BVC - 2012 - Tháng Ba yêu chúc chị em - Xinh tươi vui vẻ cho thèm cả năm

Trạng thái
Thớt đang đóng
Website
www.facebook.com

Chipxinh

Xe tải
Em rảnh rỗi nhất nên đặt gạch nuôn ạ. 2 viên nhá nhá..

Chỉnh sửa cuối:

dogotaynguyen

Xe tải
Website
www.noithatdinhgia.com

vanthaido73

Xe điện
Báo cáo các Cụ/Mợ thế này: Cầu Việt Trì đang sửa nên chỉ thông 1 làn theo khoảng thời gian 25p/lần
Các Cụ Mợ có thể đi đường 32 hoặc Đại lộ Thăng Long qua cầu Trung Hà chạy thẳng đến Cầu Phong Châu rẽ phải theo đường đê khoảng 10km là tới Việt Trì. Đường này rất thoáng và dễ đi xa hơn đườn quốc lộ 2 khoảng 14km, chỉ lưu ý đoạn từ Cầu Trung Hà đến Cầu Phong Châu là xxx hay bắn tốc độ và lỗi vượt phải, đè vạch
các Cụ lưu ý. E đã nhờ anh Gúc nhưng k tìm ra để chỉ rẫn cho các Cụ nhưng k được nên đành chọn cách chỉ dẫn bằng cơm vậy

autocare24/7

Xe tăng
@Mỳ, Kẹo: Gần hết tháng 3 rồi, sản phẩm kụ Tý to trúng đấu giá đã trao chưa? Nếu chưa cứ chuyển qua Công trường rồi a qua chuyển tận tay cho nhé. E dự là còn một số sản phẩm còn chưa trao hết.

@ Cả nhà: Nhà mình nên bố trí trao sản phẩm trúng đấu giá kịp thời cho người trúng thì sẽ gây dựng được uy tín. Nếu sản phẩm nào chưa về kho thì em nghĩ không nên mang ra đấu giá vội vì tháng nào mình cũng tổ chức đấu.

bikqui

Xe điện
Website
www.vuadeplop.com
Về sp của Bác Tyto: 2sp la Bút và Ấm chén, có cách dơn giản nhất là Mỳ mang bút rồi qua chỗ Bắp gửi qua Công Trường, hoặc ai rảnh thì giúp Mỳ.
Về cơ bản, các sp đều có ở kho để đấu giá, nhưng nhiều trường hợp hôm trao sp thì ng trg đấu giá lại bận k đến đc.
Cố gắng khắc phục vẫn là yếu tố cơ bản mà a Hoàng.

safenoodles

Xe cút kít
@Mỳ, Kẹo: Gần hết tháng 3 rồi, sản phẩm kụ Tý to trúng đấu giá đã trao chưa? Nếu chưa cứ chuyển qua Công trường rồi a qua chuyển tận tay cho nhé. E dự là còn một số sản phẩm còn chưa trao hết.

@ Cả nhà: Nhà mình nên bố trí trao sản phẩm trúng đấu giá kịp thời cho người trúng thì sẽ gây dựng được uy tín. Nếu sản phẩm nào chưa về kho thì em nghĩ không nên mang ra đấu giá vội vì tháng nào mình cũng tổ chức đấu.
Em đã pm cho bác Tyto, bác ý bảo gửi bộ trà ở chỗ cảu anh rồi bác ý sẽ qua lấy ạ. Em sẽ nhắn Bắp Bơ chuyển bộ trà cho anh nhé!
Còn bút bi to và dài thì bác ý nói qua pm là bác ý tặng em. :P Em đã cảm ơn bác Tyto rất nhiều và em hy vọng sẽ gặp bác ý trực tiếp để nói lời cảm ơn nữa.:x
Dòng đỏ, anh nói quá chuẩn luôn. Em và anh kẹo sẽ nhận sản phẩm đủ về để khi trao cho khách là có ngay.:P

safenoodles

Xe cút kít
Về sp của Bác Tyto: 2sp la Bút và Ấm chén, có cách dơn giản nhất là Mỳ mang bút rồi qua chỗ Bắp gửi qua Công Trường, hoặc ai rảnh thì giúp Mỳ.
Về cơ bản, các sp đều có ở kho để đấu giá, nhưng nhiều trường hợp hôm trao sp thì ng trg đấu giá lại bận k đến đc.
Em thu xếp được rồi anh nhé!:P

hana147

Xe điện
Ngày mai e sẽ qua chỗ bác August lấy CD for Focus về và làm profile cho SP luôn, hôm nay e bận quá ạh!

hana147

Xe điện
e chỉ hóng quà đền Hùng thôi ạh!

Trạng thái
Thớt đang đóng