BVC - 2011 - Hoan hô tháng bảy mưa ngâu - Bơ Vơ Ọp rốt về đầu mới oai.

Trạng thái
Thớt đang đóng

nguocgio

Xe máy
Website
www.facebook.com

meocon0801

Xe điện
Website
www.facebook.com

n.bich17

Xe tăng
Học Alkido thì đương nhiên bị quăng quạt nhiều rồi vì các hiêu khống chế đối phương hầu như đầu quăng đối phương ra xa mà
chuẩn vi thế mà lúc mới vào học thi cong yêu diệu thục nữ dên khi học xông thì đi tướng hai hàng luôn :-bd

meocon0801

Xe điện
Website
www.facebook.com
mèo mặc áo dài chả đẹp = bộ hôm SN OF nhể :D lóa cả mắt
hị hị... bộ ảnh SN là chụp bởi những tay chụp chuyên nghiệp mừ anh. a nói thế là em đổi avata luôn:P:P:P

B_e

Xe điện
Theo anh thì tầm tuổi và tầm vóc như em học Aikido là hợp nhất. Vì môn võ này sử dụng sự uyển chuyển ềm mại làm căn bản, lấy sự mềm mại khắc chế sức mạnh, rất nhiều đòn phòng thủ cự ly gần và cách phá giải khi bị đối phương khóa, kẹp ..... Cực kỳ phù hợp cho phụ nữ. Em qua chỗ cung văn hóa Thanh niên chỗ Tăng Bạt Hổ hỏi thử xem. Hoặc em hỏi bác Sau Kèn, bác ấy là võ sư Vịnh xuân quyền (cúng gần giống như Aikido)
Hay thế, em cũng môn đệ VX đây. 16 năm rồi đới. Chú Định Ngọc Hà!!!

Hình như cùng môn với em Như Loan và anh Louis @-)

MrKien_Trung

Xe điện
BVC khéo lập hội võ thuật BVC đi nhỉ, em cũng học Thiếu Lâm gần 6 niên ;;)

meocon0801

Xe điện
Website
www.facebook.com
Quán cafe Gió ở ĐTM ĐỊnh Công mà? Cách công ty em 30m em đánh võng suốt có thấy mợ bao giờ đây nhỉ
Vâng.. hồi trước quán đó là em thấy ông bà già là chủ quán. em ở Định công thì ban tối e hay lang thang ra đó ạ:P

meocon0801

Xe điện
Website
www.facebook.com
Hôm nay e mà đc nghỉ là e ko né hạ đâu đới... thèm thịt choá woá !!!
Anh với e còn 1 vụ nữa mà... hé hé... Mình tổ chức tiểu ọp nhé... gừn đấy có Hummer, Mèo... E thấy quán lòng đầu Buoi có vẻ được đới... :P
heee... lại được off chui à... em nhận luôn anh hana ơi... nhưng vụ ốc cổ k phải trong vụ này nhá :))

Hummer_C83

Xe tăng
オメデトございます 。。。。。!
 ai cũng chúc tiếng Việt cho em chúc câu tiếng Nhật để mọi người thêm may mắn nhé .... !
Chúc các cụ các mợ phát tài phát lộc ... ! Phước như đông hải Thọ tỉ nam sơn .... ! %%-

zen_teen

Xe tải
Anh Quang ơi, em muốn học võ thì học ở đâu nhỉ? Anh tư vấn cho em với, em học để phòng khi cần dùng đến anh ạ.
Em nói nghiêm túc đới ạ!
chị thích đi học võ ạ, heee, học akido như chú Quang nói là chuẩn đấy, môn đó dùng Nhu thắng Cương. Khóa tay đối phương là chính, và tập ngã nữa...Nhưng đi học buổi đầu thì chủ yếu là tập lộn xuôi ngược, và ngã, cả người sẽ đau nhức mất 3 ngày sau thành quen.
Shadowy nhà mình cũng học món này đấy. Em thì học đc gần năm, đến lúc thi lên đai thì thi tốt nghiệp nên bỏ luôn, giờ quên hết rồi:(

Website
www.otofun.net
Học Alkido thì đương nhiên bị quăng quạt nhiều rồi vì các hiêu khống chế đối phương hầu như đầu quăng đối phương ra xa mà
Em học với...anh Quang yên tâm là cô nào muốn quang em hơi khó...hà hà...ặc ặc:))=))

Cả nhà có ai biết chỗ nào dậy võ (võ gì cũng được) ở gần khu Văn Miếu giới thiệu em phát ạ. Em tạ ơn trước. Em máu học võ roài:):x

xegiday?

Xe buýt
Website
www.hacxua.com
Theo anh thì tầm tuổi và tầm vóc như em học Aikido là hợp nhất. Vì môn võ này sử dụng sự uyển chuyển ềm mại làm căn bản, lấy sự mềm mại khắc chế sức mạnh, rất nhiều đòn phòng thủ cự ly gần và cách phá giải khi bị đối phương khóa, kẹp ..... Cực kỳ phù hợp cho phụ nữ. Em qua chỗ cung văn hóa Thanh niên chỗ Tăng Bạt Hổ hỏi thử xem. Hoặc em hỏi bác Sau Kèn, bác ấy là võ sư Vịnh xuân quyền (cúng gần giống như Aikido)
Tăng Bạt Hổ là chỗ VS Lân dạy, nghe nói giựt nhiều huy chương lắm rồi cụ ah. Em cũng học ở đấy được 2 tháng, dưng mà cứ bắt lộn mèo hoài nên chán (lúc đó đi tập mỗi một mình, chả có ai lộn cùng) rồi cũng bỏ luôn, nếu BVC mà có cụ/mợ nào muốn đi học thì em xin theo học lại ạ.

zen_teen

Xe tải
Tăng Bạt Hổ là chỗ VS Lân dạy, nghe nói giựt nhiều huy chương lắm rồi cụ ah. Em cũng học ở đấy được 2 tháng, dưng mà cứ bắt lộn mèo hoài nên chán (lúc đó đi tập mỗi một mình, chả có ai lộn cùng) rồi cũng bỏ luôn, nếu BVC mà có cụ/mợ nào muốn đi học thì em xin theo học lại ạ.
Akido cơ bản là chỉ có tập ngã với lộn thôi cụ:D, e cũng mất 1 tháng lộn nhào, tí gãy cả răng đây:D

Website
www.otofun.net
Võ sư Lân béo Hải quan phải không cụ? Hé hé...hóa ra toàn người nhà:))=))

Chỉnh sửa cuối:

Getz5324

Xe điện
mợ nào học võ mà cần người để quật ngã thì anh tình nguyện nhá,cứ ôm anh mà quật ;))

Trạng thái
Thớt đang đóng