BVC - 2010 - Tháng 2 - Tiễn Hổ, đón Mèo vui năm mới. Bơ Vơ Cờ lắp đón Xuân sang.

Trạng thái
Thớt đang đóng

sidecardesigner

Xe điện
Em thấy xe của bà cô nhiều rồi mà chưa gặp bà cô lần nào, sao thế nhảy \:D/ Em cũng may mắn được biết mấy anh chị bên ngành sai ka tí chút.
Dạ, thưa cụ BE, cháo cũng vinh dự gặp cụ đôi lần.. hê hê, cái hôm đấu giá tranh Sinh nhật SK ấy :D cụ ra nhanh quá, cháo chưa kịp chào :D

B_e

Xe điện
Dạ, thưa cụ BE, cháo cũng vinh dự gặp cụ đôi lần.. hê hê, cái hôm đấu giá tranh Sinh nhật SK ấy :D cụ ra nhanh quá, cháo chưa kịp chào :D
Ô thế à, em thấy mấy cái vụ đó kệch cỡm quá nên lướt trước cho nó lành, chả tiêu hóa nổi, toàn tự sướng. Mât thời gian đến, tưởng nó dư lào, hóa ra cũng chả khác thiên hạ mấy >:D<

sidecardesigner

Xe điện
Ô thế à, em thấy mấy cái vụ đó kệch cỡm quá nên lướt trước cho nó lành, chả tiêu hóa nổi, toàn tự sướng. Mât thời gian đến, tưởng nó dư lào, hóa ra cũng chả khác thiên hạ mấy >:D<
:D ha ha.. Nói chung ở đâu cũng vậy mà cụ :D còn nhiều chỗ cháo gặp cụ nhưng không tiện chào thoai..
Hôm nay chào vậy, Cháo chào cụ BE :D ..

B_e

Xe điện
:D ha ha.. Nói chung ở đâu cũng vậy mà cụ :D còn nhiều chỗ cháo gặp cụ nhưng không tiện chào thoai..
Hôm nay chào vậy, Cháo chào cụ BE :D ..
He he, cháu ngoan :D Em dạo này chả còn cái xe nào. Mất chất rồi, không dám ra chỗ đông người nữa >:)

sidecardesigner

Xe điện
He he, cháu ngoan :D Em dạo này chả còn cái xe nào. Mất chất rồi, không dám ra chỗ đông người nữa >:)
Hơ hơ, cháo tuyền đi bộ đây, vưỡn ra chỗ đông bềnh thường :D
Cháo hay hóng từ bên ttvn .. Nhưng đến bây giừ thì chệu, chả vui. lắm hội quá, chả biết hóng theo hội nào :(

say xe

Xe tải
Dạo này các bác bên BVC và đặc biệt là khách lạ vào xipam lủng củng quá, đọc mãi chả hiểu gì..các bác cần nghiêm túc chỉnh đốn lại đặc biệt là khách vào xipam

HiPP

Xe tải
Nhà mình nay chốt hạ được rồi đấy nhỉ. Ai mở thớt mới đi, sang tháng 3 rồi :D

HiPP

Xe tải
Có ngồi xếp bằng trên nệm, trước mặt là đĩa dế mèn om tiêu, nhúng thịt trâu giật trong nổi lẩu sườn kèm tí sấu, chiêu chén riệu Nậm Pung, thi thoảng rít hơi tẩu ấm sực trong gió rét mưa phùn, thoang thoảng tiếng hát Khánh Ly thì nó mới là cực khoái.

Em góp mỗi cái tẩu thôi :D
Hình như ngày mai là sinh nhật lão B_e.
Chúc B_e mạnh khỏe, hay ăn, uống lắm, trẻ mãi không già để làm thần tượng của chị em nhà BVC nhé :D

AZE

Xe tải
Hình như ngày mai là sinh nhật lão B_e.
Chúc B_e mạnh khỏe, hay ăn, uống lắm, trẻ mãi không già để làm thần tượng của chị em nhà BVC nhé :D
Mềnh định tranh quyền chúc đầu tiên mà cái bạn trẻ này lại xí xọn chúc trước rồi%%-

HiPP

Xe tải

Mềnh định tranh quyền chúc đầu tiên mà cái bạn trẻ này lại xí xọn chúc trước rồi%%-

Thì em vẫn là người phụ nữ đầu tiên chúc mừng sn B_e :)) có khi còn trước cả gấu nhà lão ấy nữa chứ =))

Già bà

Xe điện
Có ngồi xếp bằng trên nệm, trước mặt là đĩa dế mèn om tiêu, nhúng thịt trâu giật trong nổi lẩu sườn kèm tí sấu, chiêu chén riệu Nậm Pung, thi thoảng rít hơi tẩu ấm sực trong gió rét mưa phùn, thoang thoảng tiếng hát Khánh Ly thì nó mới là cực khoái.

