[Funland] Bụng em bự…

kinhcao

Xe buýt
Nằm trên cái tàu đá 700m3 ấm lắm cụ ah:))

Sau 2 tháng cày bừa giảm 4kg mà bia vẫn uống như thuồng luồng:))
Oánh chén đã miệng bật đh ngủ thì tết công gô mí giảm đặng:)):)):))
Sông Hồng đoạn nào đấy cụ? Lên thả nhờ cần câu liệu có lên được nheo ngạnh gì không cụ?

SubaruForester

Xe tải
Napoleon nói rằng: Chiều cao khi nằm quan trọng hơn chiều cao khi đứng. Vậy mà…

Từ mùa dịch sau tết 2019 đến giờ ăn nhậu nhiều lại ít điều kiện tập tành nên bụng nó cứ phình ra các cụ ạ. Thắt lưng dây nới hết cỡ, quần áo thay một loạt, đi lại như cái bể phốt di động, AK bây giờ nom như K54, người mệt mỏi khó chịu.

Ông bạn “đồng cốc” thì trước đây nhìn dáng như người mẫu, bây giờ cũng như cái bể phốt di động. Nó tìm hiểu có cái trò hút mỡ công nghệ mới ( giống như kiểu hút mỡ của chị em) nên đang rủ rê hai thằng đi hút mỡ. Em nghe bùi tai nhưng trong lòng thì vẫn thầm hãi hãi bởi nghĩ đến vụ Cát Tường :(

Cụ nào thông thái cho em hỏi cái công nghệ hút mỡ ngoài da nó là cái công nghệ gì vậy? Hút có đau không? Mức ảnh hưởng của nó ra sao và tỷ lệ thành công thế nào?

Em đang cố tập tành nhịn ăn để lấy lại phom mà không thấy tương lai, cảm giác hít không khí nó cũng béo, thêm nữa bụng to nhìn mất cân đối quá vì em cao có mét bảy mà giờ nhìn chả thấy mông mít đâu, cả rổ bụng thương lắm.

Đừng bảo em cho xem ảnh nhé.

Em cảm ơn.
Thay vì hút mỡ hay cụ bơm ngực cho nó cân =))

ubisapro

Xe trâu
e tưởng nghề của cụ suốt ngày cuốc với xẻng thì to bụng làm sao :D

mr.l0nely.184

Xe điện
Napoleon nói rằng: Chiều cao khi nằm quan trọng hơn chiều cao khi đứng. Vậy mà…

Từ mùa dịch sau tết 2019 đến giờ ăn nhậu nhiều lại ít điều kiện tập tành nên bụng nó cứ phình ra các cụ ạ. Thắt lưng dây nới hết cỡ, quần áo thay một loạt, đi lại như cái bể phốt di động, AK bây giờ nom như K54, người mệt mỏi khó chịu.

Ông bạn “đồng cốc” thì trước đây nhìn dáng như người mẫu, bây giờ cũng như cái bể phốt di động. Nó tìm hiểu có cái trò hút mỡ công nghệ mới ( giống như kiểu hút mỡ của chị em) nên đang rủ rê hai thằng đi hút mỡ. Em nghe bùi tai nhưng trong lòng thì vẫn thầm hãi hãi bởi nghĩ đến vụ Cát Tường :(

Cụ nào thông thái cho em hỏi cái công nghệ hút mỡ ngoài da nó là cái công nghệ gì vậy? Hút có đau không? Mức ảnh hưởng của nó ra sao và tỷ lệ thành công thế nào?

Em đang cố tập tành nhịn ăn để lấy lại phom mà không thấy tương lai, cảm giác hít không khí nó cũng béo, thêm nữa bụng to nhìn mất cân đối quá vì em cao có mét bảy mà giờ nhìn chả thấy mông mít đâu, cả rổ bụng thương lắm.

Đừng bảo em cho xem ảnh nhé.

Em cảm ơn.
Ơh E tưởng dịch bệnh đâu có liên quan ảnh hưởng gì tới ngành nghề của cụ nhể ? Hay là Bốc Mộ nhiều quá chướng khí nó nhập :))

Idemitsu

Xe tăng
Bụng bao giờ cũng xuống sau cùng. Em chạy lúc đầu xuống đùi, mông, tay. Bụng có giảm nhưng chậm hơn nhiều. Sau em chạy dài (21km) thì bụng giảm nhanh hơn. Giờ ngon lành rồi.
Chạy thì mặt giảm đầu tiên, bụng xuống sau cùng. Lên cân thì bụng lên đầu tiên các thứ khác lên dần đều :(

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Thôi xin, chả có công nghệ hút ngoài da nào hiệu quả hết. Nó chỉ như chườm lạnh cho co lại. Cảm giác giảm đi rất nhiều, nhưng 1 tuần sau thì như cũ.
Bền vững vẫn là thể dục thể thao. Em chạy bộ mà giảm 13Kg + vòng bụng giảm 8cm. Thay 1 loạt quần áo.
Em.muốn to ..ếch được,thế mới chán.
Nhiều khi....nó bảo ôm cây chuối mới nhú còn thích hơn....a.....hu....hu....

