BVC - 2011 - Hoan hô tháng bảy mưa ngâu - Bơ Vơ Ọp rốt về đầu mới oai.

Trạng thái
Thớt đang đóng

ducmanh

Xe điện
hưx em mà học là em ứhh có vào cmt liên tục vậy đâu ý hixx. em giờ đói nên em mới mò dậy ấy hok em ngụ sớm lắm chị ạ, con ngoan trò giỏi nó phải thế :) ( nói nhỏ chị nhá, em là em ứhh học mấy cụ, mợ trong OF đâu, toàn ng hư chị ạ. ngủ ngày cày đêm thôi. chạ biết là gì mà cứ hì hục suốt ý xong ngày hôm sau lại còn kêu ca với em nứa chứ hix. bí mật nhá)
@: con rể đi ngu ngay ko thì bẩu, mấy giờ rồi mà chém gió hử :!!

nguocgio

Xe máy
Website
www.facebook.com
Hiện có 7 cụ cũng đang nghía cái thớt này. (6 lái chính và 1 lái phụ)
ducmanh* Nắng nguocgio xegiday? Getz5324
@: cụ đốc đâu hiện nguyên hinh ngay:))

Em chào cả nhà em đi ngủ đơi (:| (:| (:|
Dạ thôi e chào cạ nhà, em làm con ngoan trò giỏi, em đi ngụ ạ.
chúc hai con người ngoan ngoãn nè ngủ ngon nhá! đêm đừng có hét lên thất thanh vì gặp ác mộng đấy :))

drchinh

Xe container
Website
bacsinoitru.vn
Hiện có 7 cụ cũng đang nghía cái thớt này. (6 lái chính và 1 lái phụ)
ducmanh* Nắng nguocgio xegiday? Getz5324
@: cụ đốc đâu hiện nguyên hinh ngay:))

Em chào cả nhà em đi ngủ đơi (:| (:| (:|
Đây, em đây ợ. Em đang đi tuần ợ...(tập làm MOD)

drchinh

Xe container
Website
bacsinoitru.vn
cai hay ko còn chờ duyên số anh à :) trước có thời gian em onl bên tinhte.vn gần như 24/24, trong vòng chưa đầy 1 tháng mà lên 2k posts, cũng tính cai mấy lần nhưng ko đc... anh em nhiệt tình quá mình cũng ko muốn tuyệt tình :-< sau 1 tháng đấy em đc đề cử lên làm mod, nhưng ko thích, làm mem chém gió hay hơn :P - dưng mà sau hnay là gắn bó lâu dài với cả ae bên OTF này nữa rùi :)
Ở OF, để được làm MOD là phải chạy chọt đấy mợ ạ, có cụ 20.000 bài mà vẫn bị bem chứ không biến thành MOD được:-|
OTF nghe lạ lắm, sửa thành OF mợ nhé:ar!

tou1368

Xe điện
Cộc..cộc...cộc... Em chào các cụ, mợ Bờ Vờ Cờ cái rồi em lại ra để các cụ mợ ngủ ạ...8-}

hana147

Xe điện
Đây có fải là Gió đâu nhỉ? Bão thì đúng hơn... tự nhiên vào làm uỳnh một cái trong 1 buổi tối từ tầng 47 lên 55 và chưa dừng lại...
Vậy nhà mình có đủ Nắng, Gió... Thiếu "mây mưa" nhỉ !!! :))

nguocgio

Xe máy
Website
www.facebook.com
Ở OF, để được làm MOD là phải chạy chọt đấy mợ ạ, có cụ 20.000 bài mà vẫn bị bem chứ không biến thành MOD được:-|
OTF nghe lạ lắm, sửa thành OF mợ nhé:ar!
ok, giờ sẽ gọi là OF :D mà ai cần làm mod, hehe, đầy 4rum mời làm min nhưng ko làm nói gì làm mod :)) bên TT đó là đc 1 admin & 2 smod đề cử rùi nhưng ko làm (trốn tránh nhiệm vụ :D) làm mem vẫn hay hơn mà, nhiều khi lên min, lên mod, mọi ng` đối xử với mình khác lắm... xong đến lúc ko làm nữa thì lại quay ra đá nhau ngay. mình chán cái kiểu đó rồi :)

hana147

Xe điện
Àh, e phọt nốt mấy cái chưn...
Chưn ải chưn ai?

