BVC - 2011 - Hoan hô tháng bảy mưa ngâu - Bơ Vơ Ọp rốt về đầu mới oai.

Trạng thái
Thớt đang đóng

ducmanh

Xe điện
Bàn tay nhanh nhất thế giới

[video=youtube;a8KE16jydfs]http://www.youtube.com/watch?v=a8KE16jydfs&feature=player_detailpage#t=15 s[/video]

Chỉnh sửa cuối:

MrKien_Trung

Xe điện
Hôm nay buồn quá, em vừa đi nhậu say rồi hát ở 31 Nguyễn Khang về hikkkkkkkk

hana147

Xe điện
e cũng: chúc cả nhà nủ non (nguyên lời F1 nhà e - 3 tuổi đới ạ) :P

hana147

Xe điện
Gió bão ở BVC cứ gọi là giật đùng đùng và do ảnh lớn của 2 đợt áp thấp là công nông với gió ngược gió xuôi....8->
Mà bão càng ngày càng mạnh dần thì phải ạ ! làm mình mẩy em lạnh hết cả con người rồi ạ >:)
Chị 7 , Mỳ , Ngơ , 3L ơi ạ ! tự dưng em nhớ tới các chị ạ !................:-??
Những người muôn năm cũ
Hồn ở đâu bây giờ???
:))

xegiday?

Xe buýt
Website
www.hacxua.com
Gút Mo ling các cụ, các mợ. Chúc các cụ, các mợ một ngày mới thành công!

meocon0801

Xe điện
Website
www.facebook.com
Chúc mừng sinh nhật anh Hana147 nhá... hnay có ọp ẹp giề k nhỉ... mưa thế lày mà thịt choá thì ngon nhắm ạ=P~

CôngNông

Xe điện
cháu chào cả nhà ạ.
a Thiến ơi vụ Quan Lạn bên hội GCC còn đi ngày mai ko đấy?

giangcoi28

Xe tải
em vào xì pem 1 phát các cụ nha:-bd

meocon0801

Xe điện
Website
www.facebook.com
vao of hóng nhìu hôm dắng ký xong mon men tới xin được đăng ký bvc ợ
Biển số OF
Tên thật :ngoc
ngày mở mắt: 24/2/
ở: hà đông
nn : di học
Mợ đọc điều lệ đăng ký thành viên rồi mợ khai đầy đủ thông tin cho BVC nhà em mợ nhé... để đi off còn gọi mơợchứ ạ

Wéo căm mợ đến với nhà BVC chúng em ạ:x

phamthanhcong

Xe hơi
mưa buồn cảnh buồn người có vui đâu bao giờ
@all: giờ này có món này ăn thì........biết

Chỉnh sửa cuối:

meocon0801

Xe điện
Website
www.facebook.com
mưa buồn cảnh buồn người có vui đâu bao giờ
@all: giờ này có món này ăn thì........biết

hiii.. mưa buồn quá cụ ơi

Em nghe bảo nhà mình đang off chui thịt Trâu ở gần Sân mỹ đình phố gì gì em quên mất rùi.. dưng mừ mưa quá e k đi được

nguocgio

Xe máy
Website
www.facebook.com
các cụ các mợ đừng coi thường cháu nhá, mấy hum im hơi lặng tiếng vì đang lu bù mấy chuyện thui ;))

B.V.C

Xe tải
Thông báo khẩn:

Các bác các mợ có mong muốn là thành viên BVC thì trước khi đăng ký gia nhập chi hội, kính mời mọi người đọc kỹ điều lệ BVC.

Khi đăng ký thành viên, yêu cầu các bác các mợ cho cả nhà BVC biết đầy đủ thông tin như bản mẫu đăng ký.

Các thành viên chưa đủ 18 tuổi thì cần có thời gian thử thách và chờ xét duyệt của Ban điều hành chi hội BVC thì mới được công nhận là thành viên của BVC hay không.

Tất cả mọi thủ tục cần phải có như vậy chỉ với mục đích làm cho BVC ngày một lớn mạnh và có uy tín trên diễn đàn OF ta.
Mong các bác các mợ ủng hộ.

Kính báo!

Thưa cả nhà, để tiện cho việc cập nhật danh sách thành viên BVC, em xin mạn phép lập cái thớt này, chuyên dùng để đăng danh sách TV BVC. Đề nghị các cụ ko xì pam ở đây.

I. Điều lệ của Bơ Vơ Club, sau đây gọi là BVC.

1. Tất cả mọi người đủ những điều kiện sau đều có thể trở thành thành viên của BVC:
- Là thành viên của OF (Đương nhiên rồi, nếu không post bài thế qué nào được)
- Đồng ý với Điều lệ của BVC.
- Thật sự nghiêm túc muốn gia nhập. Cụ nào đăng ký xong rồi bỏ lửng, coi như trò vui sẽ bị BVC tẩy chay.