Chĩm111

Xe điện
Bụng bao giờ cũng xuống sau cùng. Em chạy lúc đầu xuống đùi, mông, tay. Bụng có giảm nhưng chậm hơn nhiều. Sau em chạy dài (21km) thì bụng giảm nhanh hơn. Giờ ngon lành rồi.
Em nhớ ảnh cụ chụp hồi lâu lâu post trên này thì tạng người dong dỏng, không thấy bụng. Nên có chăng là cụ béo và có chút bụng so với... chính cụ trước đó thôi, chứ so với các cụ khác bị béo bụng thật thì còn mi nhon lắm!
Vì thế, việc xuống mươi cân chỉ qua việc chạy như cụ kể em nghĩ là thật, nhưng với các cụ béo bụng bự như gái chửa thì e rằng giảm được như cụ khó hơn lên giời ạ! :D

Dũng Ốc

[Tịch thu bằng lái]
Em nhớ ảnh cụ chụp hồi lâu lâu post trên này thì tạng người dong dỏng, không thấy bụng. Nên có chăng là cụ béo và có chút bụng so với... chính cụ trước đó thôi, chứ so với các cụ khác bị béo bụng thật thì còn mi nhon lắm!
Vì thế, việc xuống mươi cân chỉ qua việc chạy như cụ kể em nghĩ là thật, nhưng với các cụ béo bụng bự như gái chửa thì e rằng giảm được như cụ khó hơn lên giời ạ! :D
Ảnh đó cụ xem là chụp lúc em thóp bụng vào đó. Lúc đó em đã nghĩ đến mặc quần có đai rồi đấy.
Còn bây giờ bụng em giảm rất nhiều, mặc sơmi sơ vin gọn gàng hẳn.

Dũng Ốc

[Tịch thu bằng lái]
Em.muốn to ..ếch được,thế mới chán.
Nhiều khi....nó bảo ôm cây chuối mới nhú còn thích hơn....a.....hu....hu....
Lão dân công trường thì khó. Chứ cứ ngồi văn phòng máy lạnh, tối đàn đúm bia bọt thì mấy mà chửa.

Dũng Ốc

[Tịch thu bằng lái]
Chạy thì mặt giảm đầu tiên, bụng xuống sau cùng. Lên cân thì bụng lên đầu tiên các thứ khác lên dần đều :(
Chuẩn cụ, mà cái mặt thì cái nọng cằm nó cũng xuống sau gò má với hốc mắt. Thế mí đểu.

Đào Tử Thi

Xe container
Ảnh đó cụ xem là chụp lúc em thóp bụng vào đó. Lúc đó em đã nghĩ đến mặc quần có đai rồi đấy.
Còn bây giờ bụng em giảm rất nhiều, mặc sơmi sơ vin gọn gàng hẳn.
Em không dám mặc sơ mi cụ ạ :(( cứ đứng nhét thịt vào trong quần thôi :(((

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Sông Hồng đoạn nào đấy cụ? Lên thả nhờ cần câu liệu có lên được nheo ngạnh gì không cụ?
Hihi hơi khoai cụ ây! Đoạn này tàu hút cát chạy suốt ngày, thấy dân câu mà móm suốt, đoạn dưới ngã 3 sông chút cụ ah. mà đôij oánh điện suốt lấy đâu ra cá nữa. Nhưng đội đánh lưới vẫn đánh đc vùng nc sâu. Hôm trc e mua con vền này 1.6kg, ướp riềng mẻ nướng cũng ngon nhưng hơi nhiều sương dăm.
Các cụ muốn giảm cân cứ ăn nhiều cá vs rau cho em.

Chỉnh sửa cuối:

SaoPhaiVoi

Xe buýt
Tập gì cũng phải tính bằng năm các cụ ây, tập dưới 1 năm việc lên xuống cân ảo lắm

Mãi Chờ

[Tịch thu bằng lái]
Em thích bụng bự gối đầu êm êm :D

Challenger77

Xe tăng
Em bụng to nên toàn phải thuệ người khác giới ngội trên bụng day, dậm..... mãi rồi cũng thấy... đau lưng cụ ạ=))=))=))
Cụ chịu khó tập thể dục, ăn ít tinh bột, ăn nhiều rau xanh, hoa quả, uống nhiều nước; ăn xong đừng đi nằm ngay... sau 2 tháng cụ thấy khác ngay. Chúc cụ thành công.
Em lại khác cụ, bụng bé quá nên toàn phải thuê người khác giới thổi cho nó to ra.

comiki

Xe ba gác
Người OF
Em ăn nhiều cơm quá cụ ạ
Thế thì bớt cơm thôi cụ, tăng rau với thịt lên, ăn ít thịt đỏ thôi. Bữa tối ko ăn cơm nữa, sợ đói thì cụ làm cốc sữa tách béo hoặc lát bánh mì nguyên cám hoặc các loại hạt.