Có ai đấy, vừa ngủ vừa Ấy lại vừa cầm bút bằng chưn để chọn bài nè:

nguocgio

Xe máy
Website
www.facebook.com
Đây có fải là Gió đâu nhỉ? Bão thì đúng hơn... tự nhiên vào làm uỳnh một cái trong 1 buổi tối từ tầng 47 lên 55 và chưa dừng lại...
Vậy nhà mình có đủ Nắng, Gió... Thiếu "mây mưa" nhỉ !!! :))
các hạ quá khen rồi :D tại hạ vẫn phải cố gắng nhiều ạ :)

hana147

Xe điện
ok, giờ sẽ gọi là OF :D mà ai cần làm mod, hehe, đầy 4rum mời làm min nhưng ko làm nói gì làm mod :)) bên TT đó là đc 1 admin & 2 smod đề cử rùi nhưng ko làm (trốn tránh nhiệm vụ :D) làm mem vẫn hay hơn mà, nhiều khi lên min, lên mod, mọi ng` đối xử với mình khác lắm... xong đến lúc ko làm nữa thì lại quay ra đá nhau ngay. mình chán cái kiểu đó rồi :)
Nick của mợ bên TT.vn là gì đới? thi thoảng e nhờ vả tý...

nguocgio

Xe máy
Website
www.facebook.com
Nick của mợ bên TT.vn là gì đới? thi thoảng e nhờ vả tý...
nick mình ở 4rum nào cũng là nguocgio bạn ạ :) nhưng mà giờ ít hoạt động bên đó lắm, chỉ thỉnh thoảng lên chém gió tí với LIENHUONG cho vui thôi :D

drchinh

Xe container
Website
bacsinoitru.vn
Dạ, em chào mợ Ngược Giò ạ, đúng là mợ có cái chữ ký rất hoành ạ. Vào nhà BVC mà đăng ký như vậy là KHÔNG TỐT
Đội check đâu rồi, mợ này đang làm mưa làm gió nhà BVC suốt từ tối tới giờ này...
nguocgio's acc Military Bank (Hoan Kiem branch) : 08001.7777.7777 - Ms. Pham Ngoc Phuong Hoa :)

hana147

Xe điện
nick mình ở 4rum nào cũng là nguocgio bạn ạ :) nhưng mà giờ ít hoạt động bên đó lắm, chỉ thỉnh thoảng lên chém gió tí với LIENHUONG cho vui thôi :D
Đây chả có ai là bạn cả... một là cụ mợ, hai là chú cháu (đúng tuổi chú cháu rùi đới)...

nguocgio

Xe máy
Website
www.facebook.com
Dạ, em chào mợ Ngược Giò ạ, đúng là mợ có cái chữ ký rất hoành ạ. Vào nhà BVC mà đăng ký như vậy là KHÔNG TỐT
Đội check đâu rồi, mợ này đang làm mưa làm gió nhà BVC suốt từ tối tới giờ này...
hihi, đính chính lại nhé!
1. I'm Ngược Gió - có thể gọi tắt là Gió, nhưng đừng bao giờ nói lái đi thành 1 cái tên nào khác, NG nhớ dai lắm đấy :)
2. sign này là bộc phát thôi, ko phải sign chính. sign chính ở đâu cũng là:
[FONT=&quot]Dũng c[/FONT][FONT=&quot]m, cô đ[/FONT][FONT=&quot]c, đoàn k[/FONT]ế[FONT=&quot]t, tàn kh[/FONT][FONT=&quot]c là th[/FONT]ế[FONT=&quot] gi[/FONT][FONT=&quot]i c[/FONT][FONT=&quot]a loài sói;[/FONT]
[FONT=&quot]Trong th[/FONT]ế[FONT=&quot] gi[/FONT][FONT=&quot]i này không có đúng, không có sai, ch[/FONT][FONT=&quot] có thành công;[/FONT]
[FONT=&quot]Không có chính nghĩa, không có t[/FONT][FONT=&quot]i ác, ch[/FONT][FONT=&quot] có m[/FONT][FONT=&quot]c đích duy nh[/FONT][FONT=&quot]t : SINH T[/FONT][FONT=&quot]N[/FONT].​

nhưng mà bên OF bị giới hạn lines trong sign nên mới để như vậy thôi :)

Trạng thái
Thớt đang đóng