BVC - 2011 - Tháng Tư tạm biệt mùa xuân - Bơ vơ chuẩn bị toàn quân đón hè

For Escape

Xe buýt
lâu lâu không chém gió cùng mọi người nên hôm nay mệt king ! cảm ơn mấy anh chị em đã tổ chức một bữa vui king...... vẫn còn đang k ..ing!

chúc mừng sinh nhật !
của ai thì vào nhận giúp nha
mìng cũng bị có k ing đằng sau mất rồi

Ngố

Xe tải
@bqt1979 : anh chẳng biết chú bao tuổi nhưng anh nghĩ chú đùa quá rồi đó . là thành viên của BVC thì anh nói chú vậy thôi : câu chú nói ( thật ra có biết quái đâu ) với người nhu chú có lẽ là chẳng có vấn đề gì đâu . nhưng với anh thì nó sẽ khác đó . đừng quá đừng có đùa quá hóa dại nhé . nhắc nhở chú suy nghĩ trước khi viết
"Chú ý" đùa thôi mà anh, đừng nặng nề quá anh nhé ;)
Cái tội.........hải sản đây mà :)):)):))

Già bà

Xe điện
@Ngơ: sao bẩu đọc truyện.

pqt1979

Xe điện
Website
www2.badamgia.com
@bqt1979 : anh chẳng biết chú bao tuổi nhưng anh nghĩ chú đùa quá rồi đó . là thành viên của BVC thì anh nói chú vậy thôi : câu chú nói ( thật ra có biết quái đâu ) với người nhu chú có lẽ là chẳng có vấn đề gì đâu . nhưng với anh thì nó sẽ khác đó . đừng quá đừng có đùa quá hóa dại nhé . nhắc nhở chú suy nghĩ trước khi viết
ak ak
định vào đây for fun tý thì bị rút thẻ đỏ :(

@ anh For Escape: anh ơi em không có ý gì đâu, nếu em làm anh bực mình thì em xin lỗi anh. Em nghĩ vào OF là Fun và BVC cũng thế thôi chứ em không phân biệt nhà nào cả. Nói tóm lại là em xin lỗi nếu làm anh bực mình. Em cũng hết dám for fun với anh roài hehehe.

@ Ngơ: thankiu vinamiu, anyway. Ngủ đê ngủ mụn mai mặt mọc mụn :P

Ngố

Xe tải
@Ngơ: sao bẩu đọc truyện.
Hà Nội hnay hơi nóng, em tranh thủ chém gió cho mọi người mát mẻ%%-:x
Honey ngủ đi ạ:!!

ak ak

@ anh For Escape: anh ơi em không có ý gì đâu, nếu em làm anh bực mình thì em xin lỗi anh. Em nghĩ vào OF là Fun và BVC cũng thế thôi chứ em không phân biệt nhà nào cả. Nói tóm lại là em xin lỗi nếu làm anh bực mình. Em cũng hết dám for fun với anh roài hehehe.
Fun thì tất nhiên, ai cũng hưởng ứng. Nhưng, với những người lớn tuổi hơn, trừ khi thân thiết rồi, còn thì, cũng nên nói gì cho ng ta cảm thấy được tôn trọng ạ.:-bd
Chắc cả nhà chưa ai thấy mặt luồng gió mới này, nên có hơi cảm thấy suồng sã quá trong giao tiếp chăng ạ? >:)
Nói thế có nghĩa là, phải đi off nhiều vào kụ ạ $-) Nói xin lỗi bằng (b) (b) có vẻ thành khẩn hơn ạ:-" :))

Big mouse

Xe tải
Hôm qua cả nhà có vụ gì vui thế k gọi mình nhé.

pqt1979

Xe điện
Website
www2.badamgia.com

Fun thì tất nhiên, ai cũng hưởng ứng. Nhưng, với những người lớn tuổi hơn, trừ khi thân thiết rồi, còn thì, cũng nên nói gì cho ng ta cảm thấy được tôn trọng ạ.:-bd
Chắc cả nhà chưa ai thấy mặt luồng gió mới này, nên có hơi cảm thấy suồng sã quá trong giao tiếp chăng ạ? >:)
Nói thế có nghĩa là, phải đi off nhiều vào kụ ạ $-) Nói xin lỗi bằng (b) (b) có vẻ thành khẩn hơn ạ:-" :))
Vâng em cũng tự nhận lỗi và xin lỗi kụ í roài mà mợ :) chắc anh í nhiều tuổi nên cảm thấy khó chịu khi em viết thế :)
Chị Mỳ cũng có lần rút thẻ đỏ với em roài dưng em quên mất cứ fun quá
Em sẽ rút kinh nghiệm trong khi post
Dưng thế thì bản chất của mình sẽ phải, thế nào nhỉ, kìm nén dùng có hợp không nhỉ :-??

@ Ngơ: về bản chất mà nói em là người tốt dưng bị dòng đời xô đẩy, dù sao cũng cảm ơn chị có tý giúp đỡ bao che ;)) kông nhận ở VN có thân có quen cũng hơn ;)) còn về beer mà nói thì em không thích beer một chút nào, rượu vẫn là lựa chọn số 1 nếu phải uống :D còn khi say thì rịu với beer thấy như nhau :)) h em mà đi off anh For Escape anh ý có oánh em không nhỉ :(

junfang

Xe điện
Nhà mình có ai dậy chưa nhỉ?

Già bà

Xe điện
Lâu lắm mới lại thấy Jun đi tập TD bờ hồ sớm thế này :D

B_e

Xe điện
ak ak

Fun nhưng cũng phải biết nhau thế nào chứ bác, chưa gặp mặt, chưa hiểu tính nết nhau mà fun thì ... Bác phải chịu khó đi off đê, lúc nào thấy nghiện Nam Đàn rồi mới kết nạp vào BVC được :-bd

junfang

Xe điện
Có ai đi Cafe chém gió với em không?

pqt1979

Xe điện
Website
www2.badamgia.com
Fun nhưng cũng phải biết nhau thế nào chứ bác, chưa gặp mặt, chưa hiểu tính nết nhau mà fun thì ... Bác phải chịu khó đi off đê, lúc nào thấy nghiện Nam Đàn rồi mới kết nạp vào BVC được :-bd
Thế em cũng có tý đồng hương đồng khói với kụ í
Em quê ông nội ở Nghi Xuân qua chỗ cụ Nguyễn Du tý xíu
Hy vọng đồng hương kụ í tha cho em :D
Thanks anh đã nhắc nhở :D

zen_teen

Xe tải
Em chào cả nhà:D

bikqui

Xe điện
Website
www.vuadeplop.com
Em chuẩn bị ra CLIMAX cà fe đơi. Nhà mình ai thu xếp đc ra đó chém gió nha ^_^ (Bác JUN cướp nik)

junfang

Xe điện
Hiện ở climax đang rất đông vui