[Funland] Buồn quá các cụ ạ!!!

duytrong

Xe lăn
Cụ thể tin nhắn bên kia lưu được nó như thế nào cụ phải mô tả rõ ra chứ, có trái ngược hoàn toàn với lời thề thốt của gấu không? Em thấy món ngoại tình này nó như nghiện, mà người đời đã nói, đừng nghe nghiện trình bày, cứ phải thực tế bằng chứng rõ ràng trước mắt mà công tâm hành động.

Mà kể cũng lạ, thằng kia chăn dắt mấy em mà gấu cụ vẫn chấp nhận hài lòng làm "rau thứ n" của nó. Thà là thằng kia cảm nắng mỗi mình gấu thì còn có chút gì đấy tha thứ nhẹ tội đi được.
Cụ có nhớ cái vụ trong nam thằng cha phụ hồ mà nó có hàng tá các em chồng rồi cũng có,chưa chồng cũng có,vụ đấy sau anh chồng theo bắt được đuổi thằng cha ấy cửi truồng chạy lên nóc nhà ...em dự là nhưngc thằng như thế súng ống và võ nghệ của nó phải tuyệt đỉnh co9ng phu rồi.

duytrong

Xe lăn
Thì từ ngoại tình tư tưởng đến ngoại tình thật có là bao xa hả cụ.

duytrong

Xe lăn
Không phải chứ cụ. Loại này thời nào chả có, nhớ hồi những năm 80 - 90 khu nhà em cũng có vài mụ kiểu này
Gần nhà em có thằng từ ngày lấy vợ đến giờ méo bao giờ phải mua giầy đi nhé...lâu lâu lại có một đôi..thế mà méo làm gì được vợ đấy.

duytrong

Xe lăn
Làm j có đứa nào cặp bồ mà ngủ với nhau đâu, tranh thủ vào NN đc tý mà ngủ thì có dở hơi à. E tin gấu nhà cụ nó nói thật đấy.
Chỗ em trước có ông tóm được một thằng người yêu con gái ông ấy ,đưa con gái ông ấy vào nhà nghỉ,tóm cổ hai đứa xong ông ấy bảo ai cho mày đưa con gái tao vào đây ngủ với nó,thằng kia bảo cháu thề với bác mấy lần cháu đưa em vào đây cháu chua bao giờ ngủ với em ấy ạ,bọn cháu toàn thức thôi,không tin cháu bác cứ hỏi em ấy mà xem...

duytrong

Xe lăn
Lần thứ nhất thì có thể tự lừa mình rằng là do nhẹ dạ, lần thứ 2 thì nó là bản chất rồi cụ ạ. Mà nói thật đàn bà ko như đàn ông, dính vào món ấy nó nặng lòng lắm, chồng con ko là gì nữa đâu. Thôi đau một lần còn hơn âm ỉ suốt đời cụ ạ. Chúc cụ sớm vượt qua
Nhồn để ngoài quần rồi ,loại này không chữa được cụ ạ.

duytrong

Xe lăn
K54 làm gì khổ mình khổ con ra, khử thằng bồ xong mình xộ khám, ngoài đời gấu chó lại tung tăng với thằng khác, mình thì phí đời, sao phải thế, ko ở được thì next, nuôi con và cặp bồ để xả pháo, thế thôi
Theo em chả phải sử thằng nào cả,vợ mình có tính đấy thì không phải thằng này thì thằng khác chịch,đi sử mãi à...

Kingdom226

Xe tăng
Đau một lần rồi thôi.... rồi nhìn con còn đau cả đời, chẳng biết khuyên cụ ntn!

jany

Xe tăng
Vợ cụ muốn có người chồng như thế nào? Cụ có đáp ứng được mong muốn đó ko?
Chồng chăm chỉ làm ăn, biết giúp đỡ việc nhà là tốt, nhưng đàn bà cần nhiều thứ khác,lãng mạn, ngọt ngào, chia sẻ, xxx hòa hợp, có chí tiến thủ,...

khoahavan

Xe đạp
Phụ nứ khác đàn ông ở chỗ là có tình cảm rồi mới ( chia sẻ ,tâm sự). Và thường thì cứ cãi không có gì, vì mình không bắt được tận tay, nên chỉ dừng ở mức đó mà thôi. Tôi nghĩ là bạn nên dừng mối quan hệ vợ chồng này lại trước khi to chuyện. Ly dị không phải là mất hết. Hãy nghĩ đến bản thân mình trước, sau đó mới tới người khác được. Thương con thì mình phải mạnh mẽ, nếu không thì mình cũng chỉ là thằng đàn ông bất lực thôi. Vợ bạn thuộc dạng trăng hoa rồi. Đáng tiếc là bây giờ mới như vậy. Giá như trước khi lấy chồng , nó cứ cặp cả trăm cũng chả sao.

xedieu

Xe cút kít
Có lần thứ 2 thì sẽ có lần thứ N. Nếu có “điều kiện” thì cho con gấu chó chết dần, chỉ lưu ý mình luôn phải đầy đủ chứng cứ ngoại phạm là được.

laibuacay

Xe tải
Đã có tính thế thì chia sẻ cho thiên hạ thôi cụ ạ. Giải tán đi trước sau cũng vậy thôi

HaTieuTuyet

Xe máy
Thành thật mà nói cụ sẽ rất khó xử. Chắc chắn gấu chó của cụ giỏi trong chuyện ấy nên cơ bản cụ rất hài lòng nếu được gấu phục vụ và một thời gian ko được đáp ứng thì bản thân cơ thể cụ cũng sẽ khó chịu và mọi suy nghĩ sẽ theo chiều hướng tha thứ để phục vụ bản thân.

