BVC - 2011 - Tháng 8 đã đến mùa thu - Bà con phấn khởi vù vù ọp lai

Trạng thái
Thớt đang đóng

TÔN

Xe container
nhà mình cũng có FB ạ :s

Getz5324

Xe điện
em cũng hỏi giống lò tôn :-B

safenoodles

Xe cút kít
Em k post ảnh SN cu tí lên à? Như năm ngoái chị nhớ nhiều ảnh đẹp mà :-bd

Have nice dream with a prince! ;)
Hi hi, em hơi ngại nếu post lên ạ, nhưng có chị động viên thì đêm nay em sẽ post ảnh sn cu tí nhà em lên chị nhé!:x

Getz5324

Xe điện
em đi bơi đơi,nhà mình cóa ai đi ko nhể :o)

safenoodles

Xe cút kít
@Cả nhà: nhà mình có facebook mà, anh junfang lập cũng phải 5 tháng rồi ạ. NHưng ít người vào lắm ạ vì ai cũng bận.
Có gì cần báo cáo, em toàn viết trên này hết thôi.

Hôm nay em đi khám sức khỏe, chủ yếu là khám cái cổ , hi hi...may quá ko sao.

Em gầy quá, sức khỏe thì bình thường, các chỉ số xét nghiệm cũng bình thường.

Có khi em sẽ..................để béo lên..............hi hi hi...

Em out đây, tối muộn em online nhé cả nhà.

Chivas_xlt

Xe hơi
Tình hình là rất tình hình, tình hình là thế này: trước kia mỗi tháng phải xây đến 2 có khi 3 nhà do nhiều TV hăng say và đc gọi là king spam như:hummer, f.acura, thichduthu,banchay,khoaimon,b_e,havu,quangtayho,chuotnho,chuotlon.....dần dần 1 tháng 1 nhà rồi đén ngày nay hết tháng 7 mà chả ai chịu mở thớt, tinh thần BVC hình như có vấn đề? chắc không phải vì mùa hè ai cũng nóng trong người, đi nghỉ hè nghỉ mát v.v.....Hôm nay em đợi mãi không thấy ai mở bát, nên em liều mở bát lấy hên, mong TV BVC mọi nơi bớt chút thời gian về nhà gặp nhau nói chuyện cho ra cái nhà đê.
trưa nay ai không bận thì alo cho em đi làm cái gì đó đầu tháng cho đỏ cả tháng nhé(c)(c)(c)(c)
:101:(b)(b)(b)(b)(b)(b):101:@};-@};-@};-@};-@};-:x:x:x:x:-bd:101:
E ủng hộ nhiệt tình ý kiến của bác kienauto, bác để cho e cái tầng thuợng e đàu tư làm sân gôn mini buổi tối cho a e giảm street!

Chivas_xlt

Xe hơi
Tình hình là rất tình hình, tình hình là thế này: trước kia mỗi tháng phải xây đến 2 có khi 3 nhà do nhiều TV hăng say và đc gọi là king spam như:hummer, f.acura, thichduthu,banchay,khoaimon,b_e,havu,quangtayho,chuotnho,chuotlon.....dần dần 1 tháng 1 nhà rồi đén ngày nay hết tháng 7 mà chả ai chịu mở thớt, tinh thần BVC hình như có vấn đề? chắc không phải vì mùa hè ai cũng nóng trong người, đi nghỉ hè nghỉ mát v.v.....Hôm nay em đợi mãi không thấy ai mở bát, nên em liều mở bát lấy hên, mong TV BVC mọi nơi bớt chút thời gian về nhà gặp nhau nói chuyện cho ra cái nhà đê.
trưa nay ai không bận thì alo cho em đi làm cái gì đó đầu tháng cho đỏ cả tháng nhé(c)(c)(c)(c):101:(b)(b)(b)(b)(b)(b):101:@};-@};-@};-@};-@};-:x:x:x:x:-bd:101:
E ủng hộ nhiệt tình ý kiến của bác kienauto, bác để cho e cái tầng thuợng e đàu tư làm sân gôn mini buổi tối cho a e giảm street!:>

Trạng thái
Thớt đang đóng