[Funland] Bụng em bự…

belo

Xe điện
Trước có 1 bài về thể thao nâng cao sức khỏe khá hay nhưng mod lại chuyển vào mục thể thao nên ít ng tham gia, trong thớt đấy có nhưng kèo rất hay làm tăng động lực tập luyện và chia sẻ cách tập, đồ tập, em từ khi bị bệnh thì tìm đến môn xà dơn xà kép và tập skill thì thấy hiệu quả vượt sức tưởng tượng, có cụ nào trong này chơi xà ko làm kèo cho vui khỏe đi
Em mạnh dạn ra kèo 50 kéo xà+100 hít đất trong vòng <7p cụ nào tham gia cho vui, với dân chuyên thì chỉ 5p nhưng ở đây chắc toàn cụ trên 4x thì <7p là quá khỏe rồi
Ý cụ là tách ra hay gộp mà thời gian kinh vậy. Môn kéo xà thì phải 2 ngày em mới được 50 cái. Em 74-75 kg, mà ít tập xà. Chống đẩy 100 cái chắc cũng 2 ngày cộng gộp như trên.
Hết dịch là em phi ra ngoài chạy bộ, mấy môn trên điểm xuyết bổ trợ, nên không tập nhiều.
Cụ vẫn chăm tập như cũ à, ý chí tuyệt vời.

thanhnamdinh

Xe tăng
Ý cụ là tách ra hay gộp mà thời gian kinh vậy. Môn kéo xà thì phải 2 ngày em mới được 50 cái. Em 74-75 kg, mà ít tập xà. Chống đẩy 100 cái chắc cũng 2 ngày cộng gộp như trên.
Hết dịch là em phi ra ngoài chạy bộ, mấy môn trên điểm xuyết bổ trợ, nên không tập nhiều.
Cụ vẫn chăm tập như cũ à, ý chí tuyệt vời.
làm 1 lần thôi cụ, cứ kéo rồi lại đẩy sao cho đủ trong 7p là ok,em cũng 1m82 74kg, em vẫn duy trì đều cụ ạ, kèo trồng chuối với cụ Khoa Quay đến đâu rồi cụ hay là bùng kèo hết rồi, thớt kia đang hay thì bị cho vào mục khác tiếc quá

Nani2020

[Tịch thu bằng lái]
Trước có 1 bài về thể thao nâng cao sức khỏe khá hay nhưng mod lại chuyển vào mục thể thao nên ít ng tham gia, trong thớt đấy có nhưng kèo rất hay làm tăng động lực tập luyện và chia sẻ cách tập, đồ tập, em từ khi bị bệnh thì tìm đến môn xà dơn xà kép và tập skill thì thấy hiệu quả vượt sức tưởng tượng, có cụ nào trong này chơi xà ko làm kèo cho vui khỏe đi
Em mạnh dạn ra kèo 50 kéo xà+100 hít đất trong vòng <7p cụ nào tham gia cho vui, với dân chuyên thì chỉ 5p nhưng ở đây chắc toàn cụ trên 4x thì <7p là quá khỏe rồi
Em tập kéo xà đơn 2 năm nay mà tối đa chỉ được 8 phát, không hơn được nữa ( lúc mới tập không nổi 1 cái, phải dùng dây thun trợ lực).
Cụ nào mà lên 50 phát/lần thì cực kỳ khỏe

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
E chơi kèo ko đạt, kéo xà chân thẳng chứ ko phải giật xà+100 cái hít đất trong 7p. E đătj 500k.
E cố hết sức giật xà cũng 28 cái thôi, e ko để í thời gian. Cụ tìm đối đê! Quay clip ok em ck. Dịch dã ko tụ tập bia bọt đc.

thanhnamdinh

Xe tăng
Em tập kéo xà đơn 2 năm nay mà tối đa chỉ được 8 phát, không hơn được nữa ( lúc mới tập không nổi 1 cái, phải dùng dây thun trợ lực).
Cụ nào mà lên 50 phát/lần thì cực kỳ khỏe
Nhiều lần mà cụ ơi, chứ 1 lần thì ở VN rất ít, ý em là giới hạn thời gian ấy còn làm bao nhiêu cái 1 lần thì tùy sức

Xe bo 4 banh

Xe cút kít
Napoleon nói rằng: Chiều cao khi nằm quan trọng hơn chiều cao khi đứng. Vậy mà…

Từ mùa dịch sau tết 2019 đến giờ ăn nhậu nhiều lại ít điều kiện tập tành nên bụng nó cứ phình ra các cụ ạ. Thắt lưng dây nới hết cỡ, quần áo thay một loạt, đi lại như cái bể phốt di động, AK bây giờ nom như K54, người mệt mỏi khó chịu.

