[Thảo luận] Bùng binh Big C - Chiến đấu vì lẽ phải

CuTiVoDich

Xe điện
Em mời cụ cả thùng Vod luôn rồi đới nhá, rất chi là phong cách:>

blackpaint

Xe container
Em: Mày lấy tiền rồi à, Trả tiền ngay cho người ta đi.
Đề nghị nghiêm túc rút kinh nghiệm, kiểm điểm vì cụ gọi nô bộc của dân là mài =))=))=))
trong lòng thấy vui vui vì đã giúp đỡ được anh đồng hương của chị dâu thằng bạn của cậu em làm cùng công ty. Mai chắc chắn em phải lên khoe với nó.
Họ gần quá cụ ơi =))=))=))

thanhtung19

Xe tải
em thích cụ rồi đó :x

step321

Xe tăng
Em nghĩ quả này bác chủ thớt không sai nhưng đường đã có biển phân làn như vậy rồi thì bác nên đi đúng làn (tất nhiên tại chỗ này chưa có vạch phân làn), để tránh nguy hiểm cho mình và người khác.

SantaFe_MLX

Xe buýt
bác bắt nạt đc xxx của nhà nước nhưng vẫn sợ xxx nhà mình :))

blackpaint

Xe container
Em nghĩ quả này bác chủ thớt không sai nhưng đường đã có biển phân làn như vậy rồi thì bác nên đi đúng làn (tất nhiên tại chỗ này chưa có vạch phân làn), để tránh nguy hiểm cho mình và người khác.
Đã nói cụ chủ ra tay cứu giúp bác 99 rồi mà cụ cứ vặn vẹo mãi...

hoang_vo

Xe tải
Nhà cháu phục cụ luôn, cháu mà gặp *** thì bụng bảo dạ là phải cứng rắn lên… Nhưng xuống gặp *** thì ôi thôi "Tim đập, chân run, líu hết lưỡi" mất hết phong Thái của một OFER. chán ghê ~X(

puppu

Xe tải
bác chủ định rẽ trái về Trần Huy Hưng - BigC nên đi thế là đúng, do thấy có người bị bắt nên bác ấy mới nảy sinh ý định đi thẳng cho xxx tuýt và xuống làm xxx đỏ mặt.
Chứ có phải bác chủ topic cố ý đâu cụ.

puppu

Xe tải
Nhà cháu phục cụ luôn, cháu mà gặp *** thì bụng bảo dạ là phải cứng rắn lên… Nhưng xuống gặp *** thì ôi thôi "Tim đập, chân run, líu hết lưỡi" mất hết phong Thái của một OFER. chán ghê ~X(
vâng , nhà cháu cũng thế, lúc ngồi ở nhà vào OF thì thấy mình cũng gan dạ lắm, nhưng bị tuýt thì cũng chả nói được câu nào cho nó ra hồn cả :(

dau_ngang_v16

Xe tải
không bao giờ bác có câu trả lời thích đáng...........

meoluoi

Xe điện
Cụ chém quá hay

bi_na_2012

[Tịch thu bằng lái]
Website
chiongnau.com
Cụ ko pots cái đoạn ghi âm nữa cho mọi người cùng học hỏi sắc thái, âm giọng của cụ. :)

BB1711

Xe hơi
Vote cụ. Tinh thần OFer của cụ chuẩn quá, cụ cứ như Lục Vân Tiên "thấy cảnh bất bình chẳng tha"
Mấy lần em đi qua chỗ đấy gặp xxx bắt được khối xe, chủ yếu là biển ngoại tỉnh.
Khổ nỗi em không đủ rắn mặt và hiểu biết để xử như cụ chủ.

