BVC - 2010 - Tháng Mười một của cô Mỳ - cả nhà hãy nhớ đến kỳ ọp chui

Bình Mía

Xe tăng
Nhà cháu ngu ngu hứng lên đi bán mất xe rồi, giờ cuồng cẳng quá :((:((:((:((

Big mouse

Xe tải
@Mỳ: Họ Nguyễn Cảnh chứ, có phải họ Nguyễn Quang đâu =)) Cả nhà về ngon lành chứ hả.

Em giờ đang ngồi ăn gà chạy bộ ở quán bên đường HCM, đoạn Ngọc Lặc. Ngon quá, măm măm.
Ưng nhất đg HCM đoạn Ngọc lạc có món gà chạy bộ

Pro_pe

Xe điện
Ah, hóa ra cái "ông ẩn" kia mợ Pe:)). Em mới đến thôi ạ:)).

Tháng này nhà BVC xây nhà chắc sẽ không nhiều tầng như tháng trước được rồi, vì mấy tay thợ xây lành nghề nhất lại đều đi công tác đặc biệt miền Trung, rồi lại đi cả Korea:))
Bác 2Bao kiếm đồ về đấu trực tiếp nhé. Tối nay em cũng vùng xa giống bác;))

safenoodles

Xe cút kít
@Mỳ: Họ Nguyễn Cảnh chứ, có phải họ Nguyễn Quang đâu =)) Cả nhà về ngon lành chứ hả.

Em giờ đang ngồi ăn gà chạy bộ ở quán bên đường HCM, đoạn Ngọc Lặc. Ngon quá, măm măm.
hi hi, em xin lỗi nhé, em nhớ nhầm, chắc tại hai chén rượu em uống ở nhà anh tối hôm qua nó ngấm vào người.=))
Em đã sửa bài rồi ạ .

safenoodles

Xe cút kít
Chỉnh sửa cuối:

quangtayho

Xe container
Nhà cháu ngu ngu hứng lên đi bán mất xe rồi, giờ cuồng cẳng quá :((:((:((:((
Mạ, bán xe lãi quá còn giề mà khóc. Đô đang lên, bán theo giá đô thì trúng to còn giề. Cái Pốt chơ hôm trước nhờ anh hỏi hộ, nó chắc giá đấy không bớt đâu, thôi cố lên 1 tí là được con Pốt - chơ - cay - an ngon lanh còn gì =))

Bình Mía

Xe tăng
Mạ, bán xe lãi quá còn giề mà khóc. Đô đang lên, bán theo giá đô thì trúng to còn giề. Cái Pốt chơ hôm trước nhờ anh hỏi hộ, nó chắc giá đấy không bớt đâu, thôi cố lên 1 tí là được con Pốt - chơ - cay - an ngon lanh còn gì =))
Khổ quá, Em đã thưa lại với anh rồi còn giề:ar! con Pốt Chớ đấy giá có hơn 200.000 thằng Mỹ thì cũng không có gì phải lăn tăn (khiếp, mình nói phét như đại gia thật :P), vấn đề ở đây là chị Cảnh Sát Trưởng đồng ý cho Em vay 70% giá trị, trong vòng 15 năm nhưng lại cứ nhất quyết không lấy lãi, chị bẩu "Chị với anh Quang coi chú như là ...........người ngoài nên giúp chú là chính, chú cứ cầm tiền về đi, khi nào có thì trả cho Anh Chị còn không có thì thôi" . Thế mới khó nghĩ cho EM :((:((:((

quangtayho

Xe container
Khổ quá, Em đã thưa lại với anh rồi còn giề:ar! con Pốt Chớ đấy giá có hơn 200.000 thằng Mỹ thì cũng không có gì phải lăn tăn (khiếp, mình nói phét như đại gia thật :P), vấn đề ở đây là chị Cảnh Sát Trưởng đồng ý cho Em vay 70% giá trị, trong vòng 15 năm nhưng lại cứ nhất quyết không lấy lãi, chị bẩu "Chị với anh Quang coi chú như là ...........người ngoài nên giúp chú là chính, chú cứ cầm tiền về đi, khi nào có thì trả cho Anh Chị còn không có thì thôi" . Thế mới khó nghĩ cho EM :((:((:((
Chú cũng khó tính lắm cơ, không lấy lãi thì đã sao, uống Cafe trừ cũng được cơ mà, sức anh ngày cũng được chục cốc là cùng .... Gớm, anh em lọt sàng thì xuống .....