Ông bạn “đồng cốc” thì trước đây nhìn dáng như người mẫu, bây giờ cũng như cái bể phốt di động. Nó tìm hiểu có cái trò hút mỡ công nghệ mới ( giống như kiểu hút mỡ của chị em) nên đang rủ rê hai thằng đi hút mỡ. Em nghe bùi tai nhưng trong lòng thì vẫn thầm hãi hãi bởi nghĩ đến vụ Cát Tường :(

Cụ nào thông thái cho em hỏi cái công nghệ hút mỡ ngoài da nó là cái công nghệ gì vậy? Hút có đau không? Mức ảnh hưởng của nó ra sao và tỷ lệ thành công thế nào?

Em đang cố tập tành nhịn ăn để lấy lại phom mà không thấy tương lai, cảm giác hít không khí nó cũng béo, thêm nữa bụng to nhìn mất cân đối quá vì em cao có mét bảy mà giờ nhìn chả thấy mông mít đâu, cả rổ bụng thương lắm.

Đừng bảo em cho xem ảnh nhé.

Em cảm ơn.
Bụng to lò xo tụt 🤪🤪🤪

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Nhiều lần mà cụ ơi, chứ 1 lần thì ở VN rất ít, ý em là giới hạn thời gian ấy còn làm bao nhiêu cái 1 lần thì tùy sức
3 lần e chơi 50 cái ngon! Giật xà nhé! E tưởng lên liên tục 7 phút mà 50 cái thì hơi bị khó nhằn đới!

thanhnamdinh

Xe tăng
E chơi kèo ko đạt, kéo xà chân thẳng chứ ko phải giật xà+100 cái hít đất trong 7p. E đătj 500k.
E cố hết sức giật xà cũng 28 cái thôi, e ko để í thời gian. Cụ tìm đối đê! Quay clip ok em ck. Dịch dã ko tụ tập bia bọt đc.
Giới hạn về thời gian cụ ạ chứ ko phải là làm 1 lần ko nghỉ có lẽ cụ hiểu nhầm em nói, nó như 1 bài test ấy cụ cứ miễn sao 7p hoàn thành là dc

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Giới hạn về thời gian cụ ạ chứ ko phải là làm 1 lần ko nghỉ có lẽ cụ hiểu nhầm em nói, nó như 1 bài test ấy cụ cứ miễn sao 7p hoàn thành là dc
Tức là ntn? 7 phút tối đa trong 1 lần á? Còn số lần thoải mái hay sao ah? Hay trong 7 phút lên đc 50 cái ko hạn chế số lần?

thanhnamdinh

Xe tăng

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Vâng cụ ơi số lần ko giới hạn miễn sao 7p xong chỗ đấy
Vậy thì kèo này đơn giản ko khó! Chiều e đạp xe về thử rồi báo cáo lại cụ, e pm cụ xem clip 46s e đã đạt 27 cái rồi. Còn 23 cái tính sao nhỉ?

Chỉnh sửa cuối:

thanhnamdinh

Xe tăng
Vậy thì kèo này đơn giản ko khó! Chiều e đạp xe về thử rồi báo cáo lại cụ, e pm cụ xem clip 46s e đã đạt 27 cái rồi. Còn 23 cái tính sao nhỉ? Cũng khoai phết!
Vâng cụ em chờ cụ tối nay nhé, mà còn 100 hít đất nữa cụ nhé, hôm nay em cũng thử xem sao

thanhnamdinh

Xe tăng
E ko hít đất vì bị ngã xe đạp hôm rằm tháng riêng, hãy còn chưa lành hẳn.
Vậy à cụ vậy nghỉ ngơi cho lành rồi hãy tập lại cụ ạ, chiều nay em sẽ cố gắng hết sức xem có hoàn thành dc ko mong rằng sẽ ko quá 7p, cụ chờ em tối nay nhé

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Vậy à cụ vậy nghỉ ngơi cho lành rồi hãy tập lại cụ ạ, chiều nay em sẽ cố gắng hết sức xem có hoàn thành dc ko mong rằng sẽ ko quá 7p, cụ chờ em tối nay nhé
Hơi đau thôi cụ! Nó sẽ lành dần nhưng lâU vì e ko thể ngồi yên đc:), cụ thử xem ổn ko, e nghĩ bài giật xà em sẽ hoàn thành trong 7min 50 cái.

thanhnamdinh

Xe tăng
Hơi đau thôi cụ! Nó sẽ lành dần nhưng lâU vì e ko thể ngồi yên đc:), cụ thử xem ổn ko, e nghĩ bài giật xà em sẽ hoàn thành trong 7min 50 cái.
Vâng cụ 50 xà 7p em nghĩ là cụ làm tốt kể cả với phom đẹp