Em góp mỗi cái tẩu thôi :D
Tẩu còn hút được k hay lại tắc hả anh Be (h)

Già bà

Xe điện
Dạo này các bác bên BVC và đặc biệt là khách lạ vào xipam lủng củng quá, đọc mãi chả hiểu gì..các bác cần nghiêm túc chỉnh đốn lại đặc biệt là khách vào xipam
Vâng, bác khách k hiểu chỗ nào, bác cứ bẩu em, em giải thích cho bác. Yên tâm, FOC bác ạ ;)
Bọn em sì-bam nó sáng như trăng rằm thế này mà bác k hiểu thì cũng lạ nhỉ :D

AZE

Xe tải
Nhân chuẩn bị mừng sinh nhật bạn B_e đệp trai tốt bụng, em có cái này tặng ạ:

TẬT XẤU CỦA CUNG SONG NGƯ : Pisces - tương ứng với chòm sao Song Ngư, hai con cá bơi ngược chiều (19/2 --> 20/3)

TẬT XẤU
Song Ngư: không thiết thực, thiếu trách nhiệm.
.
.
NGUYÊN NHÂN TUYỆT VỌNG
Song Ngư: không được người yêu quan tâm chăm sóc.
.
.
LÝ DO ĐỘC THÂN
Song Ngư: rất nhiều người vẫn thất bại trước những chuyện họ rất giỏi. Sự lãng mạn là chìa khóa để hưởng thụ tình yêu chứ không phải là cái hộp có thể trói chặt tình yêu. Khi tình cảm tiến triển lên một mức cao hơn, cái nó cần ko chỉ là sự lãng mạn vẩn vơ, mà là một cuộc sống đời thường thực sự. Cuộc đời không giống như phim ảnh, ko phải lúc nào cũng là êm đềm du dương hoặc rực rỡ sắc màu!
.
.
SỢ MẤT GÌ NHẤT?
Song Ngư: mộng tưởng.
.
.
LUÔN NỔI NHẤT VỀ
Song Ngư: nhẹ dạ nhất, nhạy cảm nhất, đa nghi nhất, thích mơ mộng nhất, suy nghĩ linh tinh nhất.
.
.
DỄ BỊ LỪA NHẤT
Song Ngư: do quá lương thiện, nói toẹt ra là quá ngu.
.
.
KHI THẤT TÌNH SẼ
Song Ngư: bày đặt nhậu nhẹt say xỉn.
.
.
EQ TÌNH CẢM
Song Ngư: không thể chịu được cảm giác bị bỏ rơi.
.
.
TÌNH YÊU CỦA…
Song Ngư: là sự hy sinh và cung phụng, cho nên phải biết trân trọng nhá.
.
.
PHẢN ỨNG KHI THẤT TÌNH
Song Ngư: thế này là thế nào? Mình đã sai chỗ nào? Sau đó biến vào một thế giới khác gặm nhấm nỗi đau.
.
.
KHI TỨC GIẬN
Song Ngư: trốn trong góc viết một bài thơ tình đau khổ bi thương dài lê thê.
.
.
BÀI HỌC VỀ TÌNH YÊU
Song Ngư: học được tình yêu là sự đồng cảm, nhưng quên mất tình yêu là mọi thứ.
.
.
NẾU LÀ YÊU ĐƠN PHƯƠNG…
Song Ngư: Trằn trọc khó ngủ, ngủ rồi lại nằm mơ thấy, rốt cuộc là chúng ta có duyên phận hay ko?
.
.
KINH NGHIỆM ĐỐI PHÓ VỚI CƠN ĐIÊN CỦA CÁC CUNG HOÀNG ĐẠO
Kinh nghiệm đối phó Song Ngư. Khi Song Ngư lên cơn hay lăn vào bi kịch:
1. Hãy kệ-nó-đi.
2. Phải khen nó.
3. Phải vuốt ve nó.
4. Giả vờ run rẩy mau nước mắt hơn cả nó.

Đọc xong cái này, em mới biết, không ngờ bạn B_e lại lãng mạn nhiều đến như thế@-)

Già bà

Xe điện
Ze ơi, chưa có thớt chúc mừng SN tháng 3 à. Phải chờ đến 00h à. Muốn chúc mừng Honey Be của chị quá, Honey Ze đừng buồn nhá :D

Lu dạo này về nhà muộn thế, lâu k gặp, k đc Lu chúc ngủ ngon ;)
Thời gian biểu của c bây giờ ghi 11.59pm : turn off computer

Have a sweet dream for cả nhà !!!

AZE

Xe tải
So, I'm going to turn off my computer at 00:00am, cũng \:D/ =))

@7: Vậy là yêu honey ZE với honey B_e bằng nhau ạ? Buồn nửa giây vì tình yêu bị chia sẻ=((

Big mouse

Xe tải
Hì tháng này chưa ai mát ty đào móng để xây nhà mới nhỉ?

Trạng thái
Thớt đang đóng