BVC - 2010 - Tháng Mười một của cô Mỳ - cả nhà hãy nhớ đến kỳ ọp chui

B_e

Xe điện
Em cũng mới bên Sing về, giá IPhone 3G 8GB là 550SGD (~9triệu VND) thôi lão Be ơi.

Lão có thể qua phố Orchard hoặc ChinaTown, ở đó họ bán nhiều lắm, lại khuyến mãi dán thêm 1 lớp film chống xước trên màn hình nữa!
Đây đang nói Ipad 16G mà lão. Ra sân bay còn trừ được GST 7% nữa, chắc còn khoảng 750$

B_e

Xe điện
em chuẩn bị nhập 1 ít cây cảnh về,khoảng tối mai là hàng về đến hn
nên em đang cần 1 cái sân khoảng 30m2 để cây rồi lại chuyển đi chỗ khác
cụ mợ nào có sân vườn cho em để nhờ khoảng 5 ngày với :6:
Mày alo cho anh nhé, có cái sân 3000m2 dự án ở Nguyễn Tuân, cho mày để thoải mái.

hieu78

Xe tăng
3GS 8GB bên đó có hơn 9 chệu thôi ợ, bên này mình bán đắt nhỉ, hic , sao nước nghèo mà cái gì cũng phải mua đắt thế chứ#-o

B_e

Xe điện
3GS 8GB bên đó có hơn 9 chệu thôi ợ, bên này mình bán đắt nhỉ, hic , sao nước nghèo mà cái gì cũng phải mua đắt thế chứ#-o
Tại dân mình cả ấy mà, người bán muốn ăn dày và người mua chịu chơi b-)

Linhlovely

Xe tăng
Chào cả nhà, cả nhà khỏe chứ \:D/ Em đi Sing đến cuối tuần, có ai mua bán gì bên đó không nhể, em xách về cho.
Xach cho E 1 cái váy về để E mặc dẫn hôm đấu ja' trực tiêp nhé! Cái váy hôm sinh nhật BV cũng là nguồn gôc ở bển đấy!
Đùa chứ E đang nghiên cứu 1 cái Ipad đây ạ! Đằng nào cũng mua mà bên đấy rẻ hơn nhiều thế thì mua xừ bên ý cho xong!;)

Mr.Tien

Xe hơi
Cả nhà đi chén 33 hết rồi à, E ở nhà trông nhà vậy

safenoodles

Xe cút kít
Mèo ơi, hôm chủ nhật em thi tốt chứ?

@Cả nhà:Em chào cả nhà, máy tính của em trục trặc nên em chán đời quá...:))
Mỗi ngày em chỉi cố gắng vào nhà mình 1 lần được thôi ạ, hic hic....hẹn gặp cả nhà, mai em lại spam nhé!

@dungphandva: Em vào thread đấu giá tháng 11 em giúp chị mấy bác chưa lấy sản phẩm nhưng trả tiền rồi, để gửi sp cho các bác ý nhé, riêng bác thientamnt thì bộ ấm chén vẫn đang ở cửa hàng của bác Bắp Bơ. BVC mình nên giải quyết sao nhỉ?
Cả nhà cảm ơn em nhiều!

Website
www.otofun.net
Cái tội không vào nhà nhiều nên hôm nay em bị lỡ vụ 45 Nguyễn Sơn:(. Ức cái em hẹn khách hàng lại hẹn ngay...182 Nguyễn Sơn, lúc Mỳ gọi thì cũng đang măm măm gỏi Tây Ninh roài:(.

Chào cả nhà, cả nhà khỏe chứ \:D/ Em đi Sing đến cuối tuần, có ai mua bán gì bên đó không nhể, em xách về cho.
Mụ Be đi hôm nào đới? Em cũng sang bển thứ 5 này đến CN thì về. Mấy hôm chuận bị cái Cafe 107 Giảng Võ mệt gần chết. Em với gấu đi...hâm lại tình yêu:))

Chỉnh sửa cuối:

quangtayho

Xe container
Giờ này mà đoàn kiểm tra an toàn thực phẩm ở 45 Nguyễn Sơn vẫn chưa về cơ à ????

