[Funland] Bụng em bự…

Hoàng Trang

Xe ngựa
Cảm ơn cụ đã khuyên chí lí, em sẽ gạ ông già thi chạy. Giờ mỗi lần ra khỏi nhà cứ phải lựa quần áo đứng giữa nhà nhét thịt vào trong quần thấy nhục lắm :(
Cần gì gạ, cụ chỉ cần lẽo đẽo chạy theo papa cụ là ổn :D.

vinhhanh76

[Tịch thu bằng lái]
Quan trọng nhất để bụng không bự là thường xuyên tập thể dục, các bác ạ! Một ngày em dành 30 phút chạy bộ, xong rồi 40 phút tập đu xa đơn, xà kép, tạ, đấm bốc.

Khánh Ngọc

Xe container
Em 1m71 chế ơi. 70kg thì phải tập tành như điên cho nó lên cơ thì mới được ý ạ. Em xuống mấy kg mà body vẫn thế, vì trước nó táng vào bụng với mông hết :))

Ngày em vẫn đẩy 50 phát tạ 40-50kg, lên xà thì lười, được có 20 cái chế ây.
Tạ của Chú là tạ thật hay Mợ nhà đới?

Ha Cong Anh

Xe điện
Ôi chị Đào, dạo này âu vơ uết, căng hầy! Vãn dịch, em kính mấy Chuỵ ra Dung đen tập tạ, giảm vòng 2 nhé!

bai

Xe điện
Hình như mặc áo mưa khi tập nặng là dành cho vận động viên cần ép cân tức thì để khớp hạng cân khi thi đấu ấy, cụ nhỉ? Chứ ta tập thường thì như cụ nói là không ổn thật. :-bd
Ngày xưa chưa có những giáo án giảm cân hiện đại thì các cụ nhà mình hay áp dụng kiểu này.
Giờ có các thực đơn giảm cân, đủ chất dinh dưỡng và bài tập phù hợp nên cái cách mặc áo mưa lỗi thời rồi.
Em thấy cách mặc áo mưa hại tim hại phổi lắm, sau mỗi bài tập mệt dã man. Nghĩ đến đã thấy sợ.

xe may ga tau

Xe buýt
Napoleon nói rằng: Chiều cao khi nằm quan trọng hơn chiều cao khi đứng. Vậy mà…

Từ mùa dịch sau tết 2019 đến giờ ăn nhậu nhiều lại ít điều kiện tập tành nên bụng nó cứ phình ra các cụ ạ. Thắt lưng dây nới hết cỡ, quần áo thay một loạt, đi lại như cái bể phốt di động, AK bây giờ nom như K54, người mệt mỏi khó chịu.

Ông bạn “đồng cốc” thì trước đây nhìn dáng như người mẫu, bây giờ cũng như cái bể phốt di động. Nó tìm hiểu có cái trò hút mỡ công nghệ mới ( giống như kiểu hút mỡ của chị em) nên đang rủ rê hai thằng đi hút mỡ. Em nghe bùi tai nhưng trong lòng thì vẫn thầm hãi hãi bởi nghĩ đến vụ Cát Tường :(

Cụ nào thông thái cho em hỏi cái công nghệ hút mỡ ngoài da nó là cái công nghệ gì vậy? Hút có đau không? Mức ảnh hưởng của nó ra sao và tỷ lệ thành công thế nào?

Em đang cố tập tành nhịn ăn để lấy lại phom mà không thấy tương lai, cảm giác hít không khí nó cũng béo, thêm nữa bụng to nhìn mất cân đối quá vì em cao có mét bảy mà giờ nhìn chả thấy mông mít đâu, cả rổ bụng thương lắm.

Đừng bảo em cho xem ảnh nhé.

Em cảm ơn.
Chick khỏe thì vòng bụng giảm đi rất nhiều đấy anh

minhmo

Xe cút kít

Đào Tử Thi

Xe container
Cứ mạnh dạn xơi món longlon anh nhé.:D
Nếu gút em tặng thuốc, uống phát khỏi luôn. :-bd

Mụ Số vào đây làm gì?
Các cụ đang nói chuyện sự liên quan của bụng với lò xo.
Mụ có liên quan gì đâu? :))
Món thuốc gút này em đánh tháng đôi lần không bịt được mồm luôn :))