[Funland] Buồn quá các cụ ạ!!!

thằng nhà quê

Xe điện
K54 làm gì khổ mình khổ con ra, khử thằng bồ xong mình xộ khám, ngoài đời gấu chó lại tung tăng với thằng khác, mình thì phí đời, sao phải thế, ko ở được thì next, nuôi con và cặp bồ để xả pháo, thế thôi
K54 à, dọa nó thôi bố ạ

cameraonline.vn

Xe container
Website
www.cameraonline.vn
Buồn chuyện gia đình, Không thể nào ngủ được, lên đây chia sẻ cũng như mong vài lời động viên, tư vấn của các cụ.
E vs gấu mẹ lấy nhau cũng đc gần chục năm, đã có 2 F1. Cách đây 5 năm gấu có say nắng 1 thằng, bị em phát hiện, thề sống thề chết là chưa có j, em làm căng sau cũng qua. Rồi có cháu thứ 2, giờ đc gần 3 tuổi. Đến hôm nay, thì e lại đc ng báo tin (gđ phía kia) là gấu e có qua lại vs ng khác. Em xem zalo có thấy tin nhắn ẩn, mò ko ra pass, em gọi dậy bât mở thì cũng xoá hết tin nhắn rồi. Trao đổi vs phía kia thì cũng có nắm đuợc vài thông tin, thằng mặt lol kia cũng cua nhiều gái, vợ nó tóm đc ít nhất là có gấu chó nhà e vs 1 em nữa. Em khảo thì nó cũng thề sống thề chết là ko có j, ko ngủ vs nhau, chỉ là tìm nhau tâm sự chia sê bla bla.
Em thì sau vụ đầu tin tưởng nó sẽ biết thay đổi, em cũng hết mực yêu chiều, đi làm về là hộ nấu cơm rửa bát, dạy dỗ con cái... mà gấu chó thì cũng tỏ ra rất yêu chồng, thương con. Nhưng tin xấu nó cứ như từ trên trời rơi xuống, đọc mấy cái tin zalo bên kia lưu được em như đổ sụp, cay đắng quá các cụ ạ.
Em phải làm sao đây các cụ. Văn dốt chữ nát, mong các cụ chia sẻ đừng chém em.
Lấy phải người thế này mệt quá cụ nhỉ, còn trẻ làm lại đi cụ, sống mà không yêu thương trân trọng gia đình thì vứt rồi luyến tiếc làm gì cụ.

Ben BMS

Xe buýt
Nhiều người nghĩ ly hôn con sẽ khổ nhưng vợ chồng số không hạnh phúc suốt ngày cãi cọ con còn khổ hơn nhiều.

myman65

Xe buýt
"Có thể có phụ nữ chung thuỷ nhưng không bao giờ có phụ nữ chỉ ngoại tình một lần". E từng nghe câu này ở đâu đó, quên rồi!

DmitriH

Xe tải
Chào cụ, trước tiên xin chia buồn với cụ. Chuyện gia đình cụ chia sẻ trên này hãy để cho nó vơi đi nỗi buồn thôi, theo em cụ phải suy nghĩ và tìm hiểu cho kỹ đã, không nên nghe các cụ trên này phán vì các cụ ấy không phải chịu trách nhiệm gì với hạnh phúc của cụ, của các con cụ. Chuyện say nắng tý hay ngoại tình tư tưởng em nghĩ không phải hiếm nên cụ cần tìm hiểu cho kỹ đã, đừng nóng giận mà phá đi hạnh phúc của mình, tương lai của con mình. Cũng cần xem lại chính bản thân mình nữa, thẳng thắn chia sẻ với vợ để thấy rõ nguyên nhân. Còn nếu hết duyên không thể tiếp tục chung sống thì cũng chia tay một cách đàng hoàng, nhẹ nhàng thôi để không ảnh hưởng nhiều và gây sốc cho con, về sau còn cùng nhau nuôi con nữa mà cụ. Em nói thật đối với con thì không ai có thể bằng và thay thế người mẹ được. Chúc cụ sáng suốt!