Mapu

Xe tăng
Em thấy ở giây 2:10 có chú camry từ bên phải cụ vọt lên tạt đầu để rẽ trái, còn xe máy thì lọ phải bàn :-s
Nói chung đi đứng thế này là chưa ổn. Tất nhiên phạt phẽo lại là chuyện khác, phải có đủ căn cứ, cơ sở.
Hôm nay dạy các bạn xxx bài học mới thế chứ bình thường nếu đi thẳng em hi vọng cụ không đi vào cái làn bên trái ấy chứ ?
OFer phải gương mẫu :D (biển chỉ dẫn như thế là đúng rồi, tuy không phải hiệu lệnh nhưng mình cũng nên làm theo)
Cụ hoàn toàn đúng khi nói ko có vạch kẻ phân làn nhưng cụ sai vì ý thức khi tham gia giao thông.

E chỉ đi 2b thiết nghĩ thấy rất bất bình với những người đi thẳng nhưng cứ đi bên phải đường hoặc bên trái đường, long dong làm chắn hết cả đường đi của những phương tiện định rẽ trái hoặc rẽ phải. Cụ cứ nghĩ lại mà xem khi người đi long dong đó là 4b thì biết bao nhiêu người bị ùn ứ lại đằng sau vì ko rẽ trái hoặc rẽ phải cho kịp đèn xanh.

E đi 2b nhưng rất hay xem youtube về 4b nên khi tham gia giao thông e luôn đứng đúng với làn xe của mình dù ko có vạch viếc j` cả. E chỉ mong muốn xã hội mình công bằng và văn minh hơn mà thôi.

Quả là: "sai lai rai thành đúng, đúng lúng túng thành sai"
Các cụ đọc kỹ bài của em cụ nhé.

Cụ đã đổi tên bài nghe nhẹ nhàng hơn sau 1 đêm e hóng. Đoạn này là e muốn biết nhất này ;)) Em: Em hỏi anh ..... nhà em ấy?
Em dọa thôi ạ
Cụ ko pots cái đoạn ghi âm nữa cho mọi người cùng học hỏi sắc thái, âm giọng của cụ. :)
Vâng, em sẽ post ghi âm cụ ạ, nhưng vì trong quá trình có một số đoạn nhạy cảm, em có nhắc tên một số người nên em phải edit lại rồi mới post lên được. Nhưng đang bận quá, nên chưa search xem phần mềm nào edit audio tốt tốt một tí, trước em hay dùng Cool Edit, nhưng không biết giờ nó có còn dùng được khôngg.
Em cố gắng sẽ post ghi âm lên trong tối nay ạ,

Tungbin

Xe buýt
e dự tướng cụ chủ thớt cũng oai nên mới mở mồm nói xxx nể luôn được chứ như e gầy gò e ko ăn thua hehe. cứ phải thế cấm xx ăn bẩn,hoan hô cụ

tomxomlom

Xe tải
cụ chủ thớt dùng máy ghi âm loại ghì để nahf cháu sắm cái

phải giống dân chuyên nghiệp thì mới dọa được xxx

đội ơn cụ

beefburger

Xe tăng
Em thích nhất cái đoạn đầu xe cụ định ngoắc rẽ trái rồi như cụ bảo, thế rồi nó lại ngóc ra đi thẳng dù cụ đã nhìn rõ cái bâỹ phía trước nó ở đó chờ cụ mà cụ chủ động chui vào rồi tự hào mà chui ra. mà thực sự là nó quá ư lộn xộn đi, trước khi vào đoạn rẽ trái đi vào TDH các cụ có nhìn rõ cái đèn tín hiệu gắn dưới cột mũi ten mầu xanh vẫn hướng đi thẳng đàng hoàng, đồng hồ còn 40s cơ mà.
E đã vod cụ rồi đó

Chỉnh sửa cuối:

Bung To

Xe điện
Em ủng hộ tinh thần cứu bạn của cụ chủ. Nhưng em nghĩ đã có đèn, biển và vạch rồi thì nên đi đúng. Bạn cụ đi sai cũng nên rút kinh nghiệm.

Son Vu

Xe tăng
Bái phục, bái phục. Có lẽ vì sợ cái vụ của cụ nên sáng nay chẳng đồng chí nào ra đứng vịn xe.(b)

ga.forte

Xe hơi
Ước gì được như cụ. Quá chuẩn và oai.vodka cụ.