BVC - 2010 - Tháng 2 - Tiễn Hổ, đón Mèo vui năm mới. Bơ Vơ Cờ lắp đón Xuân sang.

Trạng thái
Thớt đang đóng
Website
www.facebook.com
Em đã trả lời qua di động mà anh vừa gọi cho em rồi anh nhé!

Nhân tiện đây, cả nhà chuẩn bị bầu thủ quỹ từ thiện khác giúp em với ạ. Em bận nhiều việc sẽ ko tiếp tục giữ quỹ được nữa ạ.
Bầu bán gì. Đã hết nhiệm kỳ đâu?:D

(Mà nhiệm kỳ mới thì vẫn là Mỳ thôi):D

B_e

Xe điện
Học ở đó có đàn luôn ko lão Be? Hay chục cháu có nhõn cái đàn (Ngưiừ ta gọi là học chay ấy)
Chỗ con em thì 1 cô 1 trò 1 đàn, còn chỗ anh Lu thì em ko rõ. Dưng mà học đàn thì chả có học chay đâu, đàn rẻ ấy mà, cần gì phải khổ thế.

B_e

Xe điện

Nhân tiện đây, cả nhà chuẩn bị bầu thủ quỹ từ thiện khác giúp em với ạ. Em bận nhiều việc sẽ ko tiếp tục giữ quỹ được nữa ạ.
Mỳ cố gắng đi, tín nhiệm nhất Mỳ mà. Mỳ mà bỏ thủ quỹ là em quit BVC luôn!!!

LĩnhNam

Xe tải
Em cám ơn cả nhà, cháu nó có dấu hiệu đỡ dần rồi!

Bé nhà anh ổn chưa anh LN ơi? Hic, trẻ con ốm là mệt bố mẹ lắm đấy ạ. Chúc F1' nhà anh nhanh khỏe nhé :)
@ all: Hôm nay không ai được nhìn thấy giababaymay thời....22 tuổi, tiếc quá. :x:x:x
chúc f1 nhà bác mau khỏi nhé.mấy hôm trc f1 nhà em cũng bị sốt vi rút cả nhà vất vả quá.(:|
Hồi xưa em cho F1 đi khám, có xét nghiệm gì em đều kẹp vài chục ngàn vào sổ, có kết quả nhanh lắm bác ạ.
Em mong F1 nhà bác chóng khỏe nhé!:)
Tối hôm qua em cũng định làm vậy, dưng thấy nhiều người cũng lấy số như mình cũng đang kiên nhẫn xếp hàng chờ đến lượt, thế là mình cũng thành lẽ tất nhiên thôi :)

Mà sao 2 ngày nghỉ cuối tuần bên GĐ trôi nhanh thế cả nhà nhỉ, mai lại bắt đầu 1 tuần mới rồi, xuân qua hạ đến rồi lại Tết nữa cho mà xem :))

AZE

Xe tải

B_e nói:
Mỳ cố gắng đi, tín nhiệm nhất Mỳ mà. Mỳ mà bỏ thủ quỹ là em quit BVC luôn!!!
Me too [-O<

Chị ơi, khó khăn nào rồi cũng sẽ qua thôi chị ạ. Chị đừng bỏ BVC nhé, công việc quỹ từ thiện chỉ chị làm là chuẩn nhất thôi @};-

Mai đi ăn ốc chị nhé\:D/\:D/\:D/

Website
www.otofun.net
Me too [-O<

Chị ơi, khó khăn nào rồi cũng sẽ qua thôi chị ạ. Chị đừng bỏ BVC nhé, công việc quỹ từ thiện chỉ chị làm là chuẩn nhất thôi @};-

Mai đi ăn ốc chị nhé\:D/\:D/\:D/
Mai đi gọi A 1 câu 2 cô nhé:). ĐI ké tí:)

Linhlovely

Xe tăng
Chỗ con em thì 1 cô 1 trò 1 đàn, còn chỗ anh Lu thì em ko rõ. Dưng mà học đàn thì chả có học chay đâu, đàn rẻ ấy mà, cần gì phải khổ thế.
Bây h sướng thế nhỉ! Ngày xưa E học, toàn chay đấy A Be ạ, cach đây hơn 20 năm!
2 đứa học chung 1 cái đàn, nhà bạn mình có điều kiện hơn, về nhà toàn fai? vẽ ra bàn mà ngồi gõ!
Hồi ý cái đàn là cả 1 niềm ao ươc:))