Chỉnh sửa cuối:

Gacon2012

Xe buýt
Thành thật mà nói cụ sẽ rất khó xử. Chắc chắn gấu chó của cụ giỏi trong chuyện ấy nên cơ bản cụ rất hài lòng nếu được gấu phục vụ và một thời gian ko được đáp ứng thì bản thân cơ thể cụ cũng sẽ khó chịu và mọi suy nghĩ sẽ theo chiều hướng tha thứ để phục vụ bản thân.

E đã ở trong dg này rồi nên chia sẻ cho cụ biết đường mà liệu:
1, GD phát hiện :
Cụ sẽ rất điên, tìm hiểu và cảm nhận cay đắng của cái sừng trên đầu.
2, Giai đoạn phân tích tìm hiểu :
Gấu cụ sẽ tìm mọi cách giải thích. Nói chung giải thích kiểu biết đến đâu khai đến đó. Cụ sẽ bị lung lay với ý chí của gấu chó.
3, GD quay lại :
Với những lý do như đánh kẻ chạy đi, lo cho con cái, kinh tế . Nhưng thực tế là để cụ giải quyết nhu cầu sinh lý và tâm lý bản thân thôi. Gấu chó sẽ quay lại với cụ. Tùy theo hoàn cảnh mà gấu có thể chỉ có cụ trong một khoảng thời gian nào đó.
4, GD tái cắm sừng :
Vì tính cách ko đổi. Gấu chó thèm những cái mới lạ mà cụ ko có, chắc chắn gấu sẽ rải thính chỗ nào gấu thích rồi ngày đẹp trời cho cụ cái sừng. GD này thường khó phát hiện vì thực tế đối với cụ mọi thứ chả thay đổi gì cả. Gấu chỉ ăn vụng lúc hợp lý thôi. Đen lắm cụ mới phát hiện ra. Với khoản kia nó vẫn phục vụ cụ đều. Về cơ bản con gái có khả năng nhiều hơn con trai vụ tình dục. Chiến với cụ tối qua hôm nay vẫn lên đỉnh với thằng kia vài lần được, ngoài ra nếu cụ có nhu cầu thì tối nay phục vụ cụ luôn. mấy món BJ giỏi thì cụ ra nhanh mà e nó khỏi mệt nhá.
5, GD phát hiện lần 2:
Vì đen đủi hay gì đó mà cụ lại phát hiện ra. gấu sẽ lại có mục thuyết phục rồi cụ biết đến đâu khai đến đó. các quy trình lặp lại
6, các gd sẽ nối tiếp nhau và dừng lại với 2 điều kiện
DK 1: Gấu cụ mãn kinh, nhu cầu bản thân ko có nên lúc này toàn tâm toàn ý phục vụ cụ đến già, hưởng niềm vui bên con cháu.
GK 2: Cụ đủ nghị lực để chịu đựng cuộc sống mới, ko cay cú hay suy nghĩ việc gấu chó ngủ với ai, chấp nhận tìm cách khác, người khác để thỏa mãn các nhu cầu sinh lý, tâm lý bản thân.

Cụ tham khảo xem e nói có đúng với cụ ko nhé

Chỉnh sửa cuối:

