BVC - 2011 - Hoan hô tháng bảy mưa ngâu - Bơ Vơ Ọp rốt về đầu mới oai.

Trạng thái
Thớt đang đóng

drchinh

Xe container
Website
bacsinoitru.vn
Nick: nguocgio (Ngược Gió nha, hok phải Ngược Giờ đâu :P)
Biển số OF:
Họ và Tên thật: Phạm Ngọc Phương Hoa
Ngày oe oe: 27/12/1994
Thường ở: Ba Đình - Hà Nội
Nghề nghiệp: Học sinh
A lô: 09.7583.7583
Email: nguocgio94@gmail.com
Yahoo: nguocgio94

P/s: thường thì NG là mem nhỏ tuổi nhất trong các hội từ trước đến giờ em tham gia ^^! mong cả nhà giúp đỡ nhiều ạ :)
Mợ Ngược Gió kiểm tra lại thông tin xem có đúng không:-??, nếu khai nhầm thì mợ có thể khai lại nhé:-bd

hana147

Xe điện
hana cho mấy quả dìm hàng lên đê :))
Em mà tung mấy quả dìm hàng thì bị ăn gạch ngay... thôi tạm thời thế đã cụ ơi, lấy làm vũ khí bí mật
Bao giờ mà mình bị dìm thì tung ra dìm lại :))

nguocgio

Xe máy
Website
www.facebook.com
Vậy chữ ký của mợ là thế nào, mợ đang đi học cơ mà?????????????
dạ, có sao đâu anh :D có CMT là mở đc tk rùi :) còn số đẹp hay nhu cầu cụ thể thế nào lên gặp trực tiếp giám đốc chi nhánh :D

nguocgio

Xe máy
Website
www.facebook.com
cả nhà im hơi lặng tiếng nhể, chắc khò hết rùi.. em cũng vừa xong bài, chuẩn bị out đây :) anyway, cám ơn mọi người, buổi tối đầu tiên NG "ra mắt" các cụ mợ vui vẻ rùi, mong sẽ được các cụ các mợ tận tình chỉ bảo thêm ạ :D have a nice dream :-h

nguocgio

Xe máy
Website
www.facebook.com
Okie!
Chỉ cần có tâm là vào BVC được... chỉ cần thế thôi ạ:D
Có câu slogan này Gió em rất tâm đắc và cũng là một trong những triết lý sống của em, nay có dịp share cùng mọi người: "Nuôi Tâm sẽ thu được Thiên Tài, nuôi Trí thu được Nhân Tài, nhưng nuôi Thân chỉ thu được Nô Tài mà thôi" :)

drchinh

Xe container
Website
bacsinoitru.vn
Có câu slogan này Gió em rất tâm đắc và cũng là một trong những triết lý sống của em, nay có dịp share cùng mọi người: "Nuôi Tâm sẽ thu được Thiên Tài, nuôi Trí thu được Nhân Tài, nhưng nuôi Thân chỉ thu được Nô Tài mà thôi" :)
Gớm...!!!>:P, mình phọt một câu mà mợ này đã phọt tới ba câu rồi...

B_e

Xe điện
các bác trong diễn đàn mình có vẻ thích dùng code [you] trong sign nhỉ :D sign của em cũng độc đáo lắm, đang kiếm đủ bài post để đặt trình các bác xem có đủ điều kiện vào BVC ko :P

là nữ nhưng mệnh nam, tính cách như con trai ạ, có sao ko bro? ;)
Nhà mình có ai nam mệnh nữ không ra tiếp cháu Ngược gió phát.

Nấm mỡ

Xe điện
Lão này gọi miềng, thảo nào sáng ra hắt hơi mấy cái liền :102:

Với trường hợp mợ Ngược Gió bi giờ & ngược sóng, lệch sóng trong tương lai, đề nghị nhà ta không thu bất kỳ một khoản phí nào như quy định với các trường hợp bình thường trước khi đương sự đủ 18 tuổi, kẻo lại trái quy định của pháp luật - bóc lột sức lao động vị thành niên >:D<

nguocgio

Xe máy
Website
www.facebook.com
Lão này gọi miềng, thảo nào sáng ra hắt hơi mấy cái liền :102:

Với trường hợp mợ Ngược Gió bi giờ & ngược sóng, lệch sóng trong tương lai, đề nghị nhà ta không thu bất kỳ một khoản phí nào như quy định với các trường hợp bình thường trước khi đương sự đủ 18 tuổi, kẻo lại trái quy định của pháp luật - bóc lột sức lao động vị thành niên >:D<
hừm, cho Ngược Gió đóng góp công bằng như mọi người đc ko ạ :D vì chưa đủ 18t, nhưng 2 năm rùi em đi làm thêm cũng đủ xài, từ thiện hay mua sách, mua đt j` cũng bằng tiền tự kiếm đc mà :D hok sợ là mang tiếng bóc lột trẻ vị thành niên đâu :P

CôngNông

Xe điện
dạ có cháu 9 vía ạ ;))
@ NG: từ tối qua đến giờ em hâm mộ chị quá đi mất cơ ý, cả đêm nằm ngủ cứ vật vã ra ý, chặng ngụ đc hux:(

MrKien_Trung

Xe điện
Có mem mới nhà mình noạn hết cả lên nhẩy keke

Già bà

Xe điện
CôngNông nói:
dạ có cháu 9 vía ạ ;))
@ NG: từ tối qua đến giờ em hâm mộ chị quá đi mất cơ ý, cả đêm nằm ngủ cứ vật vã ra ý, chặng ngụ đc hux:(
Thế ra cháu này cũng vị thành niên. Cháu này lại làm Tình nv hăng hái tích cực lắm. Bác S đầu nậu đội làm Tình nv chuyến này mất chức rồi, vì tuyển trẻ chưa đến tuổi lao động.

@CT và cả nhà: đề nghị thêm vào điều lệ đăng ký khoản tuổi bn nữa. Đủ tuổi mới chịu trách nhiệm trước PL đc. K mai kia lại có YOB 200x xin gia nhập.
Not for fun nhé!

CôngNông

Xe điện
Thế ra cháu này cũng vị thành niên. Cháu này lại làm Tình nv hăng hái tích cực lắm. Bác S đầu nậu đội làm Tình nv chuyến này mất chức rồi, vì tuyển trẻ chưa đến tuổi lao động.

@CT và cả nhà: đề nghị thêm vào điều lệ đăng ký khoản tuổi bn nữa. Đủ tuổi mới chịu trách nhiệm trước PL đc. K mai kia lại có YOB 200x xin gia nhập.
Not for fun nhé!
Dạ vâng ạ. Thế nên cháu có dám xin đk trong thớt đk đâu mợ Bẩy ạ. Mà cháu nghĩ là ko cần khoản đk tuổi đâu ạ, cứ có cái tâm là được rồi, tuổi chưa đủ, điều kiện chưa cho phép thì cứ cho vào cùng rồi sinh hoạt cùng ko có gì cả, ươm mầm tương lai luôn mà :)

Trạng thái
Thớt đang đóng