2. Khi đăng ký gia nhập đề nghị để lại số ĐT liên lạc. Nếu không tiện post lên đây có thể PM riêng cho cụ chủ tịt. Thành viên được tính là thành viên chính thức khi đã có ít nhất một buổi offline. Trừ các cụ ở xa quá.

3. Không lăng mạ và xúc phạm lẫn nhau, ở đâu cũng phải áp dụng điều này.

2. Mọi phát ngôn trên diễn đàn đều có giá trị pháp lý như ngoài đời.

3. Không bàn luận chuyện Chính trị ( tội này đi tù đấy )

4. Khuyến khích mọi người quan tâm lẫn nhau ngoài đời cũng như trên mạng ( cái này gọi là khuyến khích giao lưu , he he )

5. Không được có hành vi lừa đảo cũng nhưng lợi dụng tín nhiệm (Nhắc điều này thì hơi thừa vì chúng ta đều là người "tốt bụng" nhưng em cứ nói )

6. Sòng phẳng trong mọi vấn đề, chơi hay làm cũng vậy "Tiền nong sòng phẳng tình ái phân minh". Cụ thể:
- Mọi cuộc Offline sẽ có sự góp mặt của ca sỹ Lệ Quyên và khách mời là Quốc vương Campuchia để tưởng nhớ tổng thống Góp Ba Chốp. He he.
- Nếu có bác nào mời mọc do trúng quả thì phải nói trước , còn ko thì cứ thế mà làm .

7. Khi tổ chức offline, mọi người phải tuân thủ giờ giấc đã quy định. Ai đã đăng ký mà không đến được do vô số lý do đột xuất phải thông báo trước. Những người đến muộn và vắng mặt sẽ có hình thức xử lý, cụ thể như sau:
- Mỗi phút đến muộn nộp 1000 đồng VN vào quỹ từ thiện BVC. Maximum là 100.000 đồng VN. Không cần phải trình bày lý do đến muộn.
- Đã đăng ký đi offline nhưng vắng mặt mà không thông báo: Nộp 150.000 vào quỹ từ thiện.

8. BVC thành lập một quỹ từ thiện mang tên BVC Fund để giúp đỡ những người có hoàn cảnh khó khăn thật sự. Sự giúp đỡ là trực tiếp đến tay người nhận. Không qua bất kỳ một tổ chức nào và tài chính sẽ được minh bạch. Nguồn thu của quỹ chính là sự đóng góp của các thành viên dưới mọi hình thức.
Kể từ tháng 04/2009, tất cả các thành viên BVC đều có trách nhiệm đóng góp.
Mức đóng góp: 50.000 VND/người/tháng(Hơn thì càng tốt):D.
Tài chính cũng sẽ được minh bạch tại đây.

Hàng tháng nhà BVC cũng sẽ tổ chức đấu giá gây quỹ TT BVC Fund. Ai có cái gì ở nhà thừa ra không dùng đến mang ra ủng hộ QTT BVC đê. Không phải hàng quốc cấm là OK. Ủng hộ tại đây.

9. Quỹ Bơ Vơ lập ra nhằm mục đích duy trì các hoạt động chung của BVC (Tương tự quỹ công đoàn, he he) như thăm hỏi người ốm đau, hiếu hỉ, quà sinh nhật cho thành viên và chi cho các hoạt động chung của BVC. Kể từ năm 2010, tất cả các thành viên BVC đều có trách nhiệm đóng góp.
Mức đóng góp: 50.000 VND/người/tháng(Hơn thì càng tốt).
Tài chính cũng sẽ được minh bạch tại đây.:69:

10. Thành viên bị xóa tên khỏi Danh sách Thành viên BVC trong những trường hợp sau:

a. Không tham gia bất kỳ hoạt động nào của BVC kể cả online & offline trong vòng 6 tháng (Bao gồm cả việc đóng quỹ BVC Fund và quỹ Bơ Vơ :D)

b. Vi phạm điều 5.

c. Xin rút tên khỏi danh sách BVC.

d. Bị xóa nick OF hoặc bị bem vĩnh viễn (Sẽ được thay thế bằng nick mới, nếu có)

Ai có đóng góp gì vể điều lệ, xin mời cho ý kiến ở thớt khác BVC.

Mẫu đăng ký thành viên BVC. Các cụ mợ vui lòng điền đầy đủ.

Nick: (Cái này thì ấy nick chính nhá, một số lão lắm âm binh thì cất bớt đi dùm nhà chùa)
Biển số OF:
Họ và Tên thật: (Nhớ là đầy đủ Họ và tên thật đấy nhá)
Ngày oe oe: (Có ghi là có quà)
Thường ở: (Chỉ cần ghi tên quận, TP. VD: Đống Đa - Hà Nội)
Nghề nghiệp: (Ghi chuẩn vào, để bà con còn nhờ vả tí)
A lô: ( Ko có cái này thì chả ai gọi đi ọp ẹp được cả)
Email:
Yahoo: (Thỉnh thoảng còn chat chit tí)
Trạng thái
Thớt đang đóng