BVC - 2011 - Tháng Tư tạm biệt mùa xuân - Bơ vơ chuẩn bị toàn quân đón hè

pqt1979

Xe điện
Website
www2.badamgia.com
Linhlovely nói:
E cũng get đàn ông toc dài lắm ý ạ! |-)
Còn em thì thích luồn tay vào tóc dài, anh ạ. Tóc ngắn quá thì ko làm thế được.
Hóa ra em và Linh lại có khẩu vị khác biệt thế chứ.=))=))
Em để tóc ngắn
Lại còn Gel nữa
Không hiểu hợp khẩu vị mợ nào :)) :)) :)) :))

1, Ko quan trọng đẹp zai hay ko mà cần có duyên em ạ.
Em đẹp zai cỡ nào, post ảnh lên để Linhlovely, AZE, chị và em Nắng chiêm ngưỡng nào.
2, Sao lại bắt chước người khác làm gì hả em? Mình phải có sự khác biệt mới hay chứ.
3, Chị ko duyệt vì em nghĩ ra câu sai ngữ pháp trong cả câu nói của giáo viên.=))
4, Chị sẽ ko gặp em trừ phi em đi off với cả nhà BVC. =))=))=))=))=))
Em fun tý thôi mà sao chị ném cục đá to thế :D
Ngại óe :))
Em có bắt chiếc săm giống cụ ý đâu, đấy là ví dụ thôi, còn nếu săm được em đã săm chữ Juvetini :bz
Chị không chỉ giáo tiếng Anh cho em thì thôi sao lại nghi ngờ gì em thế :)) :)) :))
Em đang tự hỏi chị nghĩ gì trong đầu =)) :P

E có hân hạnh chiêm ngưỡng rồi ạ!
Nói chung là... hot boy, cũng đủ dùng ạ!\m/
kaka
đủ dùng theo tiêu chí của Linh là kinh hoàng rồi :))
biết khen nịnh dưng vẫn sướng
nhưng vưỡn lăn tăn chữ "cũng" ;)) ;)) ;))
tự thấy mình cần phải cố gắng hơn nhiều :D

Chỉnh sửa cuối:

sidecardesigner

Xe điện
Híc, em vào BVC xin lỗi mợ Mỳ :P Hôm rồi em vào thấy các cụ mợ BVC em sợ quá nên choáng. Nhớ nhầm ngày sinh nhật :P
Hờ hờ.. bây giờ cái bật lửa em lỡ bật khan nhiều cũng hêt ga rồi, trả lại chắc cũng ứ tiện nhể? :D Em đang không biết làm ntn đây.:P
Các cụ mợ đại xá cho em nhá..:P

B_e

Xe điện
Híc, em vào BVC xin lỗi mợ Mỳ :P Hôm rồi em vào thấy các cụ mợ BVC em sợ quá nên choáng. Nhớ nhầm ngày sinh nhật :P
Hờ hờ.. bây giờ cái bật lửa em lỡ bật khan nhiều cũng hêt ga rồi, trả lại chắc cũng ứ tiện nhể? :D Em đang không biết làm ntn đây.:P
Đồ tặng SN của chủ tịch Bụp mà mợ, sao cầm được như thế. Mợ cứ chuyển lại rồi em bơm ga trả lại cho chủ tịt nhá.

Nắng

Xe buýt
lâu quá ko thấy chị mèo nhỉ? hem bit dạo ni đỡ bùn chưa, :)

sidecardesigner

Xe điện
Đồ tặng SN của chủ tịch Bụp mà mợ, sao cầm được như thế. Mợ cứ chuyển lại rồi em bơm ga trả lại cho chủ tịt nhá.
:P :P :P :P :P
Ô , chết cụ Bê ơi hóa ra bật lửa của cụ BỤP à? vậy mà chưa dùng giề đã hết ga :)) :))

bikqui

Xe điện
Website
www.vuadeplop.com

safenoodles

Xe cút kít
Bật lửa mới đới em, sao hết ga nhanh vậy nhỉ? Liệu em có dùng quá đà ko? hi hi hi...........
Em cũng là thành viên BVC mà, coi như nhận quà sinh nhật trước vậy. Làm chị tưởng thật em sinh nhật tháng 4.

Hôm đó nhà mình tặng anh Bụp 1 bật lửa. Còn quà của sidecardeginer là màu khác anh ạ.

:P :P :P :P :P
Ô , chết cụ Bê ơi hóa ra bật lửa của cụ BỤP à? vậy mà chưa dùng giề đã hết ga :)) :))
Túm lại là chém gió hay dư lào nhỉ? Hay chị cần dùng thêm muối i ốt trong món canh hàng ngày, hu hu hu...........

Website
www.otofun.net

sidecardesigner

Xe điện
Bật lửa mới đới em, sao hết ga nhanh vậy nhỉ? Liệu em có dùng quá đà ko? hi hi hi...........
Em cũng là thành viên BVC mà, coi như nhận quà sinh nhật trước vậy. Làm chị tưởng thật em sinh nhật tháng 4.

Hôm đó nhà mình tặng anh Bụp 1 bật lửa. Còn quà của sidecardeginer là màu khác anh ạ.

Túm lại là chém gió hay dư lào nhỉ? Hay chị cần dùng thêm muối i ốt trong món canh hàng ngày, hu hu hu...........
:)) :)) Bây h em muốn cũng chả trả lại chị được òi.. Lão ANH MÀY của em cướp mất cái bật lửa chiều nay rồi..:((

sidecardesigner

Xe điện
CÓ chị ạ..:D cướp 1 chị yêu của em cho vào tim :))