Đất chứ đi đâu mà thiệt =))

dxpac

Xe buýt
Vậy mà ko bảo em, em đưa thuốc cho mà uống, 5 vỉ thuốc chống chạy...em mua vẫn còn nguyên .:))
Chị Mỳ hiểu nhầm quả ba chấm đấy rồi, lúc xuống xe em đi bán bia, có mấy bác buồn quá nhưng ko dám bảo dừng xe thấy em xuống mừng như nhặt được Vàng.

Mr.Tien

Xe hơi
Cái nhà mía này cũng kiêu cơ, E bảo cầm 10 tỷ về mua tạm con xe còi , E ko lấy lãi gì đâu thế mà cũng ko thèm cầm, tức mình E đặt luôn con RR về tận cửa nhà cho ông ấy đi mà nhất quyết cũng không đi, lại đành phải bán rẻ lại cho người khác. Bực thía ko biết ( Mình phét lác ác thật =)) )

thientamnt

Xe điện
Bác Mía lên đại gia lúc nào đới..... em mơ quá :))

thientamnt

Xe điện
Cái nhà mía này cũng kiêu cơ, E bảo cầm 10 tỷ về mua tạm con xe còi , E ko lấy lãi gì đâu thế mà cũng ko thèm cầm, tức mình E đặt luôn con RR về tận cửa nhà cho ông ấy đi mà nhất quyết cũng không đi, lại đành phải bán rẻ lại cho người khác. Bực thía ko biết ( Mình phét lác ác thật =)) )
Mợ Tiến có họ với Trạng Phét em họ Trạng Lác ah =))

safenoodles

Xe cút kít
Nhà mình vắng vẻ quá!

Bình Mía

Xe tăng
Cái con mụ thiến này chẳng quan tâm đên AE gì cả, thiến nốt bên kia bây giờ :ar! nhà Cháu lên Đại Gia từ lúc gặp lão quang tay to và anh ku Tiến òi=))

B_e

Xe điện
Cái nhà mía này cũng kiêu cơ, E bảo cầm 10 tỷ về mua tạm con xe còi , E ko lấy lãi gì đâu thế mà cũng ko thèm cầm, tức mình E đặt luôn con RR về tận cửa nhà cho ông ấy đi mà nhất quyết cũng không đi, lại đành phải bán rẻ lại cho người khác. Bực thía ko biết
Lão Mía không lấy thì thôi, mai lão cho đánh xe qua nhà thằng tài xế mình ở lô 2 khu biệt thự Ciputra nhé. Hôm trước thấy nó phàn nàn gạt tàn xe nó đầy quá rồi, thôi đổi cho nó cái xe để lấy chỗ mà gạt tàn thuốc b-)

TÔN

Xe container
mấy ngày nay em mệt quá,chăm sóc con fox ốm đến phát mệt :(
mặc dù đc các y bác sĩ tận tình cứu chữa,nhưng con fox nhà em mắc bệnh hiểm nghèo nên ko thể qua khỏi :(
thọ gần 1 tuổi,khâm niệm vào chiều nay ( thằng bác sĩ nó khâm niệm như khâm niệm người :D ) an táng tại bãi giữa sông hồng :((
chị Linh ơi,em cố hết sức rồi :((

bikqui

Xe điện
Website
www.vuadeplop.com
Lão Thiện Tâm cứ tống rượu vào miệng em mà k0 chịu giúp em vụ bàn ghế nhá. Cẩn thận em lên tận cửa hàng Bác ăn vạ đới =))

safenoodles

Xe cút kít
Cả nhà ngủ ngon nhé! Em ngủ đây.

ah, em xin báo cáo là chiều nay khi em đang dạy thêm ở nhà được khoảng nửa tiếng thì mắt cứ díp vào, ko tài nào ko thể chợp mắt, thế là đành bảo học sinh: Em làm bài nhé, cô buồn ngủ quá, cô chợp mắt 5 phút thôi, rồi cô dạy chữa bài nhé!học sinh vâng dạ.
Em yên tâm chợp mắt, 5 phút của em chả hiểu sao thành 50 phút....:)) mở mắt ra thấy học sinh đang chơi games với F1, em liền xin lỗi học sinh rối rít hic, phụ huynh đến đón con, em tiếp tục xin lỗi phụ huynh hs và nói sẽ dạy bù cháu vào buổi khác....:D

Chuyến đi công tác Nghệ An có ý nghĩa với em quá! hi hi...

Chỉnh sửa cuối:

Nắng

Xe buýt
Hiện có 2 cụ cũng đang nghía cái thớt này. (2 lái chính và 0 lái phụ)
em chào cả nhà, lâu lắm ko thấy cụ này đi op v nhà mình nhỉ?
@Mỳ : bó tay với chị, :)

Bẩn Chầy

Xe buýt
Em chào cả nhà, chúc mừng chuyến đi thành công rực rỡ. Số mình đúng là khổ thật