Grab_Bike

[Tịch thu bằng lái]
Buồn chuyện gia đình, Không thể nào ngủ được, lên đây chia sẻ cũng như mong vài lời động viên, tư vấn của các cụ.
E vs gấu mẹ lấy nhau cũng đc gần chục năm, đã có 2 F1. Cách đây 5 năm gấu có say nắng 1 thằng, bị em phát hiện, thề sống thề chết là chưa có j, em làm căng sau cũng qua. Rồi có cháu thứ 2, giờ đc gần 3 tuổi. Đến hôm nay, thì e lại đc ng báo tin (gđ phía kia) là gấu e có qua lại vs ng khác. Em xem zalo có thấy tin nhắn ẩn, mò ko ra pass, em gọi dậy bât mở thì cũng xoá hết tin nhắn rồi. Trao đổi vs phía kia thì cũng có nắm đuợc vài thông tin, thằng mặt lol kia cũng cua nhiều gái, vợ nó tóm đc ít nhất là có gấu chó nhà e vs 1 em nữa. Em khảo thì nó cũng thề sống thề chết là ko có j, ko ngủ vs nhau, chỉ là tìm nhau tâm sự chia sê bla bla.
Em thì sau vụ đầu tin tưởng nó sẽ biết thay đổi, em cũng hết mực yêu chiều, đi làm về là hộ nấu cơm rửa bát, dạy dỗ con cái... mà gấu chó thì cũng tỏ ra rất yêu chồng, thương con. Nhưng tin xấu nó cứ như từ trên trời rơi xuống, đọc mấy cái tin zalo bên kia lưu được em như đổ sụp, cay đắng quá các cụ ạ.
Em phải làm sao đây các cụ. Văn dốt chữ nát, mong các cụ chia sẻ đừng chém em.
Cụ nên cứu cuộc đời cụ đi. Cũng là cứu con các cụ thoát ra khỏi tấm gương mẫu "mực" đó. Em nói thật. Hỏng rồi, không chữa được đâu.

Nhu_Bien_77

Xe hơi
Website
lienan.com.vn
Chia buồn cùng cụ, Theo Em cứ giải quyết 01 cách nhẹ nhàng. Gọi hai gia đình đến, thông báo tình hình và quyết định.
Tất nhiên mọi người sẽ can ngăn, nhưng quyết định do cụ.
Đời người được mấy hả cụ,Sống thế khổ lắm.làm hỏng hết cả con cái.

hanoipho79

Xe lăn
Em nói ra sợ cụ buồn,cụ lên đi thử ADN cho f1 đi...còn Bản tính thì không đổi được đâu cụ,thà đau 1 lần rồi thôi...nếu mà em ở trường hợp cụ chắc em không đủ bình tĩnh để viết tâm sự đâu.

BMW_X7

Xe điện
bây giờ ra đường, ở công sở khổ cái nhìn con nào cũng như con đ ....lả lơi là chịch đc....xã hội đen tối :((
công nhận, ngày xưa đi Đồ sơn ,Quất lâm bọn gái đấy ăn mặc lả lơi, quần sóc, váy ngắn, son phấn lòe loẹt, giờ ra dường nhìn bọn học sinh, sinh viên mặc như cave mấy năm trước, mịa em đang quán triệt con gấu nhà ko được mua những thể loại quần áo cộc cho F1 mặc, ko son phấn gì cả, được cái gấu nhà em cũng rất ít khi son phấn, đi làm cũng toàn mặt mộc

Hangtuyen

Xe tải
Em nghĩ cụ nên kiểm tra ADN của 2 F1 nhà cụ đi,em thật

hanoipho79

Xe lăn
Em nói ra sợ cụ buồn,cụ lên đi thử ADN cho f1 đi...còn Bản tính thì không đổi được đâu cụ,thà đau 1 lần rồi thôi...nếu mà em ở trường hợp cụ chắc em không đủ bình tĩnh để viết tâm sự đâu.
Em nghĩ cụ nên kiểm tra ADN của 2 F1 nhà cụ đi,em thật
Em và mợ cùng quan điểm nhỉ...chẳng có lẽ là...?

