BVC - 2011 - Tháng Tư tạm biệt mùa xuân - Bơ vơ chuẩn bị toàn quân đón hè

Linhlovely

Xe tăng
à há :))
chị già nói xấu mình trong này :))
may em có điệp viên nằm vùng :))
đã thế ngoài 200k + đồng hồ Ballentine lởm full box em dâng hiến thêm 01 quả hộp đựng caravat kèm khăn mùi xoa và 02 cái ghim cài tay áo :D em thấy nó đề handmade :D cho nó hoành :)

p/s: chị già và một vài cụ bảo em đi tìm gấu là nhầm roài, em chưa có gấu thật dưng em bị dị ứng với cách tìm gấu trên Net nên em không có ý định đó :)
Chị Mỳ thấy chưa, chưa j` E đã jan' tiêp bị loại từ vòng gửi xe rồi kìa!:-<

Gọi còn k thèm trả lời kia kìa.
Trưa nay đi rửa xe đi A nhỉ!

@ Chuc cả nhà cuối tuần vui ạ!:-bd

Linhlovely

Xe tăng
Theo birth's list, 8/4 là sinh nhật Huyenpt, dưng, hình như mợ này chỉ đăng ký thành viên thôi, chứ chưa ai đc gặp mợ ý bao h nhỉ?

Chúc mừng sinh nhật mợ ợ :-bd
Có mình được gặp bạn ý rồi, bạn Ngơ à!>:D<

Linhlovely

Xe tăng
E hoàn thành nhiệm vụ rồi Chị Mỳ nhé
Mà báo cáo cả nhà là A Pqt rât dễ thương ạ, E đồ đây sẽ 1 nhân vật có thể gây lũng đoạn thị trường Chị E, he he

5 STAR_CAR_CARE

Xe tải
Số 1 Đào Duy Anh, Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội
Website
www.glasweld.com.vn
Chúc mừng các cụ các mợ sinh nhật trong tháng 4 giống mềnh:D. Em sinh ngày chót tháng 4, mà ngày này mọi người toàn được nghỉ mấy ngày liền nên em chẳng có quà cáp gì cả chỉ, hic toàn tin nhắn là tin nhắn thôi.
Hôm đó cụ nào rảnh thì tặng em chai rượu nhé, em góp tí mồi hehe

Website
www.otofun.net
Vâng e sẽ cố gắng chị yêu ạ,. cảm ơn chị nhiều.. nhưng k biết làm gì trong time này nữa cho nhanh qua:(
Cứ lên đấy chém bão ác liệt vầu là...tươi roi rói hết:)). Kể Mèo nghe 1 câu chuyện cực ngắn:).

Có hai người nghiện phim nói chuyện với nhau về các bộ phim dài tập.

A: Tao thích nhất tập 1 của 1 bộ phim vì nó luôn gây tượng lớn nhất
B: Còn tao thì tao thấy tập đầu luôn đáng nhớ, vì mới, vì lạ:)), chứ tập cuối mới là hay nhất, vì nó đọng lại trong mình..dài dài:(.
A: Thế với phim mà nhiều hơn 2 tập thì chả lẻ mày thích mỗi tập cuối?
B: Không, tao thích nhiều tập ở giữa nhất, nhưng tập cuối lại là tập hay nhất:))

Lời bình của thuyết minh phim LVC:
Cuộc đời như những tập phim. Phim hay phim dở chỉ mình biết thôi. Tập phim nào cũng đến hồi kết thúc. Chỉ biết rằng mình yêu thích phim thoai:)). Yêu phim, thế đã đủ roài. Phim hay xem tiếp, không thôi, Mèo nhề:P:))

Bắp Bơ

Xe điện
Website
gomsuminhlong.net
Lâu không về sợ mọi người quên mất nên E vào chào cả nhà để cho mọi người đỡ quên cái mặt E nhá.
Tuần tới mà có ăn nhậu vào những ngày như 2-4-6 thì E xin cái tin nhắn. E nhớ. E thề

safenoodles

Xe cút kít
Lâu không về sợ mọi người quên mất nên E vào chào cả nhà để cho mọi người đỡ quên cái mặt E nhá.
Tuần tới mà có ăn nhậu vào những ngày như 2-4-6 thì E xin cái tin nhắn. E nhớ. E thề
Lâu ko gặp Bắp Bơ rồi nhỉ? Nếu chị biết off chui hôm nào thì chị sẽ gọi điện cho Bắp Bơ nha!
Mà Băp Bơ chỉ có lịch off vào ngày chẵn thôi à, hi hi hi...........

Cứ lên đấy chém bão ác liệt vầu là...tươi roi rói hết:)). Kể Mèo nghe 1 câu chuyện cực ngắn:).

B: Còn tao thì tao thấy tập đầu luôn đáng nhớ, vì mới, vì lạ:)), chứ tập cuối mới là hay nhất, vì nó đọng lại trong mình..dài dài:(.
B: Không, tao thích nhiều tập ở giữa nhất, nhưng tập cuối lại là tập hay nhất:))

Cuộc đời như những tập phim. Phim hay phim dở chỉ mình biết thôi. Tập phim nào cũng đến hồi kết thúc. Chỉ biết rằng mình yêu thích phim thoai:)). Yêu phim, thế đã đủ roài. Phim hay xem tiếp, không thôi, Mèo nhề:P:))
Anh Chim ơi, vậy là nên yêu bản thân mình đầu tiên và luôn lạc quan trong cuộc sống, anh nhỉ?
Em mới quen mấy Khoai Tây qua Net, ko biết tập hai của em thế nào đây...Hôm nào em sẽ rủ các em gái BVC ra quán cafe của anh chém gió, anh cho em lời khuyên nhé!

trí tưởng tượng của Mỳ ngày càng phong phú, "mới nghĩ thôi đã thấy phê rồi", ;))
Vậy em ko thích chụp ảnh rhay sao? hi hi hi.........

