BVC - 2011 - Tháng Tư tạm biệt mùa xuân - Bơ vơ chuẩn bị toàn quân đón hè

safenoodles

Xe cút kít
Ack, em tưởng mọi người bảo trưa thứ 5 mờ, bọn em trót ọp Hội Dê - ăn thịt đồng loại vào trưa mai mất roài

Đầu giờ chiều em phải làm việc gần đới, em chịu thua roài. Em chúc mọi người sinh nhựt vui vẻ, ai đó uống hộ em vài chén nhá nhá ... :)
Frank ơi, điều hội dê đến đó off chung cho vui đi! :x

safenoodles

Xe cút kít
Tại mình thương tình không đè ra đòi nợ nên vẫn bi bô thế này đây. x-(

@Cả nhà: Mai mà không thấy em là không phải tại em không cố mà lại tại Fanh không cho em cố, nhé ! (h)
Chị ơi, chị đi off chị nha, đi off vui lên , chị sẽ khỏi ốm nhanh hơn đới ạ. Em tin là thía.:x

B_e

Xe điện
ối dồi ôi, nghe chừng có vẻ xa chỗ em làm quá, hic hic. Anh nào làm ơn chỉ đường chi tiết cho em với, nhìn bản dồ em vẫn ko biết đi đường nào đến đó gần nhất đâu. Em xuất phát ở gò Đống Đa ạ. 2h em lại phải có mặt ở đó để dạy chiều ạ. hic.
Mỳ đi theo cung đường sau nhá: Gò Đống đa ==> Trực thăng đón ==> Trâu giật quán ==> Hết đường về :D

Đùa chứ: Láng - rẽ trái sang Trần Duy Hưng - qua Big C rẽ phải sang Phạm Hùng - đến Keang Nam quay chữ U sang Mễ Trì - rẽ phải sang Lê Quang Đạo

B_e

Xe điện
Ơ, Lê Quang Đạo sao A lại chỉ ra Lê Đưc Thọ thế ạ?
Hic, E cũng 0 biêt đường, cả nhà chỉ cho E với ạ! E từ Nguyễn Chí Thanh![-O<
Nguyễn Chí Thanh thẳng ==> Trần Duy Hưng phải ==> Phạm HÙng trái ==> Mễ Trì phải ==> Lê Quang Đạo

Website
www.otofun.net

khoaimon010

Xe buýt
Nguyễn Chí Thanh thẳng ==> Trần Duy Hưng phải ==> Phạm HÙng trái ==> Mễ Trì phải ==> Lê Quang Đạo
Mỳ đi theo cung đường sau nhá: Gò Đống đa ==> Trực thăng đón ==> Trâu giật quán ==> Hết đường về :D

Đùa chứ: Láng - rẽ trái sang Trần Duy Hưng - qua Big C rẽ phải sang Phạm Hùng - đến Keang Nam quay chữ U sang Mễ Trì - rẽ phải sang Lê Quang Đạo
Nghe nhà Be tả xong thấy cũng tối um cả mặt lại rùi, túm lại là xa và vất lắm. Túm cái nữa là trưa mai đi cơm bụi thôi!

quanco87

Xe tải
Anh phải thêm tý hình ảnh động vào thì mới chân đất ạ ! chứ cứ trái , phải , đi thẳng thế này ! em sợ chị 3L lại hoa hết cả mắt tới được nơi thì cũng phê phê rồi :D

B_e

Xe điện
Tại mình thương tình không đè ra đòi nợ nên vẫn bi bô thế này đây. x-(

@Cả nhà: Mai mà không thấy em là không phải tại em không cố mà lại tại Fanh không cho em cố, nhé ! (h)
Mai anh qua đón nàng, nhé :x

B_e

Xe điện
Dạ kính cụ Khoái món pháo, cụ Quần Cỡ 87, cụ Lò Tôn cùng rất nhiều cụ chê xa gần: Nhà em rất gần mà cũng rất xa, vì mai em đi làm ở Yên Viên rồi mới về Lê Quang Đạo, hề hề, đành phải cố còn sợ quá cố thì ăn cơm bụi vậy dưng mà không făn, hề hề.

Em cứ thò tay sờ đầu gối thế, có gì các cụ cứ mặt em mà đập nhá :x

bikqui

Xe điện
Website
www.vuadeplop.com
Nhà em mai có mặt chắc sẽ sớm đc, để em thu xếp rồi mai ngồi chọn vị trí đắc địa ^_^

quanco87

Xe tải
Dạ kính cụ Khoái món pháo, cụ Quần Cỡ 87, cụ Lò Tôn cùng rất nhiều cụ chê xa gần: Nhà em rất gần mà cũng rất xa, vì mai em đi làm ở Yên Viên rồi mới về Lê Quang Đạo, hề hề, đành phải cố còn sợ quá cố thì ăn cơm bụi vậy dưng mà không făn, hề hề.

Em cứ thò tay sờ đầu gối thế, có gì các cụ cứ mặt em mà đập nhá :x
Hôm nay khó ngủ hay sao mà muộn mất 1h2p mà vẫn chưa ngủ được vậy anh ! hay lịch vào hè nên khác ạ :D

B_e

Xe điện
Cụ bà đi vắng nên cụ ông khó ngủ, nó thế, già rồi mà, cứ phải gối tay với ngửi mùi viêm cánh của cụ bà mới ngủ được :D

Big mouse

Xe tải
ước gì trời sáng nhanh để đc ăn thịt trâu k thể ngủ được cả nhà ạ.~X(