hoahuongduong

Xe buýt
công nhận, ngày xưa đi Đồ sơn ,Quất lâm bọn gái đấy ăn mặc lả lơi, quần sóc, váy ngắn, son phấn lòe loẹt, giờ ra dường nhìn bọn học sinh, sinh viên mặc như cave mấy năm trước, mịa em đang quán triệt con gấu nhà ko được mua những thể loại quần áo cộc cho F1 mặc, ko son phấn gì cả, được cái gấu nhà em cũng rất ít khi son phấn, đi làm cũng toàn mặt mộc
hic...lo lắng quá lại tâm bệnh cụ ơi, qtrong hướng gấu vs f1 theo nòi "con nhà lành" chứ, theo mấy bọn giặc thì nhanh hư lắm....Xã hội cởi mở , cởi luôn một số thứ, nên nó ko qtrong TD lắm; nhưng cốt cách là phải ổn cụ nhỉ?Mình dân phương đông mà lị, gia trưởng và phong kiến. " Trai năm thê bảy thiếp; gái chính chuyên chỉ có 1 chồng" xin lỗi các mợ em chém tí... :))

Thành thật mà nói cụ sẽ rất khó xử. Chắc chắn gấu chó của cụ giỏi trong chuyện ấy nên cơ bản cụ rất hài lòng nếu được gấu phục vụ và một thời gian ko được đáp ứng thì bản thân cơ thể cụ cũng sẽ khó chịu và mọi suy nghĩ sẽ theo chiều hướng tha thứ để phục vụ bản thân.

1, GD phát hiện :
Gấu cụ sẽ tìm mọi cách giải thích. Nói chung giải thích kiểu biết đến đâu khai đến đó. Cụ sẽ bị lung lay với ý chí của gấu chó.
3, GD quay lại :
Với những lý do như đánh kẻ chạy đi, lo cho con cái, kinh tế . Nhưng thực tế là để cụ giải quyết nhu cầu sinh lý và tâm lý bản thân thôi. Gấu chó sẽ quay lại với cụ. Tùy theo hoàn cảnh mà gấu có thể chỉ có cụ trong một khoảng thời gian nào đó.
4, GD tái cắm sừng :
Vì tính cách ko đổi. Gấu chó thèm những cái mới lạ mà cụ ko có, chắc chắn gấu sẽ rải thính chỗ nào gấu thích rồi ngày đẹp trời cho cụ cái sừng. GD này thường khó phát hiện vì thực tế đối với cụ mọi thứ chả thay đổi gì cả. Gấu chỉ ăn vụng lúc hợp lý thôi. Đen lắm cụ mới phát hiện ra. Với khoản kia nó vẫn phục vụ cụ đều. Về cơ bản con gái có khả năng nhiều hơn con trai vụ tình dục. Chiến với cụ tối qua hôm nay vẫn lên đỉnh với thằng kia vài lần được, ngoài ra nếu cụ có nhu cầu thì tối nay phục vụ cụ luôn. mấy món BJ giỏi thì cụ ra nhanh mà e nó khỏi mệt nhá.
5, GD phát hiện lần 2:
Vì đen đủi hay gì đó mà cụ lại phát hiện ra. gấu sẽ lại có mục thuyết phục rồi cụ biết đến đâu khai đến đó. các quy trình lặp lại
DK 1: Gấu cụ mãn kinh, nhu cầu bản thân ko có nên lúc này toàn tâm toàn ý phục vụ cụ đến già, hưởng niềm vui bên con cháu.
GK 2: Cụ đủ nghị lực để chịu đựng cuộc sống mới, ko cay cú hay suy nghĩ việc gấu chó ngủ với ai, chấp nhận tìm cách khác, người khác để thỏa mãn các nhu cầu sinh lý, tâm lý bản thân.

Cụ này phán chuẩn luôn

CD125

[Tịch thu bằng lái]
Website
grab.com.vn

1, GD phát hiện :
3, GD quay lại :
4, GD tái cắm sừng :
5, GD phát hiện lần 2:

Đầy đủ, chính xác!

Lãng khách 179

Xe buýt
Cuộc sống là 1 hành trình đi tìm hạnh phúc, nếu ko còn hạnh phúc thì ta rẽ sang 1 hướng khác cụ thớt ạ ! Ko cần quá nhọc tâm làm gì, cứ sống tiếp cuộc đời của chính mình thôi.