B_e

Xe điện
Xach cho E 1 cái váy về để E mặc dẫn hôm đấu ja' trực tiêp nhé! Cái váy hôm sinh nhật BV cũng là nguồn gôc ở bển đấy!
Đùa chứ E đang nghiên cứu 1 cái Ipad đây ạ! Đằng nào cũng mua mà bên đấy rẻ hơn nhiều thế thì mua xừ bên ý cho xong!;)
Váy gì thế em, anh là anh không thông thạo về váy lắm ~X( Chỉ biết phiên bản đơn giản nhứt của mini juýp là 1 cái thắt lưng :P Cứ nghiên cứu Ipad đê, nếu có nhu cầu thì sms :)

Mụ Be đi hôm nào đới? Em cũng sang bển thứ 5 này đến CN thì về. Mấy hôm chuận bị cái Cafe 107 Giảng Võ mệt gần chết. Em với gấu đi...hâm lại tình yêu:))
Thứ 6 em về. Lão chắc đi hâm lại cái xúc xích nguội chứ giề =)) Quan trọng là nhiệt độ của cái lò đến đâu và dùng lò ngoại hay nội ;))

Linhlovely

Xe tăng
Giờ này mà đoàn kiểm tra an toàn thực phẩm ở 45 Nguyễn Sơn vẫn chưa về cơ à ????
Dạ báo cáo A là về an toàn thực fa^m? thì đã kiểm tra xong rồi ạ, nhưng E nge đâu là còn kiểm tra 1 số thứ khac nữa cơ, nge đâu cũng gần đấy thôi ạ!<):)

Váy gì thế em, anh là anh không thông thạo về váy lắm ~X( Chỉ biết phiên bản đơn giản nhứt của mini juýp là 1 cái thắt lưng :P Cứ nghiên cứu Ipad đê, nếu có nhu cầu thì sms :)

Thứ 6 em về. Lão chắc đi hâm lại cái xúc xích nguội chứ giề =)) Quan trọng là nhiệt độ của cái lò đến đâu và dùng lò ngoại hay nội ;))
Trưa nay tưởng A ra để bàn thảo kĩ vụ Ipad ạ, cuối cùng ứ thấy đâu!
Hôm nọ cac Kụ đi xem Hãy chọn ja' đúng thế nào ạ?:ar!

Già bà

Xe điện
Ze ớiiiiiiiiii. Đêm nay thức canh miếu này.
Dạo này chị rất thích réo mọi người giống Thientamnt gọi " Mỳ ới " :D, nghe hay hay mà lại thân thiện, nhỉ.

quangtayho

Xe container
Dạ báo cáo A là về an toàn thực fa^m? thì đã kiểm tra xong rồi ạ, nhưng E nge đâu là còn kiểm tra 1 số thứ khac nữa cơ, nge đâu cũng gần đấy thôi ạ!<):)

Rồi, chắc là mấy lão ấy lại đi khám điền thổ rồi.

Già bà

Xe điện
Cả nhà ơi sao time trôi nhanh thế, nhất là cuối năm. Vừa hôm nào Tôn mở thớt "ọp chui cùng cô giáo Mỳ" mà bây giờ lại hết tháng rồi. #-o
Tuần vừa rồi gặp mấy chuyện bối rối quá. Chả hiểu mình đúng hay sai nữa.:-<

quangtayho

Xe container
Ze ớiiiiiiiiii. Đêm nay thức canh miếu này.
Dạo này chị rất thích réo mọi người giống Thientamnt gọi " Mỳ ới " :D, nghe hay hay mà lại thân thiện, nhỉ.
Chả thấy ai goi : quang ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii nhể

B_e

Xe điện
Trưa nay tưởng A ra để bàn thảo kĩ vụ Ipad ạ, cuối cùng ứ thấy đâu!
Hôm nọ cac Kụ đi xem Hãy chọn ja' đúng thế nào ạ?:ar!
Hôm nay bận túi bụi, không đi được, chán quá. Em cứ ngâm cứu đi nhé, có gì sms.

Ông bà già đi xem thôi, không thi thố gì, về khen hay lắm, bảo hơn xem ti vi nhiều :)) Cảm ơn em nhiều nhá \:D/