E đã ở trong dg này rồi nên chia sẻ cho cụ biết đường mà liệu:
1, GD phát hiện :
Cụ sẽ rất điên, tìm hiểu và cảm nhận cay đắng của cái sừng trên đầu.
2, Giai đoạn phân tích tìm hiểu :
Gấu cụ sẽ tìm mọi cách giải thích. Nói chung giải thích kiểu biết đến đâu khai đến đó. Cụ sẽ bị lung lay với ý chí của gấu chó.
3, GD quay lại :
Với những lý do như đánh kẻ chạy đi, lo cho con cái, kinh tế . Nhưng thực tế là để cụ giải quyết nhu cầu sinh lý và tâm lý bản thân thôi. Gấu chó sẽ quay lại với cụ. Tùy theo hoàn cảnh mà gấu có thể chỉ có cụ trong một khoảng thời gian nào đó.
4, GD tái cắm sừng :
Vì tính cách ko đổi. Gấu chó thèm những cái mới lạ mà cụ ko có, chắc chắn gấu sẽ rải thính chỗ nào gấu thích rồi ngày đẹp trời cho cụ cái sừng. GD này thường khó phát hiện vì thực tế đối với cụ mọi thứ chả thay đổi gì cả. Gấu chỉ ăn vụng lúc hợp lý thôi. Đen lắm cụ mới phát hiện ra. Với khoản kia nó vẫn phục vụ cụ đều. Về cơ bản con gái có khả năng nhiều hơn con trai vụ tình dục. Chiến với cụ tối qua hôm nay vẫn lên đỉnh với thằng kia vài lần được, ngoài ra nếu cụ có nhu cầu thì tối nay phục vụ cụ luôn. mấy món BJ giỏi thì cụ ra nhanh mà e nó khỏi mệt nhá.
5, GD phát hiện lần 2:
Vì đen đủi hay gì đó mà cụ lại phát hiện ra. gấu sẽ lại có mục thuyết phục rồi cụ biết đến đâu khai đến đó. các quy trình lặp lại
6, các gd sẽ nối tiếp nhau và dừng lại với 2 điều kiện
DK 1: Gấu cụ mãn kinh, nhu cầu bản thân ko có nên lúc này toàn tâm toàn ý phục vụ cụ đến già, hưởng niềm vui bên con cháu.
GK 2: Cụ đủ nghị lực để chịu đựng cuộc sống mới, ko cay cú hay suy nghĩ việc gấu chó ngủ với ai, chấp nhận tìm cách khác, người khác để thỏa mãn các nhu cầu sinh lý, tâm lý bản thân.

Cụ tham khảo xem e nói có đúng với cụ ko nhé
cụ này viết dài nhỉ.

Chỉnh sửa cuối:

minhlam15

Xe hơi

cobangchuacotien

Xe tăng
Có lần thứ 2 thì sẽ có lần thứ N. Nếu có “điều kiện” thì cho con gấu chó chết dần, chỉ lưu ý mình luôn phải đầy đủ chứng cứ ngoại phạm là được.
Cụ xúi vậy không ổn đâu, loại đàn bà này kệ thôi để đứa khác xử lí. Việc bỏ thì đương nhiên rồi, ăn vào tính lăng loàn không thể sửa được.

Esse blue

Xe tải
Cuộc đời chỉ sống được một lần, nên làm gì, nhất là trước những sự kiện lớn, có tính chất bước ngoặt thì càng phải suy nghĩ thấu đáo cụ ạ.
Thà đau một lần, lần sau có kinh nghiệm mình sẽ lựa chọn tốt hơn.

Hailatoi

Xe tải
Con mình thì nhìn thoáng biết ngay, cần gì thử. Còn nếu thử thì xác định chia tay con gấu chó luôn( kêt cả đúnh hay sai vì nó nằm trong sự nghi ngờ, không tin tưởng nhau rồi.
He he thằng kia nhìn cũng hao hao giống mình thì khó lắm đấy ạ =))

funfunfun

Xe buýt
Đùa cụ yếu đuối thế
Chuyện này cũng phải lên of hỏi
Đối với e chuyện kiểu này không có lần thứ 2 và không có sự tha thứ ,câm và cút ,làm ván mới

Buihieu

Xe tải
Gấu này thì áuto sút thôi. Em ôm con đi ( nếu đúng con mình) thể loại này ko đủ tư cách dạy con đâu cụ. Cụ xem lưu luyến gì bà nhạc mãu thì gửi gấu chó về nơi sản xuất