Mà báo cáo cả nhà là A Pqt rât dễ thương ạ, E đồ đây sẽ 1 nhân vật có thể gây lũng đoạn thị trường Chị E, he he
hi hi....chị có Khoai Tây rồi, chị ko đấu tranh giành quyền lợi gì đâu. Linh xem thế nào chiến luôn và ngay nhá! hi hi...

Em thấy buồn quá cả nhà ạ:((:((:((:((:((
Em ơi, có chuyện gì thế? hic.

safenoodles

Xe cút kít
Em quên mất, cái vụ em quen Khoai Tây, cả nhà mình có ai can em ko?

pqt1979

Xe điện
Website
www2.badamgia.com
Mà báo cáo cả nhà là A pqt rât dễ thương ạ, E đồ đây sẽ 1 nhân vật có thể gây lũng đoạn thị trường Chị E, he he
Cảm ơn lời khen của em
Dưng anh hok muốn làm hotboy đâu vì anh hết tuổi nhí nhảnh rồi.
Rất vui vì hôm nay biết một người nổi tiếng :D hóa ra người quen trên tê-le-vi-sừn :))
Mà OF mình hoành nhỉ, toàn chạy 4 bánh, đúng là tuổi trẻ tài cao :D

@: nhân tiện đây xin lỗi đã làm phiền em Linhlovely, nếu a biết e đi 4 pánh tốn xăng thì a mượn xe máy phi đến chỗ em cho xong.

Lại một vụ xì căng đan thất tình :(

Big mouse

Xe tải
Hôm nay làm bát cháo trai ngon quá đã lâu rồi k ăn bát chao lâu và ngon như thế.

Big mouse

Xe tải
Cả nhà chú ý chú ý...........

Do điều kiện kinh tế hạn hẹp. Tháng tư này nhà mình có rất nhiều sinh nhật của thành viên BVC trưởng tiểu ban ăn nhậu có ý nhỏ thế này mong mọi người đóng góp ý kiến thêm.
1 Do các Chị E rât muốn có những hình ảnh đẹp lưu giữ về tuổi xuân của mình mà bấy lâu các đấng mày dâu vẫn ngưỡng mộ.
2 Các thành viên có chung sinh nhật tháng tư rất nhiều
3 Lâu rồi cả nhà k được một buổi đi chơi xa
4 Tets thử 2 chiếc xe chuẩn bị cho cuộc thi sắp tới
5 Lên kế hoạch chuẩn bị cho những hoạt động sắp tới bao gồm cuộc thi VOC, sinh nhật BVC và đặc biệt là chuẩn bị cho lần đấu giá trực tiệp sắp tới.
Mong mọi người cho thêm ý kiến đặc biệt là vị trí của cuộc vui này.

Bắp Bơ

Xe điện
Website
gomsuminhlong.net
Lâu ko gặp Bắp Bơ rồi nhỉ? Nếu chị biết off chui hôm nào thì chị sẽ gọi điện cho Bắp Bơ nha!
Mà Băp Bơ chỉ có lịch off vào ngày chẵn thôi à, hi hi hi...........
Báo cáo chị là ngày lẻ E lại chơi thể thao. Uống tí vào nhìn thấy nhiều cầu quá là E sợ. E thề

Linhlovely

Xe tăng

E hỏi thật A này, 2 đứa này là 2 đứa nào mà nó chém jo' E nge cứ quen quen ạ!%%-

Em quên mất, cái vụ em quen Khoai Tây, cả nhà mình có ai can em ko?
Chăc là E... 0 can đâu ạ, vì thấy jong. Chị kể nge fa^n' khic lắm, nhưng mà... Chị kể rõ hơn về vụ Khoai Tây của C đi ạ??:-L

Cảm ơn lời khen của em
Dưng anh hok muốn làm hotboy đâu vì anh hết tuổi nhí nhảnh rồi.
Rất vui vì hôm nay biết một người nổi tiếng :D hóa ra người quen trên tê-le-vi-sừn :))
Mà OF mình hoành nhỉ, toàn chạy 4 bánh, đúng là tuổi trẻ tài cao :D

@: nhân tiện đây xin lỗi đã làm phiền em Linhlovely, nếu a biết e đi 4 pánh tốn xăng thì a mượn xe máy phi đến chỗ em cho xong.
Lời khen của E có fai? dành cho hotboy đâu ạ. E khen thật lòng đấy A!
E mới là người fai? cám ơn A vì những lời khen trên của A chứ ạ!

Hôm nào xin lỗi E = 1 côc nươc hoa quả ep là được A nhé!:|

Hôm nay làm bát cháo trai ngon quá đã lâu rồi k ăn bát chao lâu và ngon như thế.
Chả ai như A, đi ăn vụng lại còn khoe ạ!
Chăc lại đi với vài E chân dài xinh đẹp chứ j` A?x-(

Vâng e sẽ cố gắng chị yêu ạ,. cảm ơn chị nhiều.. nhưng k biết làm gì trong time này nữa cho nhanh qua:(
Đi ăn, đi chơi, đi xem fim, off chui, chóng qua lắm E à!>:/

Bình Mía

Xe tăng
Khổ chưa kìa đã bẩu rồi "hiện phòng xạ Nhật bủn nó đang phát tán rộng lắm với lại đang là giao mùa nên ăn uống phải cẩn thận" thế mà không nghe 8-}