mình quá ít người, hic.Còn khách thì cũng báo bận: bác xe gì đấy? , bác khanhhung, bác Ty To.
ANh kẹo ơi, chốt lại là vẫn off anh nhé, ít ngừoi cũng ko sao, càng tâm sự được.
Tuần sau em bận tối tăm mặt mũi nên ngày mai em cố gắng đi off.

Chỉnh sửa cuối:

bikqui

Xe điện
Website
www.vuadeplop.com
Việc trao sản phẩm lần này vẫn cứ tiến hành đi em, anh đã để hết sp ở 16 Văn Cao rồi, nhà mình sẽ vẫn có nhiều người đi. Không nên thay đổi lần nữa, buổi ọp ngày mai có thể không đông nhưng không sao cả. Ngày lễ, thanh minh và nghỉ nhiều nên hầu hết mọi người thu xếp việc gia đình là bình thường.

Lịch của anh là sáng sớm mai về HD thanh minh, kịp thì anh vẫn về 16 Văn Cao, khả năng đến muộn.

Còn nhiều việc chuẩn bị cho SN 26-5 này lắm, Mỳ vui lên nào rồi có dịp anh rủ Mỳ đi chơi xa ^_^

hana147

Xe điện
Việc trao sản phẩm lần này vẫn cứ tiến hành đi em, anh đã để hết sp ở 16 Văn Cao rồi, nhà mình sẽ vẫn có nhiều người đi. Không nên thay đổi lần nữa, buổi ọp ngày mai có thể không đông nhưng không sao cả. Ngày lễ, thanh minh và nghỉ nhiều nên hầu hết mọi người thu xếp việc gia đình là bình thường.

Lịch của anh là sáng sớm mai về HD thanh minh, kịp thì anh vẫn về 16 Văn Cao, khả năng đến muộn.

Còn nhiều việc chuẩn bị cho SN 26-5 này lắm, Mỳ vui lên nào rồi có dịp anh rủ Mỳ đi chơi xa ^_^
Chất giọng ngọt ngào thế này thảo nào Lão đến cafe nhà e một hôm là có cô bạn của gấu e kết lắm... cứ bắt e làm mai mối, khó nghĩ quá... Chả nhẽ lại đưa anh mình vào con đường tội lỗi... :))

hana147

Xe điện
Gặp từng khách là ý tưởng hay đới, chị Mỳ đi nhá... :))

xe thủng lốp

Xe container
Chị yên tâm ạ, coi như... xong rồi đấy!:o3
Tưởng thế nào ạ!:-"
Có tiếng mà chẳng thấy được miếng giề. E toàn nghe thấy tiếng gió :P sởn gai ốc

Sao lại nói trống không với chị thế hả? Nhớ chị không em zai? :))
Hê hê trúng ai thì trúng. Em cũng nhớ chị cóa cho em ôm hôn cái nào :));))

Chỉnh sửa cuối:

Linhlovely

Xe tăng
Linh ơi, 2h chiều mai đi off được ko em? ở quán cafe 16 Văn Cao.
Hôm nay E o ở Hà Nội rồi Chị ơi!
Tiêc quá!
Luc tối E vừa tình cờ gặp A Junfang đi làm về, hỏi han 1 luc, nhớ nhà mình quá ạ

Chipxinh

Xe tải
Ban ngày làm nhiều điều xấu nên đêm gặp ác mộng không dám ngủ chạy vào lượn lờ xem có ai không để chém? Chẳng có ai cả lại đi ra.

bikqui

Xe điện
Website
www.vuadeplop.com
Chất giọng ngọt ngào thế này thảo nào Lão đến cafe nhà e một hôm là có cô bạn của gấu e kết lắm... cứ bắt e làm mai mối, khó nghĩ quá... Chả nhẽ lại đưa anh mình vào con đường tội lỗi... :))
Giới thiệu xong thì.... hà hà :))

Trạng thái
Thớt đang đóng