Mai đi gọi A 1 câu 2 cô nhé:). ĐI ké tí:)
E ké với ạ!\:D/

zen_teen

Xe tải
Em chào cả nhà ạ
@ Mỳ: :(:(

Em đi die cùng với mấy thằng Tây đây ạ:((

Nắng

Xe buýt
có ăn là có e, :D
Mỳ ơi vụ ốc đừng quên e nhá, >:D<
hihi, e chào cả nhà, nhà mình dạo ni chém ác liệt quá, e hóng mãi hem thấy op tân niên, :D

quangtayho

Xe container
Lâu lâu rồi vào chào cả nhà 1 phát. T7 và CN vẫn phải đi làm CMND cho bọn trẻ con sinh 1997. Gào thét, hướng dẫn chúng nó làm hồ sơ mà khản hết cả cổ, mệt đứt cả hơi. Thế mới thông cảm cho Mỳ dạy học cho trẻ con vất vả thế nào.

zen_teen

Xe tải
Lâu lâu rồi vào chào cả nhà 1 phát. T7 và CN vẫn phải đi làm CMND cho bọn trẻ con sinh 1997. Gào thét, hướng dẫn chúng nó làm hồ sơ mà khản hết cả cổ, mệt đứt cả hơi. Thế mới thông cảm cho Mỳ dạy học cho trẻ con vất vả thế nào.
Khổ thân nhà chú Quang, thanh niên giờ nay hiếu động, năm 2000 cháu đi làm CMT công an chẳng nói j đâu, bảo tự đọc và tự điền,,, sai chúng mày tự chịu, lúc lăn tay cũng cấm dám ho he....thế nên lúc làm xong cháu tức quá bôi tay luôn vào tường, đen nhẻm cả bức tường mới quét vôi:))

junfang

Xe điện

Mỳ mà nghỉ thì BVC giải tán luôn à?:(

TÔN

Xe container

chị cố gắng đi chị ơi,giờ chị mà ko làm nữa thì gay lắm :(
có gì thì bảo các em nó phụ giúp,aze,mèo con.v.v..... luôn bên cạnh giúp đỡ chị trong công việc mà :) chị là kế toán trưởng,các em nó sẽ làm kế tóan viên giúp chị :6:

Website
www.otofun.net

Frank Rocky

Xe tải
Em dậy thể dục đây ...

Cả nhà dậy thể dục cùng em nào ... :D

B_e

Xe điện
Cháu trai thì anh Quang cứ nhờ 3L còn cháu gái thì để em. Chúng nó sẽ trật tự hết :D

Linhlovely

Xe tăng
Cháu trai thì anh Quang cứ nhờ 3L còn cháu gái thì để em. Chúng nó sẽ trật tự hết :D
A chỉ được cái nói chuẩn ạ!
A E mình song kiếm hợp bic dẹp loạn cho A Q đi!

@ Chuc cả nhà tuần mới vui ạ!:-bd

TÔN

Xe container
em hiện giờ về làm quản lí quán caffe Ô TÔ ở 347 Nguyễn Khang,thuộc công ty Ngô Minh
em cũng vừa nói chuyện với các sếp bên công ty.các sếp muốn địa chỉ quán em là nơi sinh hoạt thường xuyên của chi hội BVC cũng như tất cả các chị hội khác trên OF.muốn đây còn là sân chơi chung,nơi giao lưu của tất cả các thành viên trên OF.khi các thành viên đến sẽ giảm giá 20% cho tất cả các loại đồ uống :6:
em muốn sau cuộc đấu giá hiện giờ,lễ trao giải sẽ tổ chức ở quán em.vừa là dịp để mọi người đến test thử xem chất lượng quán,đánh giá cho những ý kiến để em tiếp tục bổ xung,ngày càng hoàn thiện để đưa ra 1 quán caffe chất lượng tốt nhất
quán em thì rộng rãi,giao thông đi lại dễ dàng,chỗ để xe thì vô tư.tầng 1 có cả dịch vụ rửa xe
em mong mọi người cho ý kiến

Trạng thái